PDA

View Full Version : [TLBB] Cho hỏi về mất vật phẩm trong ô đạo cụ và Hộp quà tân thủ

doanlephuvinh9
03-06-15, 06:02 AM
Cho mình hỏi sau khi mình mua vật phẩm out game vào lại thì mất (giống như ẩn đi) vẩn còn trong ô đạo cụ,như vậy thì fix như thế nào các bác,với lại mình muốn gắn 1 hộp quà tân thủ vào ô đạo cụ thì làm thế nào,bác nào giúp mình với

Thêm cái nữa là đồ chế server của mình toàn 8* max , làm sao để fix chế đồ , cám ơn các bác nhiều,xin giúp đỡ .
... Thân !

makute7413
03-06-15, 06:34 AM
Cho mình hỏi sau khi mình mua vật phẩm out game vào lại thì mất (giống như ẩn đi) vẩn còn trong ô đạo cụ,như vậy thì fix như thế nào các bác,với lại mình muốn gắn 1 hộp quà tân thủ vào ô đạo cụ thì làm thế nào,bác nào giúp mình với

Thêm cái nữa là đồ chế server của mình toàn 8* max , làm sao để fix chế đồ , cám ơn các bác nhiều,xin giúp đỡ .
... Thân !
Chưa hiểu ý bạn lắm.
Chế đồ 9 sao thì có 2 cách là chỉnh số sao trong EqiupBase của từng trang bị lên 9 sao, 2 là file ItemCompound.txt (cái này nghe chưa thử bao giờ ^^)

doanlephuvinh9
03-06-15, 06:38 AM
Ý mình là khi mình mua vật phẩm xong trông ô đạo cụ đã có vật phẩm đó,nhưng khi mình out game vào lại thì không còn thấy nó nữa,chỉ là ô đạo cụ trống không,mua tiếp nữa thì sẽ xuất hiện lại vật phẩm mình mua ban đầu , chỉnh sao trong Equibase sao bác,hướng dẫn mình cái,khi mình chế random ra sao nha,không phải set hết tất cả đều 9*.