PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi đã ngắt kết nối với máy chủ?

Nch93
30-05-15, 11:50 AM
mình bị lỗi này sau khi đăng nhập vào game thành công . Ấn duyệt bị thoát game luôn. Kiểm tra lại ping 193.168.1.33 vẫn ngon.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình chơi bản TLBB của post này.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mr.vik20
30-05-15, 02:53 PM
mình bị lỗi này sau khi đăng nhập vào game thành công . Ấn duyệt bị thoát game luôn. Kiểm tra lại ping 193.168.1.33 vẫn ngon.

Mình chơi bản TLBB của post này.

Kiểm tra Client với Sever phần Interface đã đồng bộ hoá chuẩn chưa

0939234464
30-05-15, 02:54 PM
Xem lại Server và Client có đồng bộ chưa bạn. Trước mình cũng hay bị lỗi này, đa phần lỗi do dùng sai client.

Nch93
30-05-15, 03:56 PM
Xem lại Server và Client có đồng bộ chưa bạn. Trước mình cũng hay bị lỗi này, đa phần lỗi do dùng sai client.
Bạn chỉ mình rõ hơn được không ? Kiểm tra server và client đồng bộ xem ở file nào ? Xin lỗi mình mới mày mò tlbb từ tối hôm qua nên chưa rành lắm.

Intel
30-05-15, 05:16 PM
đơn giản là client và server chưa đồng bộ thôi nên vào game load hết những cái có Client mà server ko có là ngắt kết nối vậy thôi

Nch93
30-05-15, 05:36 PM
đơn giản là client và server chưa đồng bộ thôi nên vào game load hết những cái có Client mà server ko có là ngắt kết nối vậy thôi

Thế giờ làm thế nào để đồng bộ client và server hả cậu ??

Nch93
30-05-15, 07:27 PM
Thế giờ làm thế nào để đồng bộ client và server hả cậu ??

Up. Bạn nào biết giúp mình với, xem đi xem lại video, đọc box hỏi đáp từ trang 1 đến trang 6 rồi mà không thấy ai bị lỗi giống mình :(