PDA

View Full Version : [Share]Server+Web+Tool+... Audition 3.2

nghiamt
04-03-08, 10:22 PM
Thấy trên diễn đàn còn nhiều bạn chưa cài đc nên mình sẽ làm 1 bài viết đầy đủ các thứ để các bạn có thể chơi đc Au 3.2

Do tình hình các link từ mediafire đang bị die (hoặc ko die nhưng down về lại ko dùng đc) nên mình viết topic để share link từ 9you. Tuy tốc độ có lúc chậm lúc nhanh. Nhưng nó ổn định.
Client 3.25 full chinese: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (2328 MB)
Patch 3.0-3.1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (341.2 MB)
Patch 3.1-3.2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (267 MB)
Patch 3.2-3.25: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (123.6 MB)
Patch 3.25-3.25 bis: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (36 MB)

Muốn dùng client bản nào thì down bản full và bản patch lên phiên bản cần chơi. Cài bản full trước -> sau đó cài bản patch -> xong!

Link patch từ 3.1 lên 3.2 cho ai ko có

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server 3.2 có truyền thuyết trong đó có DB 3.2 FUll rùi
Link
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tiếp theo đây là bộ Tool để có thể cài đc Au
Link Hướng dẫn cài Audition offline (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Web dùng cho 3.2:
Link

Hướng dẫn cài đặt
Bằng Phim

Film:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần mềm để xem :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bằng TEXT <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phần mềm chạy web PHP
Link

Xong rùi đó. Phù Phù nếu thấy có ích Thanks phát khích lệ:byebye:

nguyenvuson
04-03-08, 10:26 PM
Hu Hu, mình tải 3 lần rồi đó, download về nó có dạng "AUDITION_SETUP071030.exe.001" và "AUDITION_SETUP071030.exe.002" .. "AUDITION_SETUP071030.exe.0023" vậy thì dùng phần mềm gì để Burn nó ra đây, giúp mình với, chỉ còn chờ Client nữa là Play Now đó, nản luôn

nghiamt
04-03-08, 10:32 PM
Bạn dùng Soft này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dow về giải nén ra chạy chương trình và ân vào cái Join và chỉ đến file AUDITION_SETUP071030.exe.001 là nó tự ghép các file lại với nhau mà

nguyenvuson
04-03-08, 10:37 PM
Dùng thế nào vậy bạn, down về đâu biết dùng đâu

Cảm ơn bạn nhé, chẳng thấy nút Thank đâu cả đành cảm ơn bằng TEXT vậy

lehaimien
04-03-08, 11:41 PM
Thường thì hem có nhảy NPC và truyền thuyết đâu,nó sẽ giống 3.1 -.-
Khuyên các cậu khi cắt file hoặc Folder dung lượng lớn,bạn ko nên dùng các phần mềm cắt file,nó rất dễ dẫn đến corrupt file,bạn nên dùng tiện ích cắt file của Winrar,sẽ dễ kiểm tra được checksum mà cũng khó bị error
Tớ chuyên dùng cái này để burn đĩa

nguyenvuson
05-03-08, 12:58 AM
Hay quá mình chơi được game rùi, đây là ảnh mình chơi game nè:

Hay ghe

leonclaire
05-03-08, 09:29 AM
Bản Sever Full là sao vậy mấy bạn ?Nếu có thì tìm,tải ở đâu hoặc mua ở đâu vậy?Giá cả?Nó nhảy được phần truyền thuyết luôn hả mấy bạn

À bạn vậy giá cả là bao nhiêu vậy ?Sao mình không thấy.Cách cài nó giống như bản 3.2 thường không vậy ?Có xài bản Client khác không ?Nếu được bạn có thể share cho mình được không ?Cám ơn bạn nhiếu !

huuduyen_05
05-03-08, 09:58 AM
Bản Sever Full là sao vậy mấy bạn ?Nếu có thì tìm,tải ở đâu hoặc mua ở đâu vậy?Giá cả?Nó nhảy được phần truyền thuyết luôn hả mấy bạn

Xem thông tin chi tiết ở:
hoặc

*Lưu ý: bản full của mình (huuduyen) chỉ các bạn sau là mình share trực tiếp ngoài ra có 1 số bạn khác quảng cáo đó là full nhưng ko biết ko full thật ko?! (tránh tình trạng bị lừa gạt)

- eddy
- nguyenhuy
- lehaimien

cubinhnh
05-03-08, 01:11 PM
Hay quá mình chơi được game rùi, đây là ảnh mình chơi game nè:

Hay ghe

ban su dung au 3.2 ha?
hay 3.1 vay
minh dang dung ban Au 3.2 nhung minh ko mua do duoc
ban su dung web cua ai, dung luong la` bao nhieu?
minh thu sung cung nhieu web lam'
nhung ko mua do duoc

bachcotsau
05-03-08, 01:54 PM
Client 3.2 english

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (900 MB)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (900 MB)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (346.31 MB)

huuduyen_05
05-03-08, 01:54 PM
ban su dung au 3.2 ha?
hay 3.1 vay
minh dang dung ban Au 3.2 nhung minh ko mua do duoc
ban su dung web cua ai, dung luong la` bao nhieu?
minh thu sung cung nhieu web lam'
nhung ko mua do duoc

Bản đó là bản 3.2.
Biết thế thôi :D (web thì ko biết của ai)

Bạn ko mua đồ được --> send lỗi mình giúp cho :D

nguyenvuson
05-03-08, 02:27 PM
Mình dùng bản Audition 3.2 của Huyduyen_05 đấy, Web cũng của Huyduyen_05 mà, link này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dung lượng (5.35 MB)

À mà này, Adudition của Huyduyen_05 mặc định IP là 127.0.0.1 đấy, muốn dùng IP khác bạn phải sửa IP trong Server và Data (phần data quan trong lắm nhé, ít người biết). muốn mua đò thì bạn đăng nhập vào Au rùi vào cửa hàng, không phải mua đò mà là đặt vào giỏ hàng rùi ra web đăng nhập rùi mua

huuduyen_05
05-03-08, 02:41 PM
....................

