PDA

View Full Version : [Release] Mu 1.00.16 Pro VTM

eddy
03-03-08, 09:16 PM
Release vì anh lee cho phép...
+ Kết thúc .......
Đây là bản server cuối mình share
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình trong thời gian qua
Em xin gửi lời chào đến :DH , Cuonglee , DraGonWall , Vdl_12c , TitanRain , nmh_online , gia_muvn ..................
Lần cuối em xin cảm ơn anh Lee và Wall đã giúp đỡ em trong thời gian qua
Cảm ơn sự chỉ dạy của 2 boss N4V Team
Cảm ơn vdl_12c và gia_muvn giúp đỡ em lúc em còn noobs
Cảm ơn sự giúp đỡ của TitanRain và nmh_online
Cảm ơn sự tin tưởng của admin DH

Eddy ko giận hờn gì ai cả...đơn giản là mệt mỏi :haha:...Lâu nay , từ tháng 6 đến h , sáng MU , tối PC....cuộc sống cô độc 1 mình......:))giờ mún tìm cho mình 1 cuộc sống vui :D

Rất vui vì quen được các bạn , dù cả đời cũng ko bik mặt nhau

@Cuonglee: Em chúc anh thành công trong công việc , chúc anh 1 ngày sinh nhật vui vẻ , cảm ơn anh đã giúp em trong thời gian qua...Nhân dịp sinh nhật anh , em xin gửi tặng anh GS 1.00.16 em đã add thành công UDPPort ...coi như công anh dạy ko đổ sông đổ bể....và mong anh hãy mỗi khi nhìn nó lại nhớ đến em !
@Dragonwall : chúc wall thành công trong công việc , tớ sẽ cố kiếm acc RaPid cho....
@ALL : Tungcz , vdl_12c , Be Huy ..... hãy giúp đỡ các member mới thay mình
@TitanRain và phamtientue : hãy thay mình chỉ huy và phát triển 2k7 Team
@Member : "Anh" eddy của các bạn đi nhá..... =)) =)) =)):cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:
Links down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
user/pass : tuanduong/tuanduong

Lâu lâu ghé thăm tớ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Credit :
[N4V] Team : Cuonglee ( Add option )
[N4V] Team : DragonWall ( Unpacked anh cracked main.exe 1.02.08 VTM)
Develop by All member ClbGamesVN.....

Happy Birthday to Cuonglee....
And good luck to all

Good bye , never again..................................:)) :)) =)) =))

(Pacht và main có lẽ tớ update sau )

Pacht For Server (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

@All : ai ko bik hex main bản này post IP lên đây...title [[Request] Tớ giúp cho..... :(

Lưu ý : Pacht này là pacht của Mu 2k7 SS 2 ngày xưa.....:|

KúnKuTe
03-03-08, 09:20 PM
trời nói thế liệu pác còn DVL SV MU nữa kô vậy mất Pro là mất tất cả đấy :((

Be Huy
03-03-08, 09:23 PM
- Ác thật , 2k7-Master ra đi thật hả ? Có còn cách nào khác để giải quyết ko ? Buồn thật , mấy hôm nay thấy mọi người đông đủ --> rất vui ... giờ lại thấy cảnh chia ly ... Hi vọng Anh Cường & Eddy có thể thay đổi quyết định ---> ở lại chung vui với anh em ...hi vọng ... hi vọng ... hi vọng .....
- Chúc anh Cường Sinh nhật vui vẻ & hạnh phúc .
Add nick của Huy cái đi Eddy : mranhhuy

koconai22
03-03-08, 09:54 PM
Eddy quyết ra đi thiệt sao
Mặc dù chúng ta chưa quen biết được bao lâu nhưng cũng đã để lại cho mình rất nhiều ấn tượng về con người của bạn
.nhỏ tuổi
.trách nhiệm thì cao
.ko ngừng giúp đỡ các mem mới
Nếu quả thiệt bạn đi thì là 1 tổn thất rất lớn :pudency:
Ở lại cùng mọi người nha Eddy
Mọi người có đồng ý với mình ko ?????????????

