PDA

View Full Version : [SHARE] Phong Vân Vô Song - H10 hoàn chỉnh

Trang : 1 [2]

nkoxdl
25-06-15, 07:43 AM
Cho mi 5 file 1click của Thú cưỡi, thiên tôi, thiên kiếp, chiến giáp, kỳ lân tý. Chép đè lên các file trong thư mục tương ứng.
Còn những chức năng còn lại: ma thân, áo choàng, thần công, ... thì tự nghiên cứu tương tự nhé. Ta lười ngồi lọc lại quá.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tks nka mà mấy ma thân áo choàng thần công...v.v... mấy cái đó ckịu k pk vọc sao cả

BeyondZeon
25-06-15, 07:58 AM
Ai chỉ mình làm thế nào để chơi với ...

Không biết phải chỉnh sao ... Chạy xong 2 cái file bat rồi vào 127.0.0.1 xong hiện ra ERR_CONNECTION_REFUSED. Chả biết phải làm thế nào cả :|

Ai giúp em với ạ !!!!!!

Từ hôm qua đến giờ không biết làm sao để chạy server !!!!!

ochohieucac123
25-06-15, 08:13 AM
Ai giúp em với ạ !!!!!!

Từ hôm qua đến giờ không biết làm sao để chạy server !!!!!

mở ESSamp chưa zay
30cttttttttttttttttttt

BeyondZeon
25-06-15, 08:22 AM
mở ESSamp chưa zay
30cttttttttttttttttttt

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có chạy mà cũng không được ...

Cũng không biết chỉnh Navicat ra sao ...

nkoxdl
25-06-15, 08:29 AM

cái MYSQL nơi ESSamp k ckạy kìa bạn...bạn đóng r mở lại đi

--- Chế độ gộp bài viết ---

mở ESSamp chưa zay
30cttttttttttttttttttt

bạn ơi bạn có mấy cái file 1 click của ma thân...v.v... k bạn

BeyondZeon
25-06-15, 08:36 AM

Phải cài MYSQL thì mới được à ???

----------------------------------------------------

nkoxdl
25-06-15, 08:40 AM
Phải cài MYSQL thì mới được à ???

----------------------------------------------------

k bạn h bạn ấn chữ đóng trên ESSamp r bạn mở lại

BeyondZeon
25-06-15, 08:48 AM
k bạn h bạn ấn chữ đóng trên ESSamp r bạn mở lại

Mình thử mấy lần rồi nó vẫn thế !!!

-------------------------------------------------

nkoxdl
25-06-15, 08:58 AM
z mình bó tay mình ckỉ newbie tkôi

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

BeyondZeon
25-06-15, 09:36 AM
Ai giúp với ạ !!!!!
----------------------------------

LangTuXi
25-06-15, 09:42 AM

Lấy file jar gốc up lại thử xem sao bạn.

BeyondZeon
25-06-15, 10:15 AM
Lấy file jar gốc up lại thử xem sao bạn.

Là sao, mình không hiểu.

Đây là lần đầu mình làm mấy cái này, cũng không biết phải làm gì ... nếu bạn nói rõ hơn được thì tốt

LangTuXi
25-06-15, 10:25 AM
tức là file game-jar-with-dependencies.jar ấy thử xem. Loại dần là sẻ biết thôi.

BeyondZeon
25-06-15, 10:35 AM
tức là file game-jar-with-dependencies.jar ấy thử xem. Loại dần là sẻ biết thôi.

Up lên đây ấy hả ???
--------------------------------

trungttnd1
25-06-15, 10:58 AM
Là sao, mình không hiểu.

Đây là lần đầu mình làm mấy cái này, cũng không biết phải làm gì ... nếu bạn nói rõ hơn được thì tốt

Ta nhìn thấy Essamp nó có chạy đâu. Apache với MySQL đâu có chạy

Voãi tên này, lười quá. Ta cho 5 file làm ví dụ rồi còn ko mò đc à.
Ta up lại full 1 click rồi đó. Down lại link cũ nhé.

newbee
25-06-15, 01:44 PM
Chỉnh sửa thông số trò chơi thì làm ntn ?

LangTuXi
25-06-15, 02:31 PM
Up lên đây ấy hả ???
--------------------------------

Bỏ lên đây làm gì. Xóa file củ. chep file mới vào folder ấy thử xem.

princekis1080
25-06-15, 03:02 PM
mấy thánh cho em hỏi, cách add đồ vào game cái....
vấn đề nhức nách

Palestin
25-06-15, 03:03 PM
ai còn chơi game này up dùm em file hero_level với , chỉnh nó lỗi ko vào lun [-(

chaulenba
25-06-15, 03:10 PM
tks nka mà mấy ma thân áo choàng thần công...v.v... mấy cái đó ckịu k pk vọc sao cả

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mới up đó bạn. Bảo đảm 1 click

Palestin
25-06-15, 04:17 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mới up đó bạn. Bảo đảm 1 click

bác úp dùm mình file hero_level đi bác, của mình bị hư rồi ^:)^

BeyondZeon
25-06-15, 04:29 PM
Bỏ lên đây làm gì. Xóa file củ. chep file mới vào folder ấy thử xem.

