PDA

View Full Version : Release-MuServer1.02N+Patch Full All Version-MuCZ Đang Online-

mucz.net
07-03-08, 05:29 AM
+Đây là bản mà MuCZ đang cho Online, được kết hợp giữa CTT+Goeth
Sử dụng 2 tính năng di chuyển phím M move all 31 Map và X-stone.
Trong Server có đầy đủ hướng dẫn đưa ONLINE hay chơi Offline
+Patch Full cho mọi phiên bản Client+Skill wing SS3 wing Eff và Wing DK do chính tôi Edit không trùng với ai, nhìn rất là fe ^^
*****BUG***** không cưới hỏi được trong game

-Bạn nào thích thì Download về chơi, không thích đừng có chửi tui vì share bản đã nhiều người share
Links Download :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

woanversace
07-03-08, 06:44 AM
Cám ơn bạn!!! Mình down xong rồi nhưng mà hướng dẫn của bạn , mình hem hiểu. Bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn một chút về cách cài sever mu không, từng bước nghe.
Nếu được thì bạn hãy làm phim về các bước cài đi :D, mình cám ơn nhiều

titius2003
07-03-08, 02:23 PM
Server này có bị bug Manashied ko vậy các anh?

mucz.net
07-03-08, 02:36 PM
Server này có bị bug Manashied ko vậy các anh?
manashield hơi cao nhưng không Max. Soul agi 32k,Ene 32k bơm manashield vẫn bị DK str 32k, agi 20k,Ene 10k Combo bùm cái Soul die ^^

titius2003
07-03-08, 02:40 PM
vậy các lệnh như /post + điễm nhanh có chứ anh?

mucz.net
07-03-08, 02:49 PM
Cám ơn bạn!!! Mình down xong rồi nhưng mà hướng dẫn của bạn , mình hem hiểu. Bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn một chút về cách cài sever mu không, từng bước nghe.
Nếu được thì bạn hãy làm phim về các bước cài đi :D, mình cám ơn nhiều
+Nếu chưa biết chts gì về cài MuServer thì bạn vào mục Kho Lưu Trữ download phim hướng dẫn cài đặt Mu về xem kĩ rồi mở file HuongDan.text có trong Server ra xem,trong đó mình hướng dẫn cụ thể phải thay IP những file nào rồi. Còn database thì là file Attach, rất đơn giản là bạn chỉ việc vào SQL--Enterprise Manage--database click chuột phải trên nền của database chọn All tasks--Attach database--rồi Browse nó đến thư mục DB trong Server chọn Muonline_data.MDF rồi OK, lập lại để tạo tiếp Mu2003_Event và Ranking (chú ý chỉ chọn file có đuôi .MDF để Attach thôi),bạn đọc kĩ thì mọi việc trở lên đơn giản. Chúc bạn cài thành công

mucz.net
07-03-08, 02:54 PM
vậy các lệnh như /post + điễm nhanh có chứ anh?
/post chat toàn Server
/str ,/vit, /agi, /ene ,/com (mỗi lần cộng tối đa 2000 poin không cần chuyển nhân vật
các lênh Command bạn chịu khó vô đây tham khảo chút
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TrựcZa
07-03-08, 03:03 PM
anh cho em hỏi ip server là ji dzay anh có thể post vài tấm hình dc ko??

mucz.net
07-03-08, 03:15 PM
anh cho em hỏi ip server là ji dzay anh có thể post vài tấm hình dc ko??
Đây là nguyên gốc mà mucz đang cho online,tui share nguyên bản đang chạy luôn,mời bạn ghé qua trang chủ để xem
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
IP của Server MuCZ đang online :mucz.net

TrựcZa
07-03-08, 03:20 PM
anh cho em hỏi Server ko có MuserverSetup.exe nhưng có cái ji #X-Upload 6.exe dzay thì làm sao để Setup Links chạy từng links hay là dùng cái #X-Upload 6.exe dzay anh? bản này hơi lạ anh thông cảm em gà!

TrựcZa
07-03-08, 03:24 PM
ax ax cái dotnetfx3setup.exe chạy lâu wa dzay anh??? làm sao để biết máy em có chạy FrameWork 2.5 ko dzay anh?