LandOfPhi
03-03-08, 10:05 PM
Hok ai muốn Eddy đi cả.
Thật ra chẳng cóa ai trách cậu ta đâu , tự Eddy nghĩ ra là mình cóa lỗi với người ta và phải ra đi thôi.

mucz.net
03-03-08, 10:44 PM
hehe Eddy share bản 1.02H VTM la đúng với tinh thần TIN HỌC giao lưu học hỏi cùng nhau phát triển,sự ích kỉ của chúng ta,dã dẫn tới tình trạng,VN là nước bị đánh giá thấp về công nghệ thông tin,để so sánh 2 bản MuSever của Kunlee và các bản khác,thực ra nó như nhau thôi,nó chỉ đơn thuần là bản Tiếng Việt có dấu,để nhưng ai còn hạn chế hơn về Anh ngữ dễ sủ dụng thôi.Đã bán thì người mua có quyền share cho bất cứ ai,cái này là hợp lí vì lẽ Kunlee không phải là Webzen không phải là người tự viết ra mã nguồn cũng chỉ lấy những phiên bản trên các 4rum về rồi chỉnh sửa lại thôi,thì phải chấp nhận người nào đã mua và người ta lại share tiếp chứ, nói thật tui chỉ có bản này trong tay vài ngày nay,nếu có từ trước tui đã share lên lâu rồi
Việc trách móc Eddy là một điều phải nói là sỉ nhục,cho trong cộng đồng gamer VN,sự ích kỉ của mấy người làm chúng ta mãi chưa ngẩng cao đầu được. Hết

hoangchauvtth
03-03-08, 11:49 PM
Mình không load về được eddy up lại giúp cái nào. thank

tikatoo2k
03-03-08, 11:54 PM
link vẫn tốt, mình đang tải, bạn chỉ cần gõ acc và pass vào là ok thôi

mipmeo
04-03-08, 12:03 AM
chà có tinh thần thể dục thể thao thế .......... link vẫn sống mà đây là việc chúc mừng SN anh cuonglee mà ......... mỗi người ai tải về thì chúc mừng anh cuonglee 1 câu ........
Happy birthday

hoangchauvtth
04-03-08, 12:12 AM
ặc hóa ra nó không hỗ trợ bitcomet download thì phải mình load bình thường thì được. thank you

thanhvudng
04-03-08, 12:39 AM
Ặc buồn quá 4rum mất đi những người như Eddy thật là một tổn thất. Mình cũng chẳng biết nói gì chỉ mong bạn sẽ thành công trên con đường đã chọn.
Chúc cuonglee một sinh nhật vui vẻ,nhờ anh mà tôi mới biết Mu Ofline là như thế nào.

eddy
04-03-08, 06:49 AM
hehe Eddy share bản 1.02H VTM la đúng với tinh thần TIN HỌC giao lưu học hỏi cùng nhau phát triển,sự ích kỉ của chúng ta,dã dẫn tới tình trạng,VN là nước bị đánh giá thấp về công nghệ thông tin,để so sánh 2 bản MuSever của Kunlee và các bản khác,thực ra nó như nhau thôi,nó chỉ đơn thuần là bản Tiếng Việt có dấu,để nhưng ai còn hạn chế hơn về Anh ngữ dễ sủ dụng thôi.Đã bán thì người mua có quyền share cho bất cứ ai,cái này là hợp lí vì lẽ Kunlee không phải là Webzen không phải là người tự viết ra mã nguồn cũng chỉ lấy những phiên bản trên các 4rum về rồi chỉnh sửa lại thôi,thì phải chấp nhận người nào đã mua và người ta lại share tiếp chứ, nói thật tui chỉ có bản này trong tay vài ngày nay,nếu có từ trước tui đã share lên lâu rồi
Việc trách móc Eddy là một điều phải nói là sỉ nhục,cho trong cộng đồng gamer VN,sự ích kỉ của mấy người làm chúng ta mãi chưa ngẩng cao đầu được. Hết

Bạn đừng nói anh lee như vậy , bản server này là món quà sinh nhât của anh lee gửi tặng các bạn đó ^^....

Chúc các bạn mạnh khỏe...................................:)) :))

sophia
04-03-08, 06:58 AM
Cảm ơn anh eddy đã release server................
Cảm ơn anh cuonglee đã phát triển server..................

baoqng
04-03-08, 09:08 AM
Eddy cho mình cái Main.exe có Ip: 10.0.0.2
Cảm ơn Eddy trước nhé!