À mà này, Adudition của Huyduyen_05 mặc định IP là 127.0.0.1 đấy, muốn dùng IP khác bạn phải sửa IP trong Server và Data (phần data quan trong lắm nhé, ít người biết). muốn mua đò thì bạn đăng nhập vào Au rùi vào cửa hàng, không phải mua đò mà là đặt vào giỏ hàng rùi ra web đăng nhập rùi mua

Việc sửa IP mình có hướng dẫn bên topic Hướng dẫn cài Audition offline (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) mà!

Việc mua đồ thì đơn giản! Xem website mình viết cũng biết rồi!
Website có ghi các mục: Giỏ đồ, Bộ riêng...
Nếu click vào giỏ đồ -> đăng nhập -> thấy để chưa có đồ --> là hiểu là ko có đồ trong giỏ đồ rồi --> vậy thì phải vào game để đặt đồ vào giỏ đồ (quá đơn giản mà nhỉ ;)) )
Tại mình code nên thấy đơn giản == ko biết các bạn thế nào ?

nguyenvuson
05-03-08, 02:46 PM
Bạn hướng dẫn khá đầy đủ nhưng thiếu phần sửa IP trong Data, cái này người mới cài Au không thể biết.
Ai mới chơi Au thì chưa biết được việc mua đồ trong game và phải kick hoạt trong trang web thì mới mặc được. mà bạn Huuduyen ơi, sao mình viết hóa như bạn bảo mà vẫn không việt hóa được bài hát và 1 số dòng text như của bạn vậy

huuduyen_05
05-03-08, 03:01 PM
Trời đất! --> Mình đâu có hướng dẫn thiếu phần IP đâu ! Có đầy đủ mà! Tại bạn xem ko kỹ thôi!
Thôi ngưng chuyện này... :D

Việt hóa 1 số bài hát và dòng text nào nhỉ?
À, cái hình của bạn cho xem --> chứng tỏ bạn cũng chưa đọc kỹ hướng dẫn nữa :))
Xem kỹ hướng dẫn nè: Việt hóa Audition Offline (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

***Lưu ý: phải thiết lập môi trường tiếng Việt cho window.

nguyenvuson
05-03-08, 03:38 PM
Mình dùng bản Client 3.2 có cần cài đặt file PatchVN.exe không, mình cài file này vào thì Disconect

huuduyen_05
05-03-08, 05:49 PM
Mình dùng bản Client 3.2 có cần cài đặt file PatchVN.exe không, mình cài file này vào thì Disconect

Làm theo hướng dẫn bên topic Việt hóa là đc.

nghiamt
05-03-08, 06:08 PM
Mình copy file 009.acv vào thì khi vào game ko có nhạc

huuduyen_05
05-03-08, 07:37 PM
Down file đính kèm về -> bung nén vào thư mục Data là ok :D

nghiamt
05-03-08, 10:36 PM
Hjx vào vẫn (null) ko có nhạc bạn ah. Mình nghĩ do file 009.acv ko có nhạc bạn ah. Cho mình link file 009.acv có nhạc cho 3.2 đi bạn

nguyenvuson
05-03-08, 10:48 PM
Dùng Client 3.2 hay 3.1 thì đều dùng file 009.acv này hết: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
( 009.acv của 2 phiên bản 3.1 and 3.2) (chép vào thư mục Data).
Để biết thêmm cách việt hóa thì vô topic này nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Roger
06-03-08, 07:53 AM
to : nghiamt [-R4V-]
mình run server 3.2 bạn share ok , nhưng tới lúc đăng nhập games , nó báo là đang kiểm tra tài khoản rồi dis luôn , mình làm đúng 100% theo hướng dẫn ,lỗi đó là gì vậy ? giúp mình đc ko ?

huuduyen_05
06-03-08, 08:41 AM
to : nghiamt [-R4V-]
mình run server 3.2 bạn share ok , nhưng tới lúc đăng nhập games , nó báo là đang kiểm tra tài khoản rồi dis luôn , mình làm đúng 100% theo hướng dẫn ,lỗi đó là gì vậy ? giúp mình đc ko ?

Chụp cái hình AuditionGameserver.exe (lúc đang chạy - vào đăng nhập ko đc -> thoát ra chụp cái hình rồi up lên) --> giải quyết ok cho! :D

--> Tải file đính kèm về ->giải nén -> xóa db auditionccu -> tạo lại -> import cái auditionccu3.2.sql (file đính kèm) vào

jonysang
06-03-08, 09:30 AM
nè bạn huuduyen ơi minh có bản Clien au 1.7 vậy mình down cái patch là chơi được ở server Au 3.2 này phải không?

huuduyen_05
06-03-08, 10:42 AM
Patch mình up lên mới có 1.7 lên 3.1 thôi --> down cái đó xong --> thì down tiếp cái patch từ 3.1-3.2 -> vậy mới chơi đc

jonysang
06-03-08, 10:44 AM
vậy cái patch 3.1 lên 3.2 bạn có không cho mình link down đi bạn nhé!mình đang cần để test mà :D

huuduyen_05
06-03-08, 10:48 AM
Vào topic xem: Huuduyen Cho Minh Xin Ban Part 3.1 Len 3.2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tìm trước khi hỏi nha bạn! --> có đầy ở trong Box Hỏi đáp/Yêu cầu kìa!