TrựcZa
07-03-08, 05:32 PM
anh admin MuCZ ji đó ơi anh có thể hướng dẩn em chạy cái file #X-Upload 6.exe dc ko em ko biết cách nào để Setup cái Server hết >_<" tùm lum!

mucz.net
07-03-08, 06:05 PM
+Này nhé! Nếu bạn đặt tên cho thư mục là MuServer và để nó trong ổ D, thi hầu nhue không phải chỉnh sửa gì chỉ thay IP và Pass sa có hướng dẫn trong đó.
Nếu muốn chạy từng links bạn chạy cái X-Upload 6.exe sau đó nhìn bên tay phải nó hiện tất các links, bấm vào từng links để chạy,còn nếu muốn chạy tự động tất các links thì bấm vào chữ Start phía trên bên tay trái
-Ngoài ra con có Links đi kèm nếu chưa quen dùng cái X-Uplaod thì vào thư mục Links kiểm tra xem config chưa rồi chạy từng links một
+Nói chung Server này là dễ config và Run cũng nhanh gọn nhất ^^

duonghoangvu
07-03-08, 06:58 PM
mucz ơi sever co web ko ban cho minh xin cai' web dua online choi! thank's ban nhiều xin tặng cho bạn hai cây kiếm rồng hihii:))

mucz.net
07-03-08, 07:40 PM
mucz ơi sever co web ko ban cho minh xin cai' web dua online choi! thank's ban nhiều xin tặng cho bạn hai cây kiếm rồng hihii:))
Bạn vào Mục SQL & Website load cái web nào về cũng được php hay áp loại nào cũng được

vipnetpro
07-03-08, 07:48 PM

bạn lên dùng web 0.8 để đưa lên online cho bản 1.02n này

TrựcZa
07-03-08, 08:47 PM
anh mucz ơi em setup links đến links GS thì có lổi báo hình như là thiếu file "msvcp71.all" ji đó anh cho em xjn cái file đó dc ko?

TrựcZa
07-03-08, 08:58 PM
ax ax cái #X-Upload 6.exe pro wa chạy tới cái "Connect Server" roài tới cái "Joinserver" thì ko chạy dc cái "Joinserver" mà đứng luôn ko hiểu vì sao còn thiếu file "msvcp71.all" thì GS disconnect mucz giúp dùm cái

mucz.net
07-03-08, 09:16 PM
Đúng rồi GS này nó cần 2 file .dll để chạy,bạn download links dưới đây giải nén ra rồi copy cả 2 vào C\windows\system32 là OK
+links JoinServer không chạy thì mở file X-Upload.ini trong thư mục StartUP đã điền IP chưa.Mục [Program-8] Arguments=/p55970 /caIP cua ban /cp55557 chú ý dấu cách ví dụ
Arguments=/p55970 /ca192.168.2.100 /cp55557
Đây là Server tui đang chạy Online nên không hề lỗi khi Run Game, nếu không chạy được là do không đọc kĩ hướng dẫn,hoặc chưa thông ^^
Links download .DLL

TrựcZa
07-03-08, 09:57 PM
mucz ơi lại có lổi anh chỉ em cách bỏ GS_CS khổi setup nha và hình như thiếu file 3DCamer.dll anh cho em xjn luôn thank anh trước :D

TitanRain
07-03-08, 11:53 PM
Bản này chạy rất ổn! THanks mucz.net

TrựcZa
08-03-08, 10:20 AM
sao mà tuj Login vào game thì báo lổi thiếu file 3DCamer.all mucz ơi cho xjn cái file đó với

TrựcZa
08-03-08, 11:00 AM
các anh ơi xin giúp em em fix dc cái 3DCamer.dll roài chạy dc server nhưng khi bắm vào chọn server thì ko thấy cái phần dùng để Đăng Nhập vào game mặt dzu đả hiện dòng chử "Da ket noi may chu" có ai bjk cách khắc phục ko chỉ em với em đả hex main.exe thành ip máy roài >_<"

