PDA

View Full Version : Mu Server Seasion 3 Full

ductri
01-03-08, 10:34 PM
Mình post lên bản SS3 này các bạn test thử coi. Mình lấy nó bên cái regazone đó. đã test quá rất tốt. Mình đã chỉnh sữa lại map và quái vật.
Còn bản Client thì nặng quá chưa up lên được các bạn xài tạm bản bất kỳ nào đó rồi xài Pack củng được
down Server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

các bạn cho ý kiến mình sẽ post tiếp :D:big_smile:

imai28vn
01-03-08, 11:33 PM
thank ductri ! Dùng client nào vậy? có patch không bạn??

ductri
01-03-08, 11:40 PM
Client 1.04h bạn cứ vào kho down load client thì đầy

wsilverwingw
02-03-08, 07:12 AM
Bản này có char VI không hả bạn! Summner là cơn khát của các server :D

KúnKuTe
02-03-08, 08:10 AM
Full thật kô pác em đã thấy Server nào Full SS3 đâu thôi pác có lòng em có dạ cảm ơn cái :D test thử coi

luckyday
02-03-08, 09:16 AM
đây là server của lucia thôi, chứ chưa Full được đâu

Huyền Giang
02-03-08, 09:39 AM
Sever không có nhân vật thứ 6 thì nhiều rồi giờ muốn có Sever có nhân vật thứ 6 cơ

eddy
02-03-08, 01:11 PM
Sever không có nhân vật thứ 6 thì nhiều rồi giờ muốn có Sever có nhân vật thứ 6 cơ

Server có char 6 , class 3 thì bt....;)

Vấn đề là main support cơ các bạn àh

mipmeo
02-03-08, 01:19 PM
vấn đề nan giải của mọi vấn đề là main đúng hok anh 2

mucz.net
02-03-08, 02:35 PM
Bản MuServer này đã có nhân vật thứ 6 rồi, hình như từ Beta 41 là có rồi, bạn dung Main từ 1.04j trở lên là tạo được Summor nhưng có điều cho đến nay chưa cái Main nào hoàn chỉnh cả, còn rất nhiều Bug, mà đa số là Bug skill và bug quái.Phải chờ mấy anh bên RZ hoàn thiện Main thôi
Về cơ bản Server này it người cho online vì nó Lag + đòi hỏi cấu hình máy client cao hơn (Máy dịch vụ Net VN đến 40% máy sẽ không tạo được nhân vật phiên bản này) ^^

hacker109
02-03-08, 03:31 PM
van de khong phai main dau cac ban a
minh co ban 1.04Q xai thu rui nhung skill bi loi la do SQL minh ko bit lam thui
vi vay dang cho cac su phu giup do~ (tao dc sumoner nhng hok choi dc):beat_shot::beat_shot::beat_shot::beat_shot:

ductri
02-03-08, 10:53 PM
Về bản chất nó được phát triển từ bản beta lên nhưng nó đã được sữa khá hay rồi mình đã config nó khá lâu và khá đầy đủ. Tuy nhiên nói là full nhưng không phải ở đây full là 100% tốt, đầy đủ, ngon ..v.v... mà nói là tốt chứ chưa hoàn toàn tuyệt dối tốt đâu. Mình định sữa lại hoàn chỉnh đên 99.9% nhưng vì bận công việc nên phải tạm gác. Hôm qua mình mới tìm được 1 bản nữa bản này thì Lang là en đến 95% đang tranh thủ xem thử sao. Post sau tiếp nhé.