TALovexm
04-03-08, 10:46 AM
Cảm ơn Eddy trước nhé!

Bài này nên post sang bên Hỏi đáp - Yêu cầu.

He he, đang ở cty ko thì post cái file main lên cho bạn ngay. Ai đó qua box Hỏi đáp - Yêu cầu post một bài về vụ này đi. rùi sẽ có người up lên theo yêu cầu cho các bạn :bad_smelly:

xoideo
04-03-08, 10:59 AM
cho mình hỏi có khóa thời gian chạy server ko vậy ? nghe bên topic kia thấy co share 1 bàn của net4viet có hạn chế thời gian chạy serve !!

eddy
04-03-08, 11:02 AM
Cảm ơn Eddy trước nhé!

Main của bạn đây ! Dùng với server của mình nhá

winkhung
04-03-08, 11:18 AM
Eddy tôi cần 1 cái main.exe 192.168.1.100 1.02h
Thanks

winkhung
04-03-08, 11:26 AM
Eddy ơi còn cái lỗi " Phiên Bản Không Phù Hợp......" khi click vào server thì sao
Eddy cứu tui với !!!!

TALovexm
04-03-08, 11:31 AM
Eddy ơi còn cái lỗi " Phiên Bản Không Phù Hợp......" khi click vào server thì sao
Eddy cứu tui với !!!!

Lỗi này là do file Main ko đúng với cả server thôi chứ có j đâu. Download client fpt sau đó download path của bác cuonglee share hồi trước về. path vào là xong thôi à

eddy
04-03-08, 11:49 AM
Đang đi học....sẽ post cho cac ban sau

winkhung
04-03-08, 12:03 PM
vậy bạn có thể share cho mình bản patch của cuonglee được không
Thanks

thanmeo2012
04-03-08, 12:06 PM
+ Kết thúc .......
Em xin gửi lời chào đến :DH , Cuonglee , DraGonWall , Vdl_12c , TitanRain , nmh_online , gia_muvn ..................

Eddy ko giận hờn gì ai cả...đơn giản là mệt mỏi :haha:...Lâu nay , từ tháng 6 đến h , sáng MU , tối PC....cuộc sống cô độc 1 mình......:))giờ mún tìm cho mình 1 cuộc sống vui :D

@Cuonglee: Em chúc anh thành công trong công việc , chúc anh 1 ngày sinh nhật vui vẻ , cảm ơn anh đã giúp em trong thời gian qua...Nhân dịp sinh nhật anh , em xin gửi tặng anh GS 1.00.16 em đã add thành công UDPPort ...coi như công anh dạy ko đổ sông đổ bể....và mong anh hãy mỗi khi nhìn nó lại nhớ đến em !
@Dragonwall : chúc wall thành công trong công việc , tớ sẽ cố kiếm acc RaPid cho....
@Member : "Anh" eddy của các bạn đi nhá..... =)) =)) =)):cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:
Links down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lâu lâu ghé thăm tớ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Credit :

And good luck to all

@All : ai ko bik hex main bản này post IP lên đây...title [[Request] Tớ giúp cho..... :(
Xin chúc anh lên đường mạnh khỏe nhé và hãy cố gắng học tập thật tốt như lời đã hứa với em đoạt được học bổng của aptech nhé và sau này anh em mình sẽ còn gặp lại nhau.
Thân ái

LandOfPhi
04-03-08, 12:09 PM
Ai bảo Eddy ra đi.
Chẳng qua là hok share hay release 1 server nào nữa thôi , còn những ai hỏi đáp cần Eddy giúp đỡ thì sẵn sàng giúp, với lại Eddy còn phải đi học chứ ;))

KúnKuTe
04-03-08, 12:13 PM
Land nói hay như thơ đúng là eddy kô ra đi vẫn ở trong tim mọi member N4V chúng ta :D

thanhvudng
04-03-08, 01:44 PM
Bản này các lệnh dành cho công thành và add điểm.. như thế nào vậy các bạn ?

TALovexm
04-03-08, 02:06 PM
Bản này các lệnh dành cho công thành và add điểm.. như thế nào vậy các bạn ?