TrựcZa
08-03-08, 11:33 AM
đây là hình anh các anh giúp em với >_<"

KúnKuTe
08-03-08, 11:35 AM
trời đợi đi bạn do máy chủ chạy cái SV lên hơi bị lặng mà cố gắng đợi 1 lúc xem thế nào :D

TrựcZa
08-03-08, 12:02 PM
mạng lag wa ko thấy dc ji hết trời ơi

TrựcZa
08-03-08, 12:47 PM
há há vui thật "Patch này chép đè nên bất kể Client nào" nhưng chép vào Client 1.02R thì báo sai phiên bản tải bản mới, vậy mucz post hộ cái Client ong đang sài cho tiện nha :D

soihoangtu
08-03-08, 01:14 PM
Bạn có thể vào đây dow client về

mucz.net
08-03-08, 01:57 PM
há há vui thật "Patch này chép đè nên bất kể Client nào" nhưng chép vào Client 1.02R thì báo sai phiên bản tải bản mới, vậy mucz post hộ cái Client ong đang sài cho tiện nha :D
+sai phiên bản là do không chép dè được file main.chỉ có cái 3dcamera.dll ma ko biết kiếm ở bản khác chep vô hả,có thể lúc Patch tôi copy nhầm main 3D lại tưởng là main thường còn đây là file 3dcamera.dll

Links Download File 3dcamera.dll

TrựcZa
08-03-08, 02:14 PM
đúng là main.exe là main 3D thật dzay làm sao đây?

vipnetpro
08-03-08, 03:26 PM
đúng là main.exe là main 3D thật dzay làm sao đây?

nếu thấy khó quá bạn bảo mucz remote làm cho .Nhưng theo mình lên tim hiểu để bt thì hay hơn

TrựcZa
08-03-08, 03:29 PM
mình làm dc nhưng cái main.exe sao ấy chép vào Clien 1.02N cũng báo là "sai phiên bản" chả hiểu tại sao

vipnetpro
08-03-08, 03:37 PM
mình làm dc nhưng cái main.exe sao ấy chép vào Clien 1.02N cũng báo là "sai phiên bản" chả hiểu tại sao
main.exe lấy của ai thì bạn lên dùng clien của người đó ko thì rất dễ gây lỗi bạn ah

TrựcZa
08-03-08, 03:56 PM
main.exe lấy của ai thì bạn lên dùng clien của người đó ko thì rất dễ gây lỗi bạn ah

main.exe & Clien đều là của mucz tại mình dow Clien từ web mucz.net ji đó mà mucz ơi cho xin cái main khác dc ko dzậy >_<"

vipnetpro
08-03-08, 04:03 PM
Bản này chạy rất ổn! THanks mucz.net
Trucda ơi Tuấn làm đc mà chắc bạn load thiếu hoăc làm sai ji đó

mucz.net
08-03-08, 04:33 PM
main.exe & Clien đều là của mucz tại mình dow Clien từ web mucz.net ji đó mà mucz ơi cho xin cái main khác dc ko dzậy >_<"

Nếu download Client từ Web của mucz thì đương nhiên là sai phiên bản, bạn hãy dùng cái main 3d có kèm theo trong Server, rồi load cái 3dcamera.dll đã upload ở bài trên, (chú ý không được thay đổi serials hay version trong Server, thì main đi kèm mới connect được,còn thay đổi theo ý mình thì phải hex lại trong main cho giống với Server)

TrựcZa
08-03-08, 08:25 PM
tui có thây cái ji đâu chổ nào để "IP cua ban" thì tui đưa ip zo thế thôi

soihoangtu
09-03-08, 08:11 PM
Nếu download Client từ Web của mucz thì đương nhiên là sai phiên bản, bạn hãy dùng cái main 3d có kèm theo trong Server, rồi load cái 3dcamera.dll đã upload ở bài trên, (chú ý không được thay đổi serials hay version trong Server, thì main đi kèm mới connect được,còn thay đổi theo ý mình thì phải hex lại trong main cho giống với Server)