Thế file mới thì lấy ở đâu ???
------------------------------------------

ochohieucac123
25-06-15, 04:30 PM
bác úp dùm mình file hero_level đi bác, của mình bị hư rồi ^:)^

never die

newbee
25-06-15, 04:37 PM
muốn chỉnh sửa thông số game vào đâu, add thêm đồ cho nhân vật, chỉnh sửa thông số vũ khí......
Tìm item ID ở đâu ??

yeukiemthe
25-06-15, 07:01 PM

nobitajx2
25-06-15, 08:16 PM
Bạn ơi hướng dẫn mình troe res VNG với, inbox bạn rồi

Palestin
25-06-15, 09:32 PM
làm sao lên được rồng tím vậy bác, với lại bác biết cách xóa item trong balo hay lệnh gm ko ợ , 1 đống lun mà chả xóa được gì ráo [-O<

newbee
25-06-15, 09:51 PM
làm sao lên được rồng tím vậy bác [-O<
Mua 50 viên này rồi up lên là lên tím

princekis1080
29-06-15, 01:16 PM

Mấy bác có thấy kích thích được tẹo nào ko???

trungttnd1
29-06-15, 04:25 PM
Lão việt hóa hay kiếm res đâu thế. Share đê

trungttnd1
29-06-15, 04:59 PM
Rảnh ngồi RIP lại bộ swf với mấy file res đã Việt Hóa của lão vậy:-?

xhuugiapx
05-07-15, 10:16 AM
ai nén dùm file sever pvh10 úp lên dùm mình với tui chỉnh cái lỗi java h vô hết được ai có lòng tốt úp lại dùm cái
hoặc nén cái file
game-jar-with-dependencies.jar
cho tui xin với

xhuugiapx
06-07-15, 01:36 PM
có ai biết id bùa +20 với id thời trang hok cho minh, với cách add đồ = lệnh gm sao vậy mọi người

i3oywaytp
06-07-15, 03:20 PM
share cho mình diễn đàn sỏuce game bên trung quốc đc k?

LangTuXi
07-07-15, 08:03 PM
có ai biết id bùa +20 với id thời trang hok cho minh, với cách add đồ = lệnh gm sao vậy mọi người

Cửa hàng Thường dùng 0 516 2 3 99999999 1 <font color='#e56a10'>Mô tả</font><br/><font color='#508CD2'>Bùa Cường Hóa Phù Siêu</font>
Cửa hàng Thường dùng 0 517 2 3 99999999 1 <font color='#e56a10'>Mô tả</font><br/><font color='#508CD2'>Bùa Cường Hóa Chí Tôn</font>

đây bạn. Copy vô là được

xoxjerry123
07-07-15, 11:45 PM
Ai cho xin pas navicat đi please!

xhuugiapx
08-07-15, 08:26 AM
Cửa hàng Thường dùng 0 516 2 3 99999999 1 <font color='#e56a10'>Mô tả</font><br/><font color='#508CD2'>Bùa Cường Hóa Phù Siêu</font>
Cửa hàng Thường dùng 0 517 2 3 99999999 1 <font color='#e56a10'>Mô tả</font><br/><font color='#508CD2'>Bùa Cường Hóa Chí Tôn</font>

đây bạn. Copy vô là được

thx bạn nha ban biết id thời trang với id 4 cái lệnh bài hok chứ mỗi lần mở hộp lâu quá mở gần 4k mà lv cờ mới lv 5

kenlucky2000
08-07-15, 10:09 AM
Mọi người cho mình xin link đã việt hóa được không. Tại dạo này không có nhiều time nên không đọc hết cái trang được :H

depzaivie
08-07-15, 12:00 PM
Mọi người cho mình xin link đã việt hóa được không. Tại dạo này không có nhiều time nên không đọc hết cái trang được :H

đã vh thì đâu ai share bác , có người ta cũng mở chán mới share:">

LangTuXi
08-07-15, 08:15 PM
thx bạn nha ban biết id thời trang với id 4 cái lệnh bài hok chứ mỗi lần mở hộp lâu quá mở gần 4k mà lv cờ mới lv 5

Cửa hàng 土豪 0 7400 2 500000 99999999 1 <font color='#e56a10'>Mô tả</font><br/><font color='#508CD2'>【 Thời trang vĩnh cửu】</font>

cho bạn một cái vét thời trang đây.

