PDA

View Full Version : [Release/Test] 1.04S main.exe cracked by Eddy N4V Team

eddy
05-03-08, 08:50 PM
Lâu nay , dân Viet Nam tòan là chờ bên RZ crack main rùi lấy dùng
Dù là main bugs ( Episode 2) hay main goodd ( all ver ) thì đa phần đều từ nước ngoài crack

=> DragonWall của N4V Team đã crack được main 1.02H của FPT

Noi gương đàn anh....Eddy cũng đã "làm thịt " cái main 1.04S này :|

Ngồi buồn buồn cracked cái main 1.04S chơi...
Main original chạy đòi cái mu.exe...=> ghét >:p
Nhưng crack xong rùi chạy lại báo lỗi skill.bmd sai lạc
Cái main 1.04Q cũng báo thế
1.04J và 1.04L chạy lại ok :-?

=> có lẽ chưa pacht gì mới đây ( 1.04L =13 , 1.04Q=17 , 1.04S=19 , chắc update mới skill nên main ko load )....để down pacht 1.04Q xem sao.... :)

Bạn nào test cho ý kiến
DownLoad 1.04S+main Kor by Eddy VTM (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
User :tuanduong/tuanduong

Thông tin main
Ver : 1.04.19
Serial : EddyMuServerGame

Lưu ý : Tớ chỉ crack nó thui...chớ ko fix gì hết ( biết gì đâu mà fix ) nên share các bạn làm cùng cho vui...ai pro thì vào giúp chứ noobs như bọn tớ tới đây mù rùi :((

Credit :
[N4V] Team : Eddy
Nguồn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đã đến lúc người Viet Nam có thể tự nói : We cracked main Kor....We cant auto make Mu Project"

eddy
06-03-08, 11:17 AM
cm vài dòng lấy khí thế đi anh em :))

TALovexm
06-03-08, 04:02 PM
Cho hỏi cái 1.04S và 1.04J có sự khác biệt nhau ở chỗ nào vậy? dạo này ko làm server game nhiều nên :(

eddy
07-03-08, 08:25 AM
;)) Đã tested bởi Land Of Phi..... => main "hoạt động" tốt....!

"hoạt động" ở đây là run tốt...còn bug không nhìn thấy quái và skill tớ sẽ nghiên cứu và cố gắng fixed :)

TALovexm
08-03-08, 08:41 AM
;)) Đã tested bởi Land Of Phi..... => main "hoạt động" tốt....!

"hoạt động" ở đây là run tốt...còn bug không nhìn thấy quái và skill tớ sẽ nghiên cứu và cố gắng fixed :)

Oh ! bug ko nhìn thấy skill hả, con Main 1.04Q của Lu cũng bị lỗi này mà sao ko hiểu. bản 1.04J thì chạy ngon lành nhưng giao diện cùi :D :cold:

thienfind
14-03-08, 07:11 PM
mấy cái này là do file message.wtf + gate .không phù hợp với ngôn ngữ trong server nên nó báo lỗi không move được hoặc không thấy npc

hailee
22-03-08, 11:19 PM
Eddy hic sao nghe có vẻ rắc rối vậy chắc là không xài được bản này

tngcphng
24-03-08, 11:54 AM
làm mod xướng thật,crack main mà mấy topic (hot nữa chứ)
bạn có cách nào làm cho muserver của thien truong chạy thêm đc mấy cai main khác ko(giống cái 1.03c bạn post ở ngoài i')