Bản này ko có lệnh add points vì vậy muốn có add points thì phải dùng bản của Kor hay China

neverdie1
04-03-08, 02:31 PM
ANh Eddy Hex Main Giúp Em Nhé
IP Của Em Là 169.254.25.129
Em Cám Ơn ANh Nhiều

thanhvudng
04-03-08, 02:54 PM
Bản này ko có lệnh add points vì vậy muốn có add points thì phải dùng bản của Kor hay China
Thế thì công thành mình phải dùng lệnh như thế nào ? Hoặc cách nào để Công thành ? Mong bạn có thể hướng dẫn cho mình có được không ?

TALovexm
04-03-08, 03:17 PM
công thành bạn tìm lại tài liệu ở box lưu chữ, chủ yếu là config thời gian công thành. nếu bạn muốn sử dụng lệnh thì ở đó cũng có luôn. Hiện tại mình đang ở cty nên chưa có Guide. chiều về post lại bài do a cuonglee viết

thanhvudng
04-03-08, 03:23 PM
công thành bạn tìm lại tài liệu ở box lưu chữ, chủ yếu là config thời gian công thành. nếu bạn muốn sử dụng lệnh thì ở đó cũng có luôn. Hiện tại mình đang ở cty nên chưa có Guide. chiều về post lại bài do a cuonglee viết
Thanks bạn nhiều, ko biết ban có bị lỗi Bless và soul đưa vào shop bán .Khi mua lại dùng không được. hix

TALovexm
04-03-08, 05:36 PM
Hiện tại mình ko sử dụng bản của cuonglee và nói chính xác hơn là mình ko sử dụng 1 bản nào cả. Nhưng theo mình dc biết nếu bản release này là full thì lỗi đó đã dc fix. trừ phi bản này là bản demo do a cuonglee share thì chưa fix

tikatoo2k
04-03-08, 05:56 PM
có ai up dùm cái patch ko hay mình chỉ tải client của fpt về chép main vào là choi dc

eddy
04-03-08, 06:01 PM
Hiện tại mình ko sử dụng bản của cuonglee và nói chính xác hơn là mình ko sử dụng 1 bản nào cả. Nhưng theo mình dc biết nếu bản release này là full thì lỗi đó đã dc fix. trừ phi bản này là bản demo do a cuonglee share thì chưa fix

Dem0 thì làm sao tôi phải xin lỗi rối rít anh cường ....
Dem0 thì sao full 80 option
Dem0 thì sao chạy mãi ko out GS

Bugs ngọc shop đã có cách fix , trong box hỏi đáp yêu cầu eddy đã giải đáp
Vài ngày nữa sẽ guide 1 bài fix all cho bản này (:|

lucky113
04-03-08, 08:34 PM
Sever này dùng cho Client 1.02H ah` các bạn

anhangde
04-03-08, 11:35 PM
+ Kết thúc .......

Credit :

And good luck to all

Sao lại ra đi sang năm mới mở được diễn đàn là vui lắm rồi ! Ông mà ra đi thì chán chết ,ở lại với anh em đi

skyviet2099
05-03-08, 12:44 AM
- Bản này nói chung còn khá nhìu bug , nếu là server thương mại ai bỏ tiền ra mua cũng hơi sai lầm đó nha ! Vài bug tiêu biểu :
* Không add được tính năng mới Item LV 380 .
* Lỗi ngọc như mọi người đầ cập ở trên .
* Lỗi GameMaster không thể move = button M .
..... nói chung còn khá nhiều .
-->> Tôi đã test thử bản này và bản Demo , thấy 2 bản không khác gì nhau , chỉ khác là bản demo có 52 Option còn bản này là 80 .

noob4viet
05-03-08, 01:07 AM
* Không add được tính năng mới Item LV 380 <---- Xem kĩ lại nha, không bị lỗi này
* Lỗi GameMaster không thể move = button M

;------------------------------------------------------------------------------------------------------
;Tùy chỉnh khả năng dịch chuyển của nhân vật Game Master
; 7 : move bình thường như các nhân vật khác, 8 : move bằng lệnh của Game Master
;------------------------------------------------------------------------------------------------------

DichChuyen = 8 ; mặc định: 8

Cái Option này dùng để làm gì vậy
Lỗi ngọc đã được giải thích rồi (đây cũng chỉ là 1 trong 2 bản của Cuonglee, còn bản thật sự OK chỉ dành riêng cho khách hàng)

eddy
05-03-08, 07:36 AM
Lỗi ngọc là do Anti Hack của Gs original từ WebZen , nó là 1 tính năng chống hack , nếu có tình trạng chỉnh sửa ở client thì server sẽ ngắt kết nối hoặc main sẽ báo sai lạc tệp...

