PDA

View Full Version : [JX] [Linux] Công Thành Chiến không lấy được getSignUpState(nCityId) == 1

bil4i3n
31-05-15, 07:30 AM
.................................................. ........................................

bil4i3n
31-05-15, 09:02 AM
.................................................. ........................................

dungnguyen1995
20-12-15, 05:00 PM
Cũng đang cần hỏi vấn đề này . Uppppppppppppp

bil4i3n
20-12-15, 06:25 PM
Cũng đang cần hỏi vấn đề này . Uppppppppppppp

Ôi trời, cách đây cũng đc 8 tháng rồi cậu moi nó lên làm gì chả biết :D

dungnguyen1995
20-12-15, 07:02 PM
Ôi trời, cách đây cũng đc 8 tháng rồi cậu moi nó lên làm gì chả biết :D

Do em đuối quá a ơi :( . Ngâm cả tuần rồi ko chạy. :(( chơi off thôi , ai chỉ e sét thái thú luôn huhu.

kenlucky2000
21-06-16, 10:43 AM
Chào mọi người :D, mọi người cho mình hỏi xíu cái lệnh getSignUpState(nCityId) trong \script\missions\citywar_global\infocenter_head.lu a không biết mình phải làm như nào nó mới ==1 được, mặc dù Task mình đã chạy đầy đủ citywar_**_startsignup, citywar_**_endsignup, citywar_**_startarena, citywar_**_startcitywar, citywar_clearchallenger, và đã chỉnh sữa ngày tháng trong citywar_head hết rồi mà cái getSignUpState(nCityId) muôn đời nó vẫn bằng không => không thể đăng ký công thành được :(, mong được mọi người giúp, mình xin cảm ơn nhiều :-* .
ngồi mở CTC không được mà mò trong task lại mở được Thất Thành Đại Chiến với Phong Hỏa Liên Thành được mới cay chứ :D

Không có ý đào mộ nhưng mà e thấy chữ ký của bác quen quen :))

dakhunter
21-06-16, 03:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HungDevJX
21-06-16, 04:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

=)) =)) =)) k phải chữ kí ng ta có tên bác đâu =)) bác lấy ních khác vào nhìn chữ ki của biladen 1 lần nữa là sẽ hiểu =))

hoilamgi45
01-09-17, 10:12 PM
có ai fix dc chưa vậy

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)