PDA

View Full Version : Rose đã có phiên bản mới sao diễn đàn chưa có ?

nguyenvuson
02-03-08, 05:51 PM
Mấy anh Admin và Mod ơi! Em thấy diễn đàn khác có Game Rose phiên bản mới rồi mà diễn đàn mình không ai phát triển Game này sao? Game này hay mà, hơi ngộ 1 chút nhưng mà nhiêmk vụ thì tuyệt cú mèo. Mấy Anh phát triển Game này đi, cho em nhờ chút :still_dreaming:

lehuylove
17-03-08, 09:47 AM
Mấy anh Admin và Mod ơi! Em thấy diễn đàn khác có Game Rose phiên bản mới rồi mà diễn đàn mình không ai phát triển Game này sao? Game này hay mà, hơi ngộ 1 chút nhưng mà nhiêmk vụ thì tuyệt cú mèo. Mấy Anh phát triển Game này đi, cho em nhờ chút :still_dreaming:
Bản mấy chấm vậy bạn, lâu quá rồi kô lên mà tui nhớ bên ragezone tụi nó đang dừng ở bản v80 mừ.

thanmeo2012
18-03-08, 05:07 AM
Bên RZ toàn link của mod ở bển là akai bị die do hết rồi do toàn up ở rosefiles.com mà giờ rosefiles.com die nên link ở bển die gần hết:beat_brick:

031599450
30-03-08, 02:38 PM
chính xác thì các file trên ( của trang rosefiles.com ) giờ đã được chuyển qua trang rosefiles.net các bạn có thể vô đó Down về !