Anti hack là 1 tiên ích tốt giúp chúng ta phát hiện Hack Speed

Anti hack chỉ gây khó chịu cho những ai đã chơi qua Mu Lậu :
HP 255 -> GS nguyên thủy HP 3
Serial Jewel bugs

Đây là bản server 500k của anh lee , còn bản chính thức thì ...... em hem có :(

hoanganhquan10a11
05-03-08, 08:02 AM
anh ơi sao em đã gắn thêm Ram vào thành 512 nhưng khi mở gamesever CS nó vẫn giật lém

TALovexm
05-03-08, 08:07 AM
Dem0 thì làm sao tôi phải xin lỗi rối rít anh cường ....
Dem0 thì sao full 80 option
Dem0 thì sao chạy mãi ko out GS

Bugs ngọc shop đã có cách fix , trong box hỏi đáp yêu cầu eddy đã giải đáp
Vài ngày nữa sẽ guide 1 bài fix all cho bản này (:|

Sặc. Tui làm j ông hả, ông share tui còn ko download về nên nói zay. :pudency: bộ có ý j à ta

eddy
05-03-08, 08:08 AM
:| Lại nghĩ bậy bạ...đang bào chữa...cái pa này....:| Hễ tí là nghĩ tầm bậy....;))

dragonwall
05-03-08, 12:50 PM
ko biết ban có bị lỗi Bless và soul đưa vào shop bán .Khi mua lại dùng không được.

Nhưng theo mình dc biết nếu bản release này là full thì lỗi đó đã dc fix. trừ phi bản này là bản demo do a cuonglee share thì chưa fix

Đó hoàn toàn không phải là "BUG" , đây chỉ là một trong những chức năng "tự vệ" của GameServer , sẽ không có lý do gì để xóa bỏ chức năng này.

thanhvudng
05-03-08, 12:55 PM
Thế còn items đánh ra chưa được 2s thì người khác nhặt được( ko trong nhom' pt) thì phải sửa chỗ nào vậy bạn ?

bachcotsau
05-03-08, 02:23 PM
anh ơi sao em đã gắn thêm Ram vào thành 512 nhưng khi mở gamesever CS nó vẫn giật lém

Chỉnh thêm ram ảo ....<-- có biết chỉnh không nhỉ

TrựcZa
05-03-08, 05:10 PM
các anh ơi cho em xjn 1 cái main ip 192.168.1.2 cho bản Server 1.00.16 của anh Trường dc ko? thank các anh trước

anhangde
05-03-08, 08:27 PM
Có bản Pro thế này quá ngon rồi ! Eddy hào phóng share cho anh em thế mà các bạn con đòi hỏi này nọ thử nghĩ xem nào
Chán với mấy ông

quan_1986
06-03-08, 10:31 AM

Cậu ráng mà trốn cho kỷ nha Linh ? và nhớ mà mua vài chục kilo bông gòn nhé ....tốt nhất là ở nhà chứ đừng ra ngoài .....Bực lắm rồi à nha ! Đừng có mà chơi chữ chứ

Destruct
06-03-08, 03:04 PM
OK đồng ý là update sau, nhưng mong bạn update nhanh lên được không? Mình nóng lòng lắm rồi đây! Thx :d

eddy
06-03-08, 03:42 PM
:-ss...đang bận tí chuyện...chưa có time...chắc chủ nật tớ mới update

TALovexm
06-03-08, 04:03 PM
:-ss...đang bận tí chuyện...chưa có time...chắc chủ nật tớ mới update

Cố lên chuẩn bị tới chủ nhật rồi, He he :big_smile:

Nói vậy chứ share cho mọi người sớm ngày nào thì đỡ ngày đó

tikatoo2k
06-03-08, 04:25 PM
thì bạn dùng client fpt, main eddy share trang 2 ấy, hex lại thành ip của bạn là chơi dc thôi