Bạn ơi mình cũng bị lỗi là khi clien đã kết nối được với server, tức là đã nhìn thấy máy chủ mà khi bấm vào cái chọn máy chủ thì hiện dòng đã kết nối với server mà không thấy cái dòng đăng nhập đâu.
Bạn chỉ mình cách sửa được không ?
Cảm ơn nhiều !

mucz.net
09-03-08, 08:35 PM
Sorry các bạn do Serials của nó dài quá nên trong Server mình ghi thiếu 2 số bạn vào thư mục MuServer\data\lang\kor\commonlog.cfg mở nó ra bằng notepad rồi thêm 2 chữ xx vào dòng ClientExeSerials =xx.....xx (phải đủ 16 chữ) mục này mình ghi có 14 chữ ^^

;Cs IP (IP de connect server)
IP = IP cua ban
;Cs Port (port)
PORT = 55557

[GameServerInfo]
;--------------------------------------------------------------------------------------------------------
; Game Server
;--------------------------------------------------------------------------------------------------------
;version
ClientExeVersion = 1.02.14 (số 1 mầu đỏ bạn đổi về số 0 là 1.02.04 ) cho khớp với main
ClientExeSerial = xxxxxxxxxxxxxxxx (phải đủ 16 chữ xxx)
LootingTime = 3

Nếu muốn thay đổi thì bạn phải hex lại Main cho giống nhau. Thành thật cáo lỗi
thực ra những bạn đã cài được 1 vài bản rồi thì lỗi này đơn giản còn bạn mới làm lần đầu thì thắc mắc chút thôi

soihoangtu
10-03-08, 10:10 AM
Sorry các bạn do Serials của nó dài quá nên trong Server mình ghi thiếu 2 số bạn vào thư mục MuServer\data\lang\kor\commonlog.cfg mở nó ra bằng notepad rồi thêm 2 chữ xx vào dòng ClientExeSerials =xx.....xx (phải đủ 16 chữ) mục này mình ghi có 14 chữ ^^

;Cs IP (IP de connect server)
IP = IP cua ban
;Cs Port (port)
PORT = 55557

[GameServerInfo]
; Game Server
;version
ClientExeVersion = 1.02.14 (số 1 mầu đỏ bạn đổi về số 0 là 1.02.04 ) cho khớp với main
ClientExeSerial = xxxxxxxxxxxxxxxx (phải đủ 16 chữ xxx)
LootingTime = 3

Nếu muốn thay đổi thì bạn phải hex lại Main cho giống nhau. Thành thật cáo lỗi
thực ra những bạn đã cài được 1 vài bản rồi thì lỗi này đơn giản còn bạn mới làm lần đầu thì thắc mắc chút thôi

Đã chỉnh lại hết mà vẫn bị lỗi thấy sv nhưng khi bấm để vào thì không hiện bảng login, bạn chỉ mình cách fix được không ?
@ TrucZa : bạn fix được lỗi này chưa ? nếu được chỉ cho mình với

duonghoangvu
11-03-08, 03:01 PM
them loi nay nua ne cac ban oi vao thu muc link chay ds1 và ds2 báo là can't load map ! loi nhieu qua' anh admin fix lai dum nha thank's nhieu

mucz.net
11-03-08, 03:30 PM
Không có lỗi gi hết đây là nguyên gốc mà MuCZ đang chạy online tôi chỉ xóa IP Rar lại và share lên, can't load Map là do chép data ở bản khác vào hoặc chạy dataserver ở bản khác

duonghoangvu
11-03-08, 03:35 PM
minh giải nén ra tu sever gốc chứ không có chép data nào hết nhưng nó vẩn báo như vậy mà thiệt đó !

duonghoangvu
11-03-08, 03:37 PM
ah` minh phải dowload chương trình hex main ở đâu vậy bạn

mucz.net
11-03-08, 06:17 PM
them loi nay nua ne cac ban oi vao thu muc link chay ds1 và ds2 báo là can't load map ! loi nhieu qua' anh admin fix lai dum nha thank's nhieu

Mình đã kiểm tra lỗi này là do bạn không sửa IP ở data\MapServerInfo.dat
và IPList