jonysang
06-03-08, 11:02 AM
sorry nha!tại mình không biết chứ không phải minh spam đâu nha tại thấy bạn nói 1.7 pacth lên 3.1 thui nên sẵn tiện hỏi lun vậy mà !:D

Raziel
06-03-08, 12:28 PM
to : huuduyen
file mod đính kèm , mình ko có quyền down đc , nhưng flie auditionccu3.2.sql đó giống ở trong database mà mod đã share bên gamevn đúng ko ? nếu đúng thì thanks mod :D

cubinhnh
06-03-08, 04:31 PM
minh` dung Au 3.2, su dung web cua HuuDuyen_05(5.3MB).
moi lan` dang ky no bi loi nhu vay ne`.

Query Error: INSERT INTO `usercash` (`UserSN`, `Cash`, `LastTime`) VALUES ('4', '20', '2008-03-06 01:29:25')

The URL Is:

MySQL Server Error:
Unknown column 'LastTime' in 'field list' ( 1054 )

con vao phan mua do` trong gio do` thi` loi nay` ne`

Query Error: SELECT uwc.ItemID, al.ItemName , al.Den , al.Cash FROM basket uwc LEFT JOIN avatarlist al ON al.ItemID = uwc.ItemID WHERE uwc.UserSN = '1' ORDER BY uwc.BasketID

The URL Is:

MySQL Server Error:
Unknown column 'al.Den' in 'field list' ( 1054 )

lam` on giup dum`.
minh da sung rat nhieu web nhung no' van bao loi nhu vay.

nghiamt
06-03-08, 05:36 PM
@cubinhnh bạn dùng web và server của mình share đi bạn. Dùng easy-php cài web xem sao

Roger
06-03-08, 05:59 PM
mình đã tìm đc cách khắc phục lỗi rồi , nhưng dù sao cũng cảm ơn mod đã nhiệt tình giúp đỡ :D

cubinhnh
06-03-08, 07:11 PM
minh chua biet su dung easy php bao gio`ban share cai do o vay dau.
gui link cho minh nhe.

nghiamt
06-03-08, 07:29 PM
đầu topic đó bạn. Cài nó vào xong vào thư mục đã cài đặt có folder www thì copy folder web au vô đó.

huuduyen_05
06-03-08, 07:53 PM
file mod đính kèm , mình ko có quyền down đc , nhưng flie auditionccu3.2.sql đó giống ở trong database mà mod đã share bên gamevn đúng ko ? nếu đúng thì thanks mod :D
à, mình share nhiều db quá nên ko biết nó có giống bên kia ko :) có vài trăm kb thôi --> nếu là thành viên thì down đc mà! Down về so sánh.

minh` dung Au 3.2, su dung web cua HuuDuyen_05(5.3MB).
moi lan` dang ky no bi loi nhu vay ne`.

Query Error: INSERT INTO `usercash` (`UserSN`, `Cash`, `LastTime`) VALUES ('4', '20', '2008-03-06 01:29:25')

The URL Is:

MySQL Server Error:

con vao phan mua do` trong gio do` thi` loi nay` ne`

Query Error: SELECT uwc.ItemID, al.ItemName , al.Den , al.Cash FROM basket uwc LEFT JOIN avatarlist al ON al.ItemID = uwc.ItemID WHERE uwc.UserSN = '1' ORDER BY uwc.BasketID

The URL Is:

MySQL Server Error:

lam` on giup dum`.
minh da sung rat nhieu web nhung no' van bao loi nhu vay.

Lỗi này là do db. Bạn hãy down cái db full trong link dưới đây về. Xóa db cũ. Tạo lại -> rồi import lại.
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 7ae0012d

nghiamt
06-03-08, 08:03 PM
Hữu duyên ơi có thể share mình bản 3.2 full để nghiên cứu được ko bạn

huuduyen_05
06-03-08, 08:10 PM

Xin lỗi! Mình không thể! (ko có lý do)
Ai biết được rằng sẽ nghiên cứu hay ......?

lehaimien
06-03-08, 10:51 PM
Về vấn để tạo nick trên Web,nhìn cái error kia là cậu biết là câu lệnh Insert trong file register.php nó ko khớp với cái DB của bạn chứ có gì đâu
Trong DB cái cột đó hình như là LastUpdateTime,còn trong register.php có thể là tên khác.Cậu sửa lại thôi
Vì DB qua mấy đời nó khác hơi nhiều
Nói chung để ý 1 chút,để tự khắc phục

Cậu Share bài ầm ầm thế thì làm sao mà ai dám +_+.Gặp eddy thì thoai,mới bị một vố cái vụ SV mới gì đó,chắc sợ rồi
Về việc Test thì đã làm kỹ rồi
Còn về việc... nghiên cứu thì hơi mơ hồ quá,cậu chờ 1 thời gian nữa,khi nào HD bùn bùn cậu ấy sẽ share
Tớ thì chịu -.-

cubinhnh
08-03-08, 08:43 AM
à, mình share nhiều db quá nên ko biết nó có giống bên kia ko :) có vài trăm kb thôi --> nếu là thành viên thì down đc mà! Down về so sánh.