- lệnh bài ID từ 7101 - 7160 muốn add sao cũng được.
- thời trang ID từ 7301 - 7550 muốn add cái nào tùy bạn

babythandong
09-07-15, 12:26 PM
Các bác cho em hỏi lỗi này là lỗi gì ấy a.Giờ tự dưng trắng tinh.Kiếm tra thấy cái này như kiểu không load được ấy ạ #-o <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dovanquynhz
09-07-15, 07:27 PM
Ai có data việt hóa cho em xin được không? Data e việt hóa hk đc rồi

djhtpro9x
10-07-15, 12:51 PM
Các thánh cho hỏi luôn làm thế nào để add thêm item từ server vậy? Trong shop có 1 số thứ cần nhưng nó ko bán, liệu có lệnh add item ko vậy?

foxninetailed
10-07-15, 09:23 PM
giải nén bị lỗi mất file 2-runserver
chạy ESSamp thì nó cứ hiện APACHE:MYSQL ko chạy thì lsao bg
ai giúp mình với ??? mình mới chơi kiểu game offline này ko biết [-O<[-O<[-O<

zin1007
12-07-15, 08:29 AM
lệnh add item bằng GM thì xài như nào nhỉ ae;)

djhtpro9x
13-07-15, 04:36 PM
Cái kỹ năng Thần Binh phải chờ 2 phút mới được tăng 1 điểm skill, có bác nào biết sửa file nào trong data để chuyển thời gian của nó về 1 giây tăng 1 lần ko vậy?

KillerHunter
12-08-15, 11:41 AM
cho em hỏi ngu phát...không có ổ D thì sửa chỗ nào :Laluot_170: xin giúp đỡ

KhoaiTayLac
13-08-15, 10:18 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Tình hình là giải nén ra nó lổi 3 file này ai có cho mình xin nhé

xuantuan93
15-08-15, 11:59 PM
bác nào cho e xin link file việt hóa phong van h10 dc ko..chơi toàn tiếng trung quốc nản quá..mà mấy file việt hóa up lên die link hết ko tải dc.(:|

chaulenba
16-08-15, 12:59 PM
bác nào cho e xin link file việt hóa phong van h10 dc ko..chơi toàn tiếng trung quốc nản quá..mà mấy file việt hóa up lên die link hết ko tải dc.(:|

vào đây chơi cho vui, VH chi cho mệt: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lufrev
16-08-15, 04:36 PM
Nay mình nghỉ dev phong vân cho nên share cho các bạn bộ tự sướng ở nhà mình hay chơi sau mỗi lần đi làm về, ai muốn việt hoá cứ lấy bộ này mà làm nhé :)>-

Ngôn ngữ: 100% Trung Quốc
Resource: OFF (Đầy đủ minh đã test chưa thấy nó báo thiếu gì quan trọng)
FIX: Biết mình đã fix gì thì down về check là biết :)>-

Hình Ảnh:
Download:
Fshare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
GG: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> zlTUExvVEZNLVQxclRSeEk
Password: peteran-clbgamesvn.com
Giải nén và sau đó các bạn chép vào ổ D rồi chạy lần lượt 1-ZKServer & 2-RunServer rồi vào game bằng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bonus:

Hiện thị font tahoma (Cách này tuy đơn giản nhưng vẫn có lỗi trong quá trình chơi)
Backup lại main_xx.swf & main_f_xx.swf mà bạn đang sử dụng, rồi vào folder 1 copy 2 file main.swf và main_f.swf đổi tên thành main_xx mà bạn đang sử dụng, rồi dùng tool edit tìm font símun đổi nó thành tahoma hết là được
Bật/Tắt lệnh GM
is_debug=1 => BẬT
is_debug=0 => TẮT
GM Tools

P/s: Chỉ nhận support lỗi cài đặt game thôi, trình mình còn gà chưa thể nào làm cao hơn được :)

QQ Support PV: 343867404
Alo bạn ơi! Mình tải về, để đúng thư mục ổ D rồi Chạy 2 file đó. Nhưng ko vào để chơi được. Bạn ktra hộ mình với QQ của mình 2025730354 (NewBieToAll) ^:)^

anhhao1223
16-08-15, 04:50 PM
vào đây chơi cho vui, VH chi cho mệt: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
của bác ak...............................

lufrev
16-08-15, 06:54 PM

Đã chạy được. Tip dành cho newbie
1. sửa nội dung file 2-runserver.bat thành

@echo off
set path=%cd%\jdk\bin;%cd%\zookeeper\bin;%path%

ping 127.0.0.1>nul
cd pvh10
start start.bat
start_cross.bat
ping 127.0.0.1>nul
exit

2. Chạy "ESSamp.exe" với quyền admin & nhấn nút "Bắt đầu"

P/S: KLQ nhưng thích tự mò để chơi! Cảm ơn nhé.

chaulenba
16-08-15, 08:38 PM

Không!! Thấy nó cho Vip 9 với VH cũng kha khá. Giờ lười làm rồi, SK không cho phép.

lufrev
17-08-15, 10:31 AM
Có ai hướng dẫn giúp e set VIP & Thêm vàng với ạ ^:)^^:)^

akir1994
17-08-15, 10:39 AM
có bạn nào giúp mình với khi tạo accout thì dj = 0 với :)

toandaik
17-08-15, 11:02 AM
có bạn nào giúp mình với khi tạo accout thì dj = 0 với :)

Vào file AccountHander.php gì gì đó

Tìm đoạn này

$sql = "insert into account (name,password,tgnum,last_login_ip,last_login_time ) values ('" . $account . "','" . $password . "','0','" . $ip . "','" . $srcDataStr . "')";