CaFeĐen
20-03-08, 02:41 PM
Chủ Toptic ơi cho xin mấy con command dùng để Công thành cái

helpme85
21-03-08, 01:38 PM
MUCZ.net làm ơn cho em hỏi cách sửa lỗi này ai cài xong rồi làm ơn hướng dẫn em chút em xem phim rồi nhưng không hiểu gì cả :((

helpme85
21-03-08, 01:49 PM
đây là link ảnh anh xem giúp em nhanh nhanh nhé

CaFeĐen
21-03-08, 02:23 PM
đây là link ảnh anh xem giúp em nhanh nhanh nhé
Do ODBC bạn à, bạn có thể chỉ chạy Gameserver + GameServer_CS của Mucz Post còn nhưng links khác có thể dùng của Server khác cũng được. Ví dụ như 1.00.16 của cuonglee,Phongthientruong.....

helpme85
21-03-08, 03:41 PM
cảm ơn bạn nhiều bạn có thể hướng dẫn mình tạo acc để login vào game không? Thank :D

CaFeĐen
21-03-08, 04:22 PM
cảm ơn bạn nhiều bạn có thể hướng dẫn mình tạo acc để login vào game không? Thank :D
Bạn có thể dùng thằng nay để tạo acc
Còn những vấn đề liên quan bạn có thể tìm trong 4rum,đầy đủ lắm chịu khó tìm mà đọc

helpme85
21-03-08, 04:30 PM
uhm thank bạn nhiều nhưng vì mình không biết gì về tin học nên hơi khó hiểu các hướng dẫn. Nếu bạn không phiền thì có vấn đề gì mình có thể tiếp tục hỏi bạn được chứ :)

kaka391989
22-03-08, 05:51 PM
em chạy server thì GameServer_CS bi loi khong tim thay map.bị lổi gì vậy anh?

mipmeo
23-03-08, 09:59 AM
chà mình cũng bị lỗi như bạn trucza ............ chắc có vấn đề gì quá hà =))

Destruct
23-03-08, 02:39 PM
Các bạn đã đổi IP trong file MapServerInfo.dat chưa vậy? Các bạn phải đổi trong đó thì mới run được. Nhớ là phải có chữ S ở trước IP đó nha. VD: IP máy mình là 123.124.5.125 thì mình config trong MapServerInfo.dat là S123.124.5.125. Vậy là Ok thôi mà!

mipmeo
23-03-08, 08:29 PM
hik đổi rồi ... làm hết rồi nhưng vẫn ............ ôi sao bé ko hiện ra =))

[AMVN]
28-03-08, 12:17 PM
có thể cho lại link down không mình không down được

Destruct
28-03-08, 01:09 PM
Link vẫn còn OK. Try Again ^^
30 chars nè ;))

[AMVN]
28-03-08, 02:11 PM
ặc hì hục fix rồi khi run ds1 báo: WZ_CreateChracter Stored Procedure Version : 1 error
ds2 : WZ_CreateChracter Stored Procedure Version : 1 error
exdb1: [Friend] T_CGuid not Table

error sạch còn cai GS thì báo thiếu file msvcp71.dll rồi dont send luôn. :amazed::sad:
mún khóc quá mà không khóc được thế mới đao :cry:

Destruct
28-03-08, 09:35 PM
Mình đang chạy bình thường bạn ạ, không hiểu là vì sao nhưng có lẽ là liên quan đến DB, bạn thử tạo lại xem nào.
Nếu thiếu file msvcp71.dll thì bạn lên trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đánh tên file msvcp71 vào ô Search for DLL files rồi nhấn Search là có chỗ để Download.