Lỗi này là do db. Bạn hãy down cái db full trong link dưới đây về. Xóa db cũ. Tạo lại -> rồi import lại.
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 7ae0012d

de minh dem ve test thu, hy vong la duoc.
Cam on huuduyen_05 nhe'

cubinhnh
08-03-08, 08:55 AM
anh Huuduyen_05 oi
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trong link nay nhieu thu de tai~ wa'.
minh ko thay cai' DB 3.2 cua minh o dau ca?
de sua loi cho cai' nay` ne`

The URL Is:

MySQL Server Error:

The URL Is:

MySQL Server Error:

lehaimien
08-03-08, 10:20 AM
Cách khắc phục bằng cách download file đăng ký tương ứng phiên bản về
Cái này mình đã post đi post lại mấy lần rồi mà
Sao cứ post lại thế nhỉ +_+

cubinhnh
09-03-08, 08:26 AM
minh tai duoc rui`.
hom truoc minh tim khong thay,sory nhe.
du` sao thi cung cam on HuuDuyen_05.

hawaka
09-03-08, 08:37 AM
xài cái EasyPHP với hex sao nhỉ

huuduyen_05
09-03-08, 10:26 AM
xài cái EasyPHP với hex sao nhỉ

*Easy PHP: Down về rồi cài đặt bình thường. Hết!
*Hex: bạn đang nói về hex gì vậy??

hawaka
09-03-08, 01:09 PM
ý tui nói là cài đặt xong có cần sử dụng gì đến nó hok ?
còn cái hex thi tui cũng chả bít để làm gì :)) . chỉ hỏi cho biết thế thôi

nghiamt
09-03-08, 08:50 PM
@hawaka hex là để sửa pass server nếu cân thiết thôi bạn ah

hawaka
10-03-08, 07:16 PM
vậy còn EasyPHP ? cài đặt xong có cần sử dụng gì đến nó hok ?

nguyenvuson
10-03-08, 07:57 PM
vậy còn EasyPHP ? cài đặt xong có cần sử dụng gì đến nó hok ?

Trước khi hỏi câu này thì cho mình hỏi bạn đã chạy được Web đăng ký tài khoản choi Au chưa, nếu chưa thì tại sao? vì trang web làm bằng PHP nên bạn phải dùng nhiều cách để có thể chạy được web PHP và EasyPHP là một chương trình dùng để chạy Web PHP, để chạy được EasyPHP thì trước hết bạn kiểm tra xem máy đã cài IIS chưa, nếu cài thì Stop nó đi (ko phải delete đâu nhé). Sau đó cài EasyPHP và chạy nó, copy web PHP vào thư mục www vừa cài EasyPHP, mở IE lên và gõ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[ten web php].

Nếu web chạy thì đăng ký mà chơi game, mua đồ thì cũng cần mua từ Web.

Good Luck.

KidA7
10-03-08, 09:30 PM
Share lại hộ tớ cái link patch 3.1 to 3.2 với, Hữu Duyên cho hỏi nếu dùng client 3.1 + sever 3.1 thì dùng cái datbase của 3.2 mà ông share có được không, tui làm 3.1 trước đây vì tải client 3.1 từ ragezone nên tui đành tìm bản patch lên 3.2. Bên đấy share cả client + sever 3.1 nhưng hình như nó đưa database 3.2 nên về cài rồi vào toàn báo lỗi rồi dis luôn. Hình như là tại chồ ccu_info trong auditionccu vì nó có nhiều cột quá. Mình dùng alfter table để xóa thì nó không báo lỗi querry nữa nhưng vẫn không vào được au, vần hiện thông báo lúc đăng nhập rồi dis tiếp. Giúp tớ với

huuduyen_05
11-03-08, 07:30 AM
Trong dbfull mà mình share có auditionccu dùng cho 3.1
Để tải dbfull thì vào bài "Tổng hợp..." chọn link patch 1.7-3.x của mình

ttteartt
11-03-08, 11:04 PM
Sao link client 18 die hay sao ý

thephuoc32
12-03-08, 06:50 PM
giờ em cài client của VTC rồi lấy patch của client của 3.2 chép lên được không !

nghiamt
12-03-08, 07:58 PM
@thephuoc32 ko đc bạn ah. Vì cấu trúc khác nhau nên ko làm thế đc

phuctuong
13-03-08, 08:00 AM
Minh da cai va choi ban 3.1, mua do truc tiep trong games, ban 3.2 loi tum lun !!!!!!

huuduyen_05
13-03-08, 08:33 AM
Minh da cai va choi ban 3.1, mua do truc tiep trong games, ban 3.2 loi tum lun !!!!!!

Mua đồ trực tiếp trong Game??
Bạn nói chơi hay nói giả vờ vậy?? :))

Nhóc Toàn
13-03-08, 09:39 AM
Khó khăn lắm mới Dơnload xong hết client bi giờ lại gặp cả đống rắc rối ngày xưa em cài 1.6 hay 1.7 cao nhất là 60phút bi giờ thì toát cả mồ hôi lẫn nướic mắt luôn
à ai code cho em cái IP 198.61.0.50 để em tiếp tục cái coai
pó tay và pó chân

nghiamt
13-03-08, 10:00 AM
@Nhóc Toàn làm với Ip 127.0.0.1 trước đi bạn. Cứ từ từ làm với IP mặc định trước đi. Có khó đâu mà mất tận 60' vậy

