PDA

View Full Version : [JX] Xin chỉ giúp lỗi cài đặt vmware!

sanerhp
31-05-15, 05:20 PM
Lúc trước tui có cài đặt và chơi VL linux,sau đó tui cài máy lại , lúc cài đặt Vmware (10.0.1) thì nó báo lỗi
"Unable to find the file boostrap.lua in the installion package,thí could be due toa package corruption.
Verity that the package has been downloaded correctly"

Mặc dù đã down lại bản khác (10.0.3 và 11. ) vẫn bị lỗi như vậy. . Xin các bác giúp dùm .Thanks

tinhhack
31-05-15, 06:56 PM
Lúc trước tui có cài đặt và chơi VL linux,sau đó tui cài máy lại , lúc cài đặt Vmware (10.0.1) thì nó báo lỗi
"Unable to find the file boostrap.lua in the installion package,thí could be due toa package corruption.
Verity that the package has been downloaded correctly"

Mặc dù đã down lại bản khác (10.0.3 và 11. ) vẫn bị lỗi như vậy. . Xin các bác giúp dùm .Thanks

bạn này biết nè: ww.google.com
VMware KB: Upgrading Workstation fails with error: Unable to find the file bootstrap.lua (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sanerhp
31-05-15, 09:19 PM
bạn này biết nè: ww.google.com
VMware KB: Upgrading Workstation fails with error: Unable to find the file bootstrap.lua (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Trước tiên xin cám ơn bạn đã giúp .Nhưng cái đó mình đã làm rồi vẫn không được mới lên diễn đàn nhưng các cao thủ giúp.Mình muốn hỏi còn cách nao khác khắc phục không?

vietkent
26-12-15, 01:59 AM
up cũng bị lỗi này ai giúp với