[AMVN]
31-03-08, 06:51 PM
Khi thoát ra bị thế này là sao hả bạn?

còn nữa làm sao để nó toàn màn hình. nó đặt chế độ winmode trước mình phải làm sao để nó ra toàn màn hình vậy?

mucz.net
31-03-08, 07:52 PM
lỗi trên là do windows của bạn bị lỗi file gì đó chứ không phải lỗi game. muốn cho chế độ toàn màn hình bạn bỏ dấu check trên login chữ Activete Minimizer là nó hiện toàn màn hình

[AMVN]
01-04-08, 08:29 PM
mucz ơi bạn biết lí do vì sao khi log vào đến phần chọn server, click chọn thì nó ko hiên ra chỗ đánh use and pass mà disconnec luôn ko?

yendung321cn
16-05-08, 11:53 PM
có gì chứ?bạn muốn Sv này chạy đc dúng không?:haha:
mình đã cài thành công roài cũng đc?
để cài thành công bản 1.02N của MUCZ thì không đc là theo hướng dẫn ?:biggrin:
vậy là Oki?hãy confix theo cách của bạn là nó chạy đừng theo cái hướng dẫn dấu nghề đóa?hihi Sory CZ nha?mình đùa tý cho zui?

yendung321cn
16-05-08, 11:58 PM
đây nè? <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(05_16-09_57)-0000.jpg admin MuCz đây?

truyentranh
19-05-08, 06:50 PM
anh mucz.net ơi em cài được rồi nhưng
thấy server rồi nhưng khi nhấn vào và login thì >>>díconect
anh giúp em được ko?
với lại cho em hỏi cái này nữa trong hướng dẫn của anh sao em ko thấy chổ nào hướng dẫn làm acc admin hết á!
tai thang mueditor no dòi nhap idadmin thang czf editor cung vay lun >> login 2 thang do =idadmin nào?
em gà anh giup e nha! thank ! a

eddy
19-05-08, 07:16 PM
Config Online 1 cách đơn giản và nhanh :

MapServerInfo.dat
ServerList.dat (ConnectServer/Data)
Main.exe
Add thêm vào IPList.dat dòng "no-ip"

4 Cái đó các bạn cho thành No-ip , còn lại Lan IP - Work 100%

yendung321cn
20-05-08, 12:29 PM
tiện có Eddy ở đây cho hỏi cách tạo Sub ở bản này`?mình la newbie nen mong Eddy gjup đc hem?:beauty:

missingd
21-05-08, 10:49 PM
mình đã cài thành công bản mu này rồi chơi thử 2 ngày nay thấy ổn định lắm. Nhưng Mucz.net có thể chỉnh khi đánh lâu đài máu xong thì nó rớt ra hộp +5 hoặc chao chẳng hạn, chứ đi blood mà nó chỉ cho hai chiếc nhẫn. Với lại losttower2 không di chuyển bằng phím M được bạn xem lại giùm mình nha!

tinhhack
30-05-08, 02:45 PM
cho hỏi tui đang dùng bản của bác cườnglee ss2 chạy tốt, nhưng không có lệnh cọng điểm, tui có thể xài cái main ở bản này rồi đổi seri + ip + port lại chạy bản của tui được không vậy,

Lãng Tử Sầu
21-06-08, 09:16 PM
Thanks For Share!
Bản này nhìn cái lỗi . Đoán ra mí cái Mu dùng hiii ^^ Vậy có lẽ nên dùng bản này vì mấy Mu ý mình cũng thích !

Lãng Tử Sầu
23-06-08, 11:14 AM
Cái main Client này bị lỗi. Anh có thể share lại cho Em cái main đó chứ . Cứ vào Game là disconnect!

hoangquyet88
23-06-08, 07:58 PM
hohohoh toi dang down load ko biet co dc ko ^^

Lãng Tử Sầu
23-06-08, 11:06 PM
Mình vẫn bị lỗi .

Cứ vào đoạn Login là bị disconnect. Và lỗi sai phiên bản. Ai giúp em với. Server thì chạy rồi :( nhưng kô kết nối đc. Help!

Lãng Tử Sầu
24-06-08, 12:24 AM
Thanks all. Complete. Server nice !

oOGaVjtOo
24-06-08, 08:00 AM
Hjc tui cứ dzo là báo lỗi sai phiên bản. Giúp với !!!