PVT
13-03-08, 07:02 PM
Em cài xong hết rồi nhưng chạy file nào để vào au đây, trong hướng dẫn nó không khớp với cái tải về:D

shinichide
14-03-08, 09:09 PM
nghe các bạn nói hay thật, mình cũng muốn hỏi một chút về cái audition3.2 này:feel_good:
trước đó mình đang dùng bản 1.7 nhưng không hay nắm do tiếng trung quốc và nhạc ,đồ còn ít
thấy audition3.2 hay thật mình đã tải cái clien về rồi nhưng chếtmootj nỗi
cái server 3.2 nào mình tải về cũng không dùng được thế mới chán chứ!
các bạn ai có server3.2 thì cho mình nhé
mình còn thiếu có mỗi server này thui
cảm ơn truwowcs nha:feel_good:

cscd_hg
14-03-08, 11:58 PM
hjx sao em no^i' ca'c file vo*j' nhau xong chay. file AUDITION_SETUP071030 la.i bi. lo^~i data2.cab va^.y! Pa'c nao` jup' em vo*'j!!!!!!Sorry ma'y nha` em bi. ho?ng Unikey

huuduyen_05
15-03-08, 01:28 AM
hjx sao em no^i' ca'c file vo*j' nhau xong chay. file AUDITION_SETUP071030 la.i bi. lo^~i data2.cab va^.y! Pa'c nao` jup' em vo*'j!!!!!!Sorry ma'y nha` em bi. ho?ng Unikey

Lỗi trong quá trình download >> down lại! :)
Forum đã tích hợp sẵn bộ gõ rồi, ko cần dùng unikey hay vietkey cũng đâu có sao!

huyhaf
15-03-08, 06:49 AM

Ko phải nghiamt rao bán bản AU 3.2 full à ?

nghiamt
15-03-08, 11:03 AM
@huyhaf mình cũng mới có mà. Lúc mình xin hữu duyên thì chưa rao bản FULL :D

LandOfPhi
15-03-08, 11:05 AM
nghiamt Share bản Full cho mọi người đi ^^!

thephuoc32
15-03-08, 12:33 PM
ai có lick client nào mà 1 lick thôi không nhìn lick ở bài 1 oải quá

huuduyen_05
15-03-08, 07:15 PM
ai có lick client nào mà 1 lick thôi không nhìn lick ở bài 1 oải quá

Down 1 link thì ghé thăm trang 9you để down!
Ở đây các link do anh em up hoặc người khác up lên host free.
Mà làm gì có host free nào cho up file 2GB?? Nếu có nó cũng die sau vài ngày :D

huytran5
17-03-08, 05:56 PM
Bác nào tổng hợp lại tất cả cho em với,bác nào cũng nói share full mà lúc down về nhầm tùm lum,mà truyền thuyết và npc đã chơi được đâu.Thế mà kiu full

huuduyen_05
17-03-08, 07:32 PM
Bác nào tổng hợp lại tất cả cho em với,bác nào cũng nói share full mà lúc down về nhầm tùm lum,mà truyền thuyết và npc đã chơi được đâu.Thế mà kiu full

Như vậy là tập hợp lại hết rồi đó bạn! Ko còn cái tập hợp nào được như vậy đâu!

Nếu muốn TT và đấu NPC được thì phải vào mục Hỏi đáp/Yêu cầu để xem!

tngcphng
17-03-08, 08:37 PM
sao minh đánh ID và pass thi bật luôn ra ngoài vậy

huuduyen_05
17-03-08, 08:40 PM
Nên hỏi ở [Trung tâm] Giải quyết thắc mắc khi cài đặt AuOff (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Trong topic này ko giải đáp các thắc mắc như thế này.

nghiamt
17-03-08, 09:05 PM
@tngcphng lỗi đó có thể do bạn chạy server bị thiếu (chưa đủ) nên kiểm tra lại.

thephuoc32
18-03-08, 10:40 AM
bác huuduyen_05 cho em cái lick dow client 3.2 dow từ 9you đi em tim hoài không thấy !

Nhóc Toàn
18-03-08, 12:34 PM
đọc đi đọc lại 2 cái forum games của Việt Nam cuối cùng tui đã thành công rùi mừng wé trùi ui
Ai không cài Audition Ofline 3.2 được mà ở Bảo Lộc Thuộc tỉnh Lâm Đồng hãy pm cho mình để mình cài giúp cho chi phí 100k tận nhà ( bảo đảm cài trong vòng 1 tiếng cài lại Win+Audition Ofline 3.2 +1 File Ghost lun để lần sau hem cần miình tới nữa )
Tel: 0989 137393 gặp Nhóc Toàn™
Thanks bác Khách Phiêu Du Và Hữu Duyên đã giúp anh em về Audition Ofline 3.2
thui gõ nhìu wé bùn ngủ roài đi ngủ trưa đây tí dậy còn nhảy Au nữa
( mà wên nhà nối mạng rùi nên hem cần Au Of nữa )

conchosoi
18-03-08, 03:22 PM
Bạn ơi up lại link bộ TOol để có thể cài đc Au giúp mình . link del rui`

huuduyen_05
18-03-08, 07:14 PM
bác huuduyen_05 cho em cái lick dow client 3.2 dow từ 9you đi em tim hoài không thấy !
nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client 3.25 full chinese: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (2328 MB)
Patch 3.0-3.1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (341.2 MB)
Patch 3.1-3.2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (267 MB)
Patch 3.2-3.25: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (123.6 MB)
Patch 3.25-3.25 bis: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (36 MB)

Muốn dùng client bản nào thì down bản full và bản patch lên phiên bản cần chơi. Cài bản full trước -> sau đó cài bản patch -> xong!