Thay thế thành

$sql = "insert into account (dj,name,password,tgnum,last_login_ip,last_login_t ime) values (0,'" . $account . "','" . $password . "','0','" . $ip . "','" . $srcDataStr . "')";

nhatminh596
17-08-15, 05:33 PM
Mình tải game ở #1 mà ko thể chạy game dc. Mở cái ESSAMP rồi mà nó báo là ko thể chạy.Vậy FIX làm sao đây

quan2051993
17-08-15, 08:31 PM

Chạy được cái cảnh đầu xong đứng ... Ai giúp cái mở free ae chơi

toandaik
17-08-15, 08:47 PM

Chạy được cái cảnh đầu xong đứng ... Ai giúp cái mở free ae chơi

Bản này chạy res online mà config còn thiếu nên lỗi ngay ở nv sau npc Độc Cô Nhất Phương
Còn chạy load ảnh đầu xong đứng thì coi lại config cả config ip trong swf
PM Yahoo chữ kí cho bạn nào còn thắc mắc

quan2051993
18-08-15, 08:52 AM
Bản này chạy res online mà config còn thiếu nên lỗi ngay ở nv sau npc Độc Cô Nhất Phương
Trắng tinh như chưa bao h đc trắng :v <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhatminh596
18-08-15, 09:34 AM

toandaik
18-08-15, 10:03 AM
Mình gợi ý r đó, muốn onl thì mở port 80 88 30010 30011 config lại ip trong configuration.propert với game.php
Sửa ip trong login_14.swf nữa
Facebook:
fb.com/kiemtheoffline

princekis1080
19-08-15, 06:07 PM
Vào file AccountHander.php gì gì đó

Tìm đoạn này

$sql = "insert into account (name,password,tgnum,last_login_ip,last_login_time ) values ('" . $account . "','" . $password . "','0','" . $ip . "','" . $srcDataStr . "')";

Thay thế thành

$sql = "insert into account (dj,name,password,tgnum,last_login_ip,last_login_t ime) values (0,'" . $account . "','" . $password . "','0','" . $ip . "','" . $srcDataStr . "')";

có cách nào config mới vào là lên VIP10 luôn không bro ????

toandaik
19-08-15, 06:26 PM
có cách nào config mới vào là lên VIP10 luôn không bro ????

Vẫn dòng code đó thay vì set dj = 0 thì set cho nó khoảng 10000000 dj vô nhận lên vip 10 ~o)

princekis1080
20-08-15, 08:01 PM
Vẫn dòng code đó thay vì set dj = 0 thì set cho nó khoảng 10000000 dj vô nhận lên vip 10 ~o)

Cái này Việt Hóa đoạn nào vậy Bro...
Mò mãi...hic

chaulenba
22-08-15, 02:08 PM
Mình đang có ý định mở 1 SV free hoàn toàn nhưng chỉ cho vàng khóa, tất cả shop bán = vàng khóa nhưng không biết làm cách nào để khi tạo tài khoản nhận vàng khóa thay vì vàng thường. Ai giúp đỡ xin cám ơn.

anhhao1223
22-08-15, 04:11 PM
Mình đang có ý định mở 1 SV free hoàn toàn nhưng chỉ cho vàng khóa, tất cả shop bán = vàng khóa nhưng không biết làm cách nào để khi tạo tài khoản nhận vàng khóa thay vì vàng thường. Ai giúp đỡ xin cám ơn.
kiếm bản H11 chơi mới đã .................................

kenlucky2000
23-08-15, 11:51 AM
Cho mình hỏi cách chỉnh drop quái nằm đâu vậy :)

dohakhanh
24-08-15, 01:22 PM
Có các nào biết cách việt hoá tên quái vật và npc ở những file nào không các bác!

princekis1080
25-08-15, 10:32 PM
sao mình mở lệnh gm không được nhĩ
vào configuration.property
chỉnh is_debug =1
cao thủ nào giúp cái

LangTuXi
26-08-15, 05:04 PM
Có các nào biết cách việt hoá tên quái vật và npc ở những file nào không các bác!

1. Monster
2. Npc
3. Collect_object
4. Chapter_task
5. ...

sanbier
07-09-15, 02:54 AM
có ai biết chỉnh chơi bằng mạng LAN không chỉ mình với

toanlx88
07-09-15, 10:59 AM
ai biết lệnh gm item dùng ntn k chỉ m vs

KillerHunter
11-09-15, 01:38 AM
link die rồi cho mình xin lại link với

taoaccts13
15-09-15, 11:42 AM
Ai biết cách chỉnh bạc ở đâu chỉ mình với, tìm hoài ko ra , KNB thì mình biết rùi :(

Ai chỉ mình dùng GM tool được ko :(

KillerHunter
15-09-15, 12:56 PM
Ai biết cách chỉnh bạc ở đâu chỉ mình với, tìm hoài ko ra , KNB thì mình biết rùi :(

bạc bạn mua thiệp hỉ rồi bán là có đầy mà

chaulenba
16-09-15, 08:05 PM

DJ là vàng, money là bạc. Trong Navicat for MySQL đó.Dạo này bận quá, việt hóa cũng ko có time.

