PDA

View Full Version : Database full (version 3.1 + 3.2)

huuduyen_05
03-03-08, 08:54 PM
Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Có thể dùng được cho cả 2 phiên bản 3.1 và 3.2 (có 2 file auditionccu.sql -> cho v3.2 và auditionccu3.1.sql -> cho v3.1)

sophia
04-03-08, 07:04 AM
Cảm ơn huuduyen_05 đã share..........

Sao diễn đàn ko có nút thanks nhỉ

songhykyo113
06-03-08, 06:17 PM
Hữu Duyên cho mình hỏi,db full version 3.1 có vào kill boss có ghép đôi đc ko?
Giúp mình đi,cái MySQL của mình reset máy vài lần là khi vào SQLog nó báo Host 'localhost' is not allowed connect this MySQL server là lỗi gì vậy??:cry:.Mình đang xài mysql-essential-4.1.22-win32 và SQLyog.Enterprise.v6.15-CORE,giúp mình khắc phục lỗi đó nha,cám ơn Hữu Duyên nhìu:sexy_girl:

huuduyen_05
06-03-08, 08:08 PM
Hữu Duyên cho mình hỏi,db full version 3.1 có vào kill boss có ghép đôi đc ko?
Giúp mình đi,cái MySQL của mình reset máy vài lần là khi vào SQLog nó báo Host 'localhost' is not allowed connect this MySQL server là lỗi gì vậy??:cry:.Mình đang xài mysql-essential-4.1.22-win32 và SQLyog.Enterprise.v6.15-CORE,giúp mình khắc phục lỗi đó nha,cám ơn Hữu Duyên nhìu:sexy_girl:

db full thì chỉ là db thôi (Cơ sở dữ liệu).
Việc kill boss hay ghép đôi là phụ thuộc vào server.
Lỗi 'localhost' is not allowed connect this MySQL server là do MySQL của bạn chưa chạy!

--> Khắc phục: Click phải vào MyComputer -> chọn Manage -> chọn Services and Applications -> chọn Services -> qua khung bên phải chọn dịch vụ MySQL (phụ thuộc lúc cài đặt bạn đặt tên nó là gì nữa) -> click phải lên nó -> chọn Start