1 lần nữa cảnh báo: Mọi vấn đề về mua bán làm ơn ko post vào box này!

conchosoi
19-03-08, 03:24 AM
huuduyen_05 ơi up lại link bộ Tool để có thể cài đc Au giúp mình . link del rui`!

huuduyen_05
19-03-08, 06:03 AM
Bộ tool gì bạn? Trong bộ tool đó gồm có những gì?
Link ở bài đầu tiên ko phải mình up nên ko biết nó chứa gì trong đó để up lại.
Muốn cài Auoffline thì chỉ cần xem ở topic Hướng dẫn cài Audition offline (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tra_ung
19-03-08, 08:38 AM
cái sever o trên cứ chạy đến cái thứ 6 nó báo Visua C+++....... j` d0a' ban có link khác ko share lên nha

huuduyen_05
19-03-08, 03:07 PM
Lỗi này theo ý kiến của nhiều người là do chưa set đủ RAM ảo.
Hãy set RAM ảo lên mức cần thiết!
Cách set RAM ảo thì có thể dùng google để biết :D

nghiamt
19-03-08, 05:50 PM
@conchosoi để tối về mình update lại link cho bạn nhé!!!

thephuoc32
23-03-08, 12:47 PM
bác nghiamt sao mình dow cái client về tổng cộng 23 files 2.13G sao lúc mình giải nén ra thì nó báo lỗi data 2 xong rồi setup thì báo không có files data2 là sao bác huuduyen_05 với nghiamt giúp với !

nghiamt
23-03-08, 01:05 PM
@thephuoc32 chắc lỗi lúc ghép 23 file lại với nhau rùi bạn ah. Ghép lại xem nào

thephuoc32
23-03-08, 01:09 PM
mình ghép lại cả chục lần cứ gần hết là báo data 2 lỗi !

CSCD_ByBo_
23-03-08, 01:54 PM
cho em hỏi chơi au này chỉ có một mình mình chơi thôi hay là chơi nhiều người

quan_1986
23-03-08, 04:57 PM
@ To :Huu Duyên ơi sao cái AU 3.2 ưa bị treo web thế ."lúc thoát ra mấy em chơi thường bấm Alt+F4 thế là nó thoát ra trang web và treo máy luôn ! Lúc này phải réart PC lại mới đc "
Phòng máy đang dùng CSM của Vinagames để quản lý .Cậu giúp tớ tìm ra cách khắc phục ,và nhảy hoài không lên level ! Mọi cái khác đều rất tốt .Cám ơn cậu trước nha .

huuduyen_05
23-03-08, 05:06 PM
cho em hỏi chơi au này chỉ có một mình mình chơi thôi hay là chơi nhiều người
1 mình cũng được, nhiều người cũng được

@ To :Huu Duyên ơi sao cái AU 3.2 ưa bị treo web thế ."lúc thoát ra mấy em chơi thường bấm Alt+F4 thế là nó thoát ra trang web và treo máy luôn ! Lúc này phải réart PC lại mới đc "
Phòng máy đang dùng CSM của Vinagames để quản lý .Cậu giúp tớ tìm ra cách khắc phục ,và nhảy hoài không lên level ! Mọi cái khác đều rất tốt .Cám ơn cậu trước nha
Cái này tại Audition. Bản mới ở quốc gia nào hình như cũng bị vậy :)
Nhảy ko lên lv --> dạo quanh forum đi -> có cách khắc phục rồi!

quan_1986
23-03-08, 05:49 PM
@ Huuduyen_05 : Thanks cậu nhiều mình đi dạo nãy giờ ...sao cậu không share cho tớ cái Link với ....Very Thanks cậu ......và very thanks

huuduyen_05
23-03-08, 05:52 PM
Đây: [Help] Auserver 3.1 và 3.2 không lên lvl (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nghiamt
23-03-08, 06:45 PM
Mình đã cập nhật thêm link CLient 3.2 VH 99.9 % ở trang đầu cho ai ko dow đc link mình đưa lên.

quan_1986
24-03-08, 10:00 AM
Đây: [Help] Auserver 3.1 và 3.2 không lên lvl (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đây:Mọi vấn đề về mua bán ---> ko post vào BOX này!

Vấn đề đã được giải quyết ------>topic closed![/URL]
Chưa thấy giải quyết được vấn đề ...cậu cho tớ cái YM để liên hệ .Thanks .

hotdog_vn
24-03-08, 11:05 AM
1 mình cũng được, nhiều người cũng được

Cái này tại Audition. Bản mới ở quốc gia nào hình như cũng bị vậy :)
Nhảy ko lên lv --> dạo quanh forum đi -> có cách khắc phục rồi!

vấn đề lên lvl vẫn chưa ổn đâu, vì nếu nhảy lên lvl thì bị disconnect DBAgentPay.exe. làm sao khắc phục được vấn đề đó mới xong được.

thanhhd
25-03-08, 11:18 AM
bác hữu duyên ơi giúp em với. Em down 23 file ở clien 3.2 về ghép chúng lại rồi lúc giải nén ra nó lỗi ở file data2.cab xong mất luôn kô cài đc nữa hic hic. giúp em với đc kô anh

huuduyen_05
25-03-08, 09:32 PM
Bạn thử các cách sau:
-Cố gắng bỏ các file trong cùng thư mục -> nối lại
-Down lại
--> nếu không được thì coi như hết cách!

Down của 9you là mình thấy dễ nhất! 1 file --> ráng chờ down hết là xong :)

anhnhuong
29-03-08, 01:08 PM
xin hỏi bản này nhãy lên LV hông vậy

nghiamt
30-03-08, 09:33 AM
@anhnhuong ko lên lv đc bạn ah. Chỉ có bản 3.2 FULL mới lên đc lv thui

tra_ung
30-03-08, 03:47 PM
cái link Client VH 99.9 % của rayyan2006 sa0 khó down wa' troj` ... taj có nhiều người down phải ko HD?

thanglenhat
30-03-08, 10:29 PM
Híc! Có ai bị như mình không!
Ghép xong 23 bản của client lại rồi!
Khi chạy thì nó lại hiện như thế này!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3%3Bt%20t%EAn.GIF
Ai biết lý do chỉ dùm tôi với!:tire: Đang akay lắm đây!:choler:

Cái này tui bị giống thanhhd rồi! Híc! Chẳng ai hiểu cho là phải ngồi down mệt như thế nào kết quả lại về công cốc! Chán vãi tè!

PVT
31-03-08, 12:05 PM
Em cũng bị lỗi data2 đó, sau khi giải nén ra nó báo lỗi và ko thấy file này trong thư mục để cài đặt, ai thương tình upload file data2.cab để bọn em cài đặt với:tire:

tra_ung
31-03-08, 02:26 PM
bạn nên down cái clien 3.1 chinese rùi sau do' down cai path lên 3.2 . minh cũng bj lỗi như bạn rùi .

thephuoc32
01-04-08, 05:56 PM
@nghiamt bạn xem lại cái lick client 3.2 tí đi xem lick nào sai rồi giải nén ra thiếu data 2 không à làm mất công dow quá !

nghiamt
01-04-08, 10:12 PM
@thephuoc32 chả hỉu các bạn bị làm sao. Mình dow 1 phát đc luôn thế mới lạ chứ

thephuoc32
03-04-08, 11:56 AM
dow thì được nhưng ghép lại không được !

PVT
05-04-08, 09:34 PM
Ghép lại được nhưng mà giải nén ko được:cry:

47cent
11-04-08, 07:20 AM
ghép được rùi nhưng giãi nén ra không được T_T
đã nói là clinet bi lỗi mà cứ lao đầu vô down load là sao chú ý chứ

thanglenhat
12-04-08, 07:45 PM
bác hữu duyên có thể nén client Au 3.2 dưới dạng *.iso hay *.uha rồi up lên cho bọn em down về đc ko?

nghiamt
12-04-08, 07:47 PM
hjx trang 1 có Client rùi đó. Nén thì cũng chỉ có thế thôi bạn ah

tbviplaanh
15-04-08, 02:06 PM
ai đó làm ơn chia nhỏ ra đc kô chứ hơn 2G thế này thì :(

nghiamt
16-04-08, 08:51 PM
@tbviplaanh chia nhỏ cũng thế cũng là 2Gb bạn ah

huytran5
16-04-08, 10:07 PM
Chẳng hiểu các bác thế nào,em dùng gigaget cắm máy để down đấy tầm 3 hours là được mà !!! Setup thử thì ngon luôn,có làm sao đâu,chẳng thấy lỗi lầm gì ở đây cả.Chẳng là em muốn cài lại au chơi, tool thiếc + việt hóa down về sẵn hết rồi ( toàn link trên 4rum luôn, chẳng có cái nào die ) , nhưng khổ nỗi cái sv em thấy trong 4rum cứ loạn cào cào lên, chẳng hiểu bản nào là bản full cả.Nên tạm thời em chưa cài vội, để xem tình hình thế nào đã

giangleloi
17-05-08, 02:09 PM
cho em hỏi có patch nào patch dc client của vtc ko vậy

nghiamt
17-05-08, 03:41 PM
cho em hỏi có patch nào patch dc client của vtc ko vậy

Chả có patch nào cả bạn ah :big_smile:

cá mập xám
25-05-08, 06:57 PM
các bạn tốt nhất là nên down client từ 9you hoặc là bây giờ có cả Client VH99%, nên down nhanh, nếu ko nó die thì khổ ...! hii

hellokytty
20-06-08, 06:11 PM
Sao tớ không thấy nút thanks nhỉ. Đọc bài của mấy bác hay thật. ^_______^ Nhưng tớ còn gà nên có đoạn hỉu đoạn không hỉu.

yendung321cn
04-07-08, 12:12 PM
sao cứ nhảy là disss là sao!chỉ mình với
giúp mình nhé

bonmat1983
05-07-08, 09:17 AM
Huu duyen ơi ! Mình cài xong hết rồi nhưng vô wed đăng ký nó báo lỗi này là sao hở bạn . Giúp dùm mình nha ! Thanks trước nha .
Connect to MySQL (localhost,root) failed
The URL Is:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
MySQL Server Error:

huuduyen_05
05-07-08, 12:02 PM
Huu duyen ơi ! Mình cài xong hết rồi nhưng vô wed đăng ký nó báo lỗi này là sao hở bạn . Giúp dùm mình nha ! Thanks trước nha .
Connect to MySQL (localhost,root) failed
The URL Is:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
MySQL Server Error:

Do bạn chưa set pas cho user root đúng với file config của web.

bonmat1983
06-07-08, 05:36 PM
Vậy là sao chỉ mình với bạn ơi !!! Có thể chỉ mình từ từ được k ? Vậy là mình phải làm gì để sửa được lỗi này . Giúp dùm mình nha !!! Thanks nhiêu nha mấy bạn .

nghiamt
06-07-08, 06:16 PM
xem cách cài đặt để phá pass Mysql đi bạn

bonmat1983
06-07-08, 06:27 PM
Là sao phải nói cụ thể đi chứ bạn . Mình thật sự không biết mà giúp mình nha ! Thanks nhiều nhiều nhiều ...

maiyeu234
07-07-08, 06:23 PM
anh oi sao em dơn ve` cai hisplit.rar no ko gop lai than`h 1
ma` chi? co 1 file audition.exe part 1 rui` em bam' vao` thi` no ko hien ra gi` cA? chi? co dáta 1 va` data 2

giangleloi
16-07-08, 05:41 AM
bạn phải giải nén ra chứ,nên bỏ all part trong 1 chỗ nha để giải nén ok

vantaobg
20-07-08, 09:40 AM
cho mình xin link download tool audition offline 3.2 đi

huntersun
20-07-08, 11:10 AM
Cho mình hỏi Link Download Client Audition 3.1 có bị lỗi không !?
Hồi trước mình download cái Client 3.2 về xài Hj Split thì bị lỗi không cài được !
Giờ mình định download cái Client 3.1 rồi Patch từ 3.1 - 3.2 để chơi có được không !?