taoaccts13
16-09-15, 08:57 PM
Mình làm đc rồi, mà bạn nào biết sửa mấy cái giới hạn thời gian cho mấy cái item thời trang ko nhỉ, toàn xài đc 30p xong mất tiêu lun =.=

chaulenba
17-09-15, 10:01 PM
Mình làm đc rồi, mà bạn nào biết sửa mấy cái giới hạn thời gian cho mấy cái item thời trang ko nhỉ, toàn xài đc 30p xong mất tiêu lun =.=
Bạn chịu khó dịch trong goods có thời trang 7 ngày.Lấy id add vào shop mua.

priomaster
21-09-15, 04:23 PM
Cho mình hỏi lỗi gì đây ? Load game ko vào đc :)

nghichtu91
22-09-15, 04:53 PM
Bác nào còn giữ gs gốc send em với ...........................................

LangTuXi
23-09-15, 08:07 AM
Làm sao để chỉnh hoặc load file ZFY nhỉ, swf thay thì ok nhưng không hiển thị được.

nghichtu91
25-09-15, 09:13 PM
server có sử dụng bigdata là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hiện tại còn một lỗi chưa kết nối được đến redis. KO biết bên tàu nó có share cái db ZHAN_CHANG_REDIS_DB không nhỉ :D

Tuan565
25-09-15, 09:57 PM
Chạy cái Redisserver là xong
Có bản nó share kèm rồi
của 029jindi

nghichtu91
25-09-15, 10:03 PM
Chạy cái Redisserver là xong
Có bản nó share kèm rồi
của 029jindi

co link dow không tuấn send cái :D

NhanVT
25-09-15, 10:19 PM
Bị cái [UPDATE_WORKER_X] ERROR - [SourceFile:XXX] -> GroupMasterWuLinRunner.GroupMasterWuLinRunner(...) .new và GLOBAL_IP, CPU 100% thui, còn redis
thì

[7515] 25 Sep 22:05:06.054 * 100 changes in 300 seconds. Saving...
[7515] 25 Sep 22:05:06.057 * Background saving started by pid 7541
[7541] 25 Sep 22:05:06.061 * DB saved on disk
[7541] 25 Sep 22:05:06.062 * RDB: 4 MB of memory used by copy-on-write
[7515] 25 Sep 22:05:06.157 * Background saving terminated with success
[7515] 25 Sep 22:10:07.032 * 100 changes in 300 seconds. Saving...
[7515] 25 Sep 22:10:07.036 * Background saving started by pid 7543
[7543] 25 Sep 22:10:07.051 * DB saved on disk
[7543] 25 Sep 22:10:07.052 * RDB: 4 MB of memory used by copy-on-write
[7515] 25 Sep 22:10:07.138 * Background saving terminated with success
[7515] 25 Sep 22:15:08.079 * 100 changes in 300 seconds. Saving...
[7515] 25 Sep 22:15:08.084 * Background saving started by pid 7547
[7547] 25 Sep 22:15:08.096 * DB saved on disk
[7547] 25 Sep 22:15:08.096 * RDB: 4 MB of memory used by copy-on-write
[7515] 25 Sep 22:15:08.185 * Background saving terminated with success

Kimyuna
25-09-15, 10:42 PM
Ai biết cách mở LAN chơi ko chỉ mình với. Mấy thằng bạn vào IP LAN của mình thì vào đăng nhập đc nhưng ko load đc game lỗi trắng

a1oneclick
27-09-15, 04:13 PM
Có bác nào biết chỉnh sửa cái đánh dấu màu đỏ trong hình không ?
Ấn zô nó ra trang web
Như trang phongvanvip ấn zô nó ra amhacphongvan

toandaik
27-09-15, 04:33 PM
Có bác nào biết chỉnh sửa cái đánh dấu màu đỏ trong hình không ?
Ấn zô nó ra trang web
Như trang phongvanvip ấn zô nó ra amhacphongvan
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> /client_data/operator/operator200.xml nếu ko có thì copy file nào đó trong thư mục sửa thành 200 và mở lên sửa link thôi....

a1oneclick
27-09-15, 04:57 PM
Trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> /client_data/operator/operator200.xml nếu ko có thì copy file nào đó trong thư mục sửa thành 200 và mở lên sửa link thôi....

Thanks Bác

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

nobitajx2
27-09-15, 05:02 PM
Mình bị lỗi thông linh không được, nhấn vào thông linh thú cưỡi đủ nguyên liệu rồi, mak trong game không báo gì, GS báo
[GAME_WORKER_3] WARN - [SourceFile:128] -> ?? ?? ?? ?? ???????? - Không biết lỗi gì ?
Còn cái nghịch đạo càn không không sử dụng đc.
Mọi người chỉ với

nghichtu91
27-09-15, 07:15 PM
Ai biết cách mở LAN chơi ko chỉ mình với. Mấy thằng bạn vào IP LAN của mình thì vào đăng nhập đc nhưng ko load đc game lỗi trắng

di cái login.swf nó đang fix ip 127 đó :D
lấy cái login của vng ném vào là chơi được à

