PDA

View Full Version : [Share] Server Giống CF chưa Test Khá Nhẹ 400MB thôi

jxvietnam1994
29-05-15, 05:22 PM
:D:D:D:D:D:D:D

Server Khá Giống CF AE Kéo Về Test

Ai Úp Link Qá Google Cho Mình Down Vơi Nhá Mạng Nhà Mình down Ko Nỗi X_X

Link China Góc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass Down : 1hzr

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tului
29-05-15, 06:57 PM
Bóc tem phát...................... :D

akiem9x
29-05-15, 07:16 PM
Mất tem :( .Nhưng nhìn khá đẹp :D. Tks Bác!

nkoxdl
30-05-15, 08:10 AM
Cko xin cái hướng dẫn đi bạn ơi

killer20099
30-05-15, 08:26 AM
link google đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

giải nén ra 1G6 có 2 em bé nha, còn việc có muốn giữ em bé hay ko thì tùy
PS : bản này mới xóa tưởng lạ ai ngờ chơi rồi , boss bắn khôn vl =))

id_nothing
30-05-15, 08:59 AM
cha này lấy đâu mấy cái hay nha!! post bài hd cài đặt nữa mới hày kà, chắc cái tụi đột kích lậu lấy cái này về quá ta

killer20099
30-05-15, 09:34 AM
cha này lấy đâu mấy cái hay nha!! post bài hd cài đặt nữa mới hày kà, chắc cái tụi đột kích lậu lấy cái này về quá ta

phân biệt CS với CF nha bạn , cái này là CS MOD thôi bản này làm tương đối ổn nhưng có 1 số lỗi ở map bạn chơi sẽ biết cái này mình delete nó trong vòng 10p sau khi chơi :))

bmt1990vip1
07-06-15, 01:33 PM
phân biệt CS với CF nha bạn , cái này là CS MOD thôi bản này làm tương đối ổn nhưng có 1 số lỗi ở map bạn chơi sẽ biết cái này mình delete nó trong vòng 10p sau khi chơi :))

ngta chỉ bảo là giông cf chứ có nói là cf đâu

mrtruong95
14-06-15, 12:43 AM
đây là CK chứ có phải CF đâu
1 bản mod cừ CS thôi
bản này được dịch sang tiếng việt là CKVN ở trên VNZoom cũng up lâu rồi mà