Destruct
24-06-08, 08:55 AM
Chỉnh lại Serial, xem cái Serial ở mấy bài đầu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

20071993
24-06-08, 03:33 PM
Hic , mình làm toàn bị connect fail >"< ai giúp mình với trong event.ini tên databas trong này đã hok trùng với db actt rùi còn odbc name thì cũng sai nốt ai post giùm mấy cái tên odbc gốc với mình tự làm vào chắc hơn. Thanks

LonelyBoy
24-06-08, 04:20 PM
cho hỏi lỗi này là lỗi gì vậy. Khi tôi ấn start Game ở login thì nó hiện ra cái này

LonelyBoy
24-06-08, 06:40 PM
help.. help..không ai giúp mình với à? bạn nào chạy được bản này rồi thì cho mình Y!M để tiện hỏi chút.Thanks

mucz.net
24-06-08, 09:56 PM
Server này giờ không mấy ai dùng nữa,bạn nên dơnload server của Endi về dùng là OK nhất, chạy rất nhẹ,nhẹ như bản 1.02N và không đòi hỏi cấu hình máy cao lắm, mà là bản Season 3 chơi hay hơn nhiều.Server vào mục Share của Anh Huy có cập nhập toàn bộ các update của Endi

Destruct
24-06-08, 10:03 PM
Bạn xem lại hình như file main.exe bị lỗi rồi.

LonelyBoy
25-06-08, 12:53 AM
híc híc..Bạn mucz ơi! cho mình xin cái main mới đi,main mà bạn share lần trước hỏng rồi.Mình thích bản SSII không thích SSIII cho nên thích bản này của bạn.Thanks

tungcz
25-06-08, 01:17 AM
Nếu bạn thích chạy bản này thì chú ý cái serials trong Server do sơ xuất mình ghi có 14 kí tự, bạn thêm vào 2 kí tự nữa cho đủ 16 kí tự rồi hex trong main giông như thế. Main đi kèm trong Patch là Main3D khi copy vào làm Patch tui không nghĩ nó là 3D nên không chép file 3Dcamera.dll vào ,vì vậy không thể dùng main đó được bạn download cái 3dcamera.dll về chép vào client là chạy OK

Links download file 3dcamera.dll

LonelyBoy
25-06-08, 01:37 AM
cảm ơn bạn nhiều nhưng bạn ơi! mình làm hết rồi chỉ có phần hex main thì mình chỉ mới chỉnh địa chỉ IP thôi ,còn chỉnh như thế nào nữa thì mình chưa biết, phiền bạn có thể chỉ giúp mình được không?thanks .Mà Y!M của bạn là gì thế?

LonelyBoy
25-06-08, 01:59 AM
híc híc làm hết rồi mà nó vẫn báo lỗi thế mới tức chứ,bạn có thể cho mình xin Y!M được không? thanks

trongtoan
25-06-08, 04:44 PM
Thôi đừng có cằn nhằn Thanks là được chứ gì!!! ^^"

tomking4
27-06-08, 09:56 PM
Yêu cầu anh em forum và chủ topic check lại cái link 3dcamera.dll và 2 file .dll
khác cho em cái. Link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) die rồi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tomking4
28-06-08, 11:11 AM
Chán vậy topic nguội rồi hả chả ai thèm ngó đền vậy

hoangquyet88
29-06-08, 09:12 AM
anh oi em lam theo dung huong dan zoi ma (jion sevver no cu bao ko co giup em voi )

LonelyBoy
01-07-08, 11:45 PM
không ăn thua đâu bạn ơi! sv chạy ngon lành nhưng mà main bị lỗi rồi không vào đc game đâu

hoangquyet88
03-07-08, 07:50 PM
ban noi the la sao minh ko hieu

Chiritokaji
04-07-08, 01:45 PM
Cám ơn bác MUCZ,nhưng mà bây giờ Link đã bị DIE rồi ^^

Chiritokaji
14-07-08, 02:41 PM
Link của bác DIE rồi
Bác MUCZ.NET Up lại đc ko vậy
Em chơi bản của bác từ lâu rồi thấy đc,giờ muốn bác Share để em tập tành ^^!

VNPoster
16-07-08, 05:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> VgIMHBw9DyoLfld/SwFXPRg9
Đã Up Lại Link!
Cho Em Xin Cái Thanks