TALovexm
07-03-08, 08:11 AM
thì bạn dùng client fpt, main eddy share trang 2 ấy, hex lại thành ip của bạn là chơi dc thôi

Mình thì ko sài bản này, chỉ nói giúp mọi người tí vì họ ko có :) mà biết đâu client của Eddy có j hay :bad_smelly:

eddy
07-03-08, 08:24 AM
Đã update main rùi...lên trang 1 xem...có cả pacht của Mu 2k7 SS 2 ngày xưa !!!!!!!!!

wsilverwingw
07-03-08, 08:34 AM
patch đè lên SS II của FPT được không eddy?

eddy
07-03-08, 08:40 AM
OK ! Pacht này dùng cho client SS 2 1.02H protocol VTM - FPT Telecom mà bạn ^^

winkhung
07-03-08, 01:52 PM
Eddy này sao ở Crywolf và Thung Lũng Loren không có quái.
Eddy có thể bày công thành cho phiên bản này luôn được không.

eddy
07-03-08, 06:46 PM
Không có quái = bạn tự add...2 map này dành cho 2 Event nên ko có quái

Công thành chiến vẫn y như các bản cũ

Tham khảo lại bản 1.02K của anh lê

winkhung
07-03-08, 09:23 PM
Vậy bây giờ làm sao cho nó có lại quái đây. làm sao cho nó kô phải là map event eddy nói rõ đi

eddy
08-03-08, 09:51 AM
Vào MapServerInfo , xóa hết tất cả đi, copy đoạn này vào :

// Map Server Infomation

/////////////////////////////////////////////////////////////////////
// Mu 2K7 Phiên bản Pro
// fixed and Develop by [N4V] Eddy
// Update full 3/3/2007
// Trợ giúp chỉnh sửa sự di chuyển qua lại giữa các map
///////////////////////////////////////////////////////////////////

0
0 0 1 S192.168.1.33 55901
1 0 1 S192.168.1.33 55903
2 0 1 S192.168.1.33 55905
3 0 1 S192.168.1.33 55907
4 0 -1 S192.168.1.33 60912
end

//
// ServerCode MoveAbleOption Map DestServerCode
//
//-----------------------------------------------------------------------------
1

// 0 0 30 4
// 0 0 31 4
// 0 0 34 4

// 1 0 30 4
// 1 0 31 4
// 1 0 34 4

// 2 0 30 4
// 2 0 31 4
// 2 0 34 4

// 3 0 30 4
// 3 0 31 4
// 3 0 34 4

// 4 0 30 -1
// 4 0 31 -1
// 4 0 34 -1
end

winkhung
08-03-08, 01:09 PM
Cop y đoạn đó vào cũng như không à bây giờ phải làm sao đây eddy nó không có quái vậy nè

copy đoạn đó vào rồi cũng như không eddy à.
Chỉ

thanhchuong2007
08-03-08, 05:23 PM
giờ mới hay dđ mở cửa mà hay tin eddy ra đi thiệt sao ta eddy đi rồi thì mất vui mong bạn ở lại để cùng trao đổi va chia sẽ kinh nghiệm chứ bạn ah. Thế giới bao la lẵm bao điều mà ta kô biết :ops::still_dreaming::go:

phamtientue
10-03-08, 01:00 AM
:)
@eddy : ừ,được roài . :D.tuI sẽ cỐ sHip "..." cho eddy để thi thoảng alo :D
còn acc Rapid thì lúc nào cũng có thể buy cho eddy :)
GOod lUck

giangleloi
18-03-08, 02:18 PM
anh cho em main của ip 10 0 0 250 nha

hailee
22-03-08, 11:14 AM
Híc eddy đã ra đi,bây giờ Mu mất đi 1 người crack main giỏi:((

Destruct
22-03-08, 01:04 PM
Đi đâu mà đi, không thấy Eddy trả lời bài của mọi người đó sao? Các bạn cứ post câu hỏi lên và Eddy sẽ trả lời cho các bạn.

zuzu89
22-03-08, 03:45 PM
Huhu, có anh nào giúp em với, em cài xong hết rùi nhưng khi vào mu thì chỉ hiện phông nền , ko thấy sever đâu hết :cold: Em nghĩ chắc main của em ip ko trùng , anh nào hex main giúp em với IP máy em là 192.168.1.250 , thanks các anh nhìu