Nếu ai đã thử rồi thì cho mình xin 1 ý kiến ! Vì từ trước giờ làm được hết các game offline mà mình thích rồi ! giờ chỉ còn mỗi audition nữa thôi. Mong các bạn cho ý kiến .
:adore:

Chinese client 3.1 Uploaded with Hj Split :

RapidShare: 1-Click Webhosting (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

1.AUDITION_SETUP070816.exe.001 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
2.AUDITION_SETUP070816.exe.002 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
3.AUDITION_SETUP070816.exe.003 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
4.AUDITION_SETUP070816.exe.004 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
5.AUDITION_SETUP070816.exe.005 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
6.AUDITION_SETUP070816.exe.006 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
7.AUDITION_SETUP070816.exe.007 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
8.AUDITION_SETUP070816.exe.008 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
9.AUDITION_SETUP070816.exe.009 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
10.AUDITION_SETUP070816.exe.010 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
11.AUDITION_SETUP070816.exe.011 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
12.AUDITION_SETUP070816.exe.012 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
13.AUDITION_SETUP070816.exe.013 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
14.AUDITION_SETUP070816.exe.014 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
15.AUDITION_SETUP070816.exe.015 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
16.AUDITION_SETUP070816.exe.016 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
17.AUDITION_SETUP070816.exe.017 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
18.AUDITION_SETUP070816.exe.018 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
19.AUDITION_SETUP070816.exe.019 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
20.AUDITION_SETUP070816.exe.020 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

quydan
21-07-08, 09:03 PM
Có tools ko mấy bác, em vứt cái đĩa Win mất tiêu rồi ko bít Auoff có tools như MU ko, nếu có mấy bác share cho em nhé.(tool đăng kí acc , tools nâng cấp level...etc)

giangleloi
21-07-08, 09:08 PM
Có tools ko mấy bác, em vứt cái đĩa Win mất tiêu rồi ko bít Auoff có tools như MU ko, nếu có mấy bác share cho em nhé.(tool đăng kí acc , tools nâng cấp level...etc)ko có đâu bạn,trừ khi làm=tay thì dc đó

hccong1990
22-07-08, 10:00 AM
Anh Nghiamt ơi em xài cái server_au3.2 + web của anh sao nó bị hư hoài ah.
1- mua đồ bộ hổng đc:
2- đang chạy server sao nó bị lỗi:
anh làm ơn chỉnh lại giùm em rồi post trở lại nhé.......!

3. Với lại nó còn thêm cái lỗi file DBAngel.exe nó bắt nhấn don't sent thế là tiêu...hic anh chỉnh lại nhanh nhanh dùm em đi....

nghiamt
22-07-08, 01:35 PM
Anh Nghiamt ơi em xài cái server_au3.2 + web của anh sao nó bị hư hoài ah.
1- mua đồ bộ hổng đc:
2- đang chạy server sao nó bị lỗi:
anh làm ơn chỉnh lại giùm em rồi post trở lại nhé.......!

Chờ anh vài hôm nữa anh làm cái Guild 3.25 good cho oke

incomplete77
10-08-08, 02:36 PM
co ai bit client 3.1 setup ko? chu toi 20 ban doww lau wa

KietBin
07-08-09, 03:14 PM
Link Client 3.25 full chinese die roài....send link khác đi mình đang cần gấp :(

ZeroKull
09-06-10, 04:16 AM
Có thể upload lại khách hàng Trung Quốc của bạn 3.1 hoặc 3.25 hoặc liên kết nào đến nơi này tải về dsponible xin vui lòng .. Cảm ơn bạn.

huuduyen_05
09-06-10, 10:22 AM
Link client 3.25:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 08474a80 --> 26 parts

ZeroKull
09-06-10, 01:56 PM
khách hàng được phát hành sẽ không có khả năng rằng nó đã được các khách hàng Trung Quốc chưa được chỉnh sửa.?

huuduyen_05
09-06-10, 09:02 PM
That client is translated into Vietnamese.
These file in client are edited: 009.acv, 030.acv
You can edit them again by yourself.

You can use English :D Google doesn't translate exactly so I can't understand what you said :|

ZeroKull
28-06-10, 03:45 AM
Thank you. What I meant was if someone could link or upload the unedited Chinese Client.

huuduyen_05
28-06-10, 07:48 AM
You can download this FULL Client.
Audition CN v6.3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Then patch it back 3.25
Link Patch:
Link 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (v3.2 -> 3.25)
Link 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (3.25 -> 3.25 fix)

See more at: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

RonBWL
28-06-10, 12:37 PM
^ Có vụ patch ngược này nữa cơ à 8-}

Làm vầy chắc chắn lãnh thêm 1 đống acv dư rồi :|

huuduyen_05
30-06-10, 07:30 AM
Link FULL 3.25, 9you nó xoá rồi :D đành dùng cách này :)
Chứ có link 3.25 FULL khác thì down cái 6.x (~3GB) đó chi cho mệt :D

bachtinh
24-07-10, 03:37 PM
bản này links dis ! dạo này Forum gợi lên chả có ai trả lời cả !!! có phải máy pro cũng bó tay .

huuduyen_05
24-07-10, 04:27 PM
Link die hầu hết......Topic closed!