Mình bị lỗi thông linh không được, nhấn vào thông linh thú cưỡi đủ nguyên liệu rồi, mak trong game không báo gì, GS báo
[GAME_WORKER_3] WARN - [SourceFile:128] -> ?? ?? ?? ?? ???????? - Không biết lỗi gì ?
Mọi người chỉ với

uh bản này thông linh không được :D

nghichtu91
27-09-15, 07:25 PM
Mọi người chỉ với

xem thì báo chưa kích hoạt kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

a1oneclick
27-09-15, 08:25 PM
Có Bác nào biết mở cái sự kiện giống trong hình không nhỉ
Mò hoài mà k biết ở đâu cả

nobitajx2
27-09-15, 09:14 PM
xem thì báo chưa kích hoạt kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Muốn kích hoạt Thông Linh làm như thế nào bạn ?

Kimyuna
27-09-15, 10:30 PM
di cái login.swf nó đang fix ip 127 đó :D
lấy cái login của vng ném vào là chơi được à

uh bản này thông linh không được :D
login của VNG lấy đâu bác. Có cho mình xin đc ko

nknguyengl
27-09-15, 11:29 PM
Ai thắc mắc gì về phong vân pm yahoo: bac.minhkt trao đổi, sẽ hướng dẫn những cái mình biết, ỉm dùng lâu quá rồi :))

Mpak87
28-09-15, 06:03 AM
Xin lỗi vì sự vn xấu. tập tin đó là các văn bản của trò chơi.
How to translate the game? Which files to edit?
如何翻译游戏?哪些文件进行编辑?

hjk789456123
30-09-15, 04:00 PM
Làm sao để mở lãnh địa chiền, vô song chiến, long thành chiến

Kimyuna
30-09-15, 05:36 PM
Ai biết chỉnh sao chơi LAN đc ko chỉ mình với.

chettiet
30-09-15, 06:46 PM
Bác nào biết chỉnh sửa thú ở đâu không ạ? Cụ thể là mình muốn lấy chức năng thông linh thú của sv này vào sv của toandaik.

assmin
30-09-15, 07:06 PM
server cũ mới mở vài hôm mà mấy gamer lao vào kinh quá , số lượng khoảng 900 gamer lắm lúc server quá tải nên em phải reset để đuổi bớt gamer thật bất lực ko biết mở thêm server # cho a e chơi - game ko thu phí .

nknguyengl
01-10-15, 12:27 AM
Cái này khá hay :))

djhtpro9x
01-10-15, 04:03 PM
Bác nào biết chỉnh sửa thú ở đâu không ạ? Cụ thể là mình muốn lấy chức năng thông linh thú của sv này vào sv của toandaik.

Copy phần font simsun vào thay thế chỗ font tahoma là có thông linh (nhớ backup lại). Nếu muốn dùng font Tahoma lại thì sau khi thông linh xong chèn lại file swf vào là được
Còn muốn ăn được 10000 cái càn khôn thì phải lấy file server bản tiếng Tàu của peteran sang mới được

RunNingMan
01-10-15, 08:30 PM
bác nào biết lệnh gm nhận item ko ?

kixboc
01-10-15, 08:43 PM
cho hỏi làm sao add dj lên vip 10 vậy, tôi thử add 99.999 dj => vip7 ==> ok
nhưng add >99.999 thì vào game không nhận, ==> không lên vip 10 được
Tuơng tự, add money cũng không vựot quá 9 vạn (99.999), tôi dùng navicat để add

nghichtu91
01-10-15, 09:55 PM

nạp vàng bằng web đó .....................................

djhtpro9x
01-10-15, 11:04 PM

Chỉnh ở dj là 200.000 (max value là 2.147.483.647) xong vào web đổi sang là được vip10
còn muốn thêm nguyên bảo mà ko cần qua dj thì vào user chỉnh max nguyên bảo là 2.000.000.000, tương tự exp max cũng là 2.000.000.000 và bạc cũng là 2.000.000.000 (trong game) còn ở navicat max thì hình như ko rõ lắm, thích thì add cả 100.000.000.000 cũng được nhưng vào game chỉ được 2.000.000.000 là tối đa.

princekis1080
02-10-15, 10:05 AM
mình thích à nha =P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

nobitajx2
02-10-15, 10:13 AM

cái này sv H10 toandaik có thì phải

nghichtu91
02-10-15, 10:26 AM
mình thích à nha =P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

kích thích không :v

a1oneclick
02-10-15, 10:33 AM

Bác chỉ cái này với
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

princekis1080
02-10-15, 10:54 AM

mình xã giao 1 cái bác nhỹ :-":-":-":-":-"

nknguyengl
02-10-15, 10:58 AM
Bác chỉ cái này với
Ké nữa :))

cái này sv H10 toandaik có thì phải

Thì server nào cũng có cả, cái quan trọng là bật nó lên

princekis1080
02-10-15, 11:02 AM
Ké nữa :))

Thì server nào cũng có cả, cái quan trọng là bật nó lên

nghichtu91
02-10-15, 11:06 AM

cứ tìm hiểu đi sẽ biết :D
ko thì banh data mysql ra mà sửa, cách này hơi khổ ^^

princekis1080
02-10-15, 11:12 AM

mình cũng đua đòi theo chúng bạn :-":-":-":-":-":-"

DuyLee
02-10-15, 11:38 AM
server cũ mới mở vài hôm mà mấy gamer lao vào kinh quá , số lượng khoảng 900 gamer lắm lúc server quá tải nên em phải reset để đuổi bớt gamer thật bất lực ko biết mở thêm server # cho a e chơi - game ko thu phí .

Anh là ad phongvan2.cf ak?
Anh có thể cập nhật pb h10 có lệnh gm cho mn chơi đc ko.
Pb cũ chơi tí là max, lại còn ko có hoạt động.
Tks anh....!

nknguyengl
02-10-15, 11:45 AM
Ai có thể fix được lỗi server thì liên hệ mình nhé!
Yahoo bên dưới ;))

princekis1080
02-10-15, 12:22 PM
Ai có thể fix được lỗi server thì liên hệ mình nhé!
Yahoo bên dưới ;))
check YH! [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

chettiet
02-10-15, 01:15 PM
Cuối cùng cũng VH xong....
Demo cho anh em xem có động lực VH :)

nknguyengl
02-10-15, 02:43 PM
check YH! [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

có thấy pm đâu nhỉ :).................

djhtpro9x
02-10-15, 03:54 PM
Chả biết có nên share VH k nhỉ tại cái VH này của ngta :D

chettiet
02-10-15, 09:34 PM
Copy phần font simsun vào thay thế chỗ font tahoma là có thông linh (nhớ backup lại). Nếu muốn dùng font Tahoma lại thì sau khi thông linh xong chèn lại file swf vào là được
Còn muốn ăn được 10000 cái càn khôn thì phải lấy file server bản tiếng Tàu của peteran sang mới được

Tìm không thấy font tahoma...Chỉ cụ thể tí dc hk bạn.

princekis1080
03-10-15, 12:06 PM
Tìm không thấy font tahoma...Chỉ cụ thể tí dc hk bạn.

share mình cái thời trang được không, nhìn vui vui

kixboc
03-10-15, 03:06 PM
cho hỏi muốn vào trang quản trị của game trên web đường dẫn và user là gì ạ?

assmin
03-10-15, 05:11 PM
khi mở server mới làm sao tách riêng ra dc nhỉ , mình mở mà khi lv cao chung map chung chat luôn , ko biết thiếu gì ko cả pv2.2 lẫn h10 đều vậy

luh3o
04-10-15, 09:06 AM
Anh em hướng dẫn mình mở full shop để mua với :(

DuyKyo
04-10-15, 06:13 PM
giúp mình với mình config onl xem lại 1 số cmt ở trên rồi làm theo cuối cùng vào game nó hiện ntn.
ai giúp mình với

assmin
04-10-15, 07:10 PM
giúp mình với mình config onl xem lại 1 số cmt ở trên rồi làm theo cuối cùng vào game nó hiện ntn.
ai giúp mình với

đưa online ko ai chỉ đâu luật 4rum rồi :-"

DuyKyo
04-10-15, 08:17 PM
đưa online ko ai chỉ đâu luật 4rum rồi :-"

giờ config off lại cũng vẫn thế.

assmin
04-10-15, 08:35 PM
việt hóa map ở file nào vậy các bác .

DuyKyo
04-10-15, 08:38 PM
việt hóa map ở file nào vậy các bác .

bạn biết cái lỗi trên là do đâu k giúp mình với.

nknguyengl
04-10-15, 09:33 PM
bạn biết cái lỗi trên là do đâu k giúp mình với.

config lại gameurl ở config.inc.php trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> còn nó ở đâu thì dùng công cụ share của windows mà tìm nha ;)

warrfar
05-10-15, 02:58 AM
Xin chào, Tôi đến từ Ukraine, là nó có thể dịch các trò chơi cho Ukraine?
xin vui lòng
Nhập đường dẫn đến các tập tin cho dịch

assmin
05-10-15, 09:21 AM
Xin chào, Tôi đến từ Ukraine, là nó có thể dịch các trò chơi cho Ukraine?
xin vui lòng
Nhập đường dẫn đến các tập tin cho dịch

you can using sothinks decompier software to tranlate , 98% in swf files :)) all in /res folder :))

DuyKyo
05-10-15, 06:21 PM
config lại gameurl ở config.inc.php trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> còn nó ở đâu thì dùng công cụ share của windows mà tìm nha ;)

mình làm như bạn vẫn k đc giúp mình với

djhtpro9x
05-10-15, 06:57 PM
Tóm lại muốn có thông linh và ăn được Nghịch đạo càn khôn thì lấy data và file swf của bản Peteran mà chèn sang (nhớ backup)
Sau khi ăn đủ 10000 cái nghịch đạo và thông linh xong thì lại đổi data VH và font tahoma là xong

I'm sexy and I know it :">

nknguyengl
05-10-15, 07:39 PM
Có cái Gift-code ingame, k biết ai muốn giao lưu với gửi thư cho nhân vật k :)

tuidangvui
05-10-15, 07:47 PM
Có cái Gift-code ingame, k biết ai muốn giao lưu với gửi thư cho nhân vật k :)
ngay và luôn bạn hiền bạn hiền :)

warrfar
05-10-15, 09:03 PM
you can using sothinks decompier software to tranlate , 98% in swf files :)) all in /res folder :))

All files in the folder res? And config?
And how do you know that it is responsible for the file swf?

LangTuXi
05-10-15, 09:22 PM
Làm sao để mở thêm server vậy mấy bạn. Bạn nào biết hướng dẫn dùm mình nhé.

warrfar
06-10-15, 09:05 PM
Xin chào, xin vui lòng cho
Làm thế nào để thay đổi font chữ trong game?
Hello, please tell
How to change the font in the game?

nknguyengl
07-10-15, 11:39 AM
Không ai send mail được hả ta :(

princekis1080
07-10-15, 05:16 PM
Không ai send mail được hả ta :(

hóng cao nhân...send Mail $-)$-)$-)$-)$-)

princekis1080
07-10-15, 05:22 PM
Bác nào chỉ em send mail
----------------------------------
em share cách chạy 2 server tren 1 DB :x:x:x:x:x

nknguyengl
07-10-15, 05:36 PM
Có cách thức send mà send được mỗi thông tin mail, còn item vặn óc mãi k send được, ai trao đổi send mail với gift-code ingame thì liên hệ nha :))
Cũng có thể trao đổi với con hàng này :">
Yahoo bên dưới!

LangTuXi
07-10-15, 06:58 PM
Có cách thức send mà send được mỗi thông tin mail, còn item vặn óc mãi k send được, ai trao đổi send mail với gift-code ingame thì liên hệ nha :))
Cũng có thể trao đổi với con hàng này :">

Yahoo bên dưới!

chỉ giáo với bạn ơi.............

djhtpro9x
07-10-15, 08:42 PM
Ơ quái. Sao chỗ Việt Hóa ghi là bậc 11 tầng 4 nhưng chỗ tiếng Trung là bậc 12? :|
Thím VH PV H14 có bị lỗi k thế? :v

a1oneclick
09-10-15, 09:47 AM
Bản share PV chỉ có H10 thôi làm gì có H14 đâu

tuidangvui
09-10-15, 11:23 AM
H14 chưa thấy nhưng có H11 max lv 999
Send mail vẫn chưa làm dc :((

a1oneclick
09-10-15, 01:21 PM
H14 chưa thấy nhưng có H11 max lv 999
Send mail vẫn chưa làm dc :((

Bác share bản H11 với
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

LangTuXi
09-10-15, 09:35 PM

có bạn nào biết VH chổ này là ở file nào không, tìm hoài mà không thấy.

chochethetrom
09-10-15, 10:29 PM
ai biết cách fix link url của cái nạp thẻ và cái nạp vàng trong game chỗ nào ko nhỉ?
ai biết chỉ giúp với nick yahoo: vip.cuong

nobitajx2
10-10-15, 01:25 PM
Chả biết có nên share VH k nhỉ tại cái VH này của ngta :D

Bản VH H10 của toandaika ak bạn ? 8-x

chochethetrom
10-10-15, 05:20 PM
uh giờ ko biết fix ở chỗ nào luôn ai biết chỉ giúp với?

nobitajx2
11-10-15, 08:49 AM
Không hiểu sao mở noip mak lag quá, các game khác thì bình thường mak Phong Vân lag kinh

NhanVT
11-10-15, 11:07 AM
Không hiểu sao mở noip mak lag quá, các game khác thì bình thường mak Phong Vân lag kinh

Lag khủng luôn chứ lag j, fix được login và main thì may ra, edit là không load dc :(

djhtpro9x
11-10-15, 01:35 PM
Con hàng H14 6 củ tiền đâu? :((

NhanVT
11-10-15, 01:46 PM
Con hàng H14 6 củ tiền đâu? :((

6 củ á, hốt, cho xin thông tin liên hệ xúc luôn

ntquang.info
11-10-15, 02:28 PM
H14 có lâu rồi, send mail cũng ok, tuy nhiên ai có main_f.swf nguyên gốc không mã hóa cho mình xin, vì main hiện tại bị mã hóa không thể fix load swf loại bỏ zfy để việt hóa được danh hiệu ở ngoài nhân vật, chỉ không load trên winxp, còn win 7 trở lên thì lại vẫn load zfy :D

a1oneclick
11-10-15, 04:12 PM
H14 có lâu rồi, send mail cũng ok, tuy nhiên ai có main_f.swf nguyên gốc không mã hóa cho mình xin, vì main hiện tại bị mã hóa không thể fix load swf loại bỏ zfy để việt hóa được danh hiệu ở ngoài nhân vật, chỉ không load trên winxp, còn win 7 trở lên thì lại vẫn load zfy :D

Ở CLBGames này đã có mấy người có
Những người có ém hết rồi làm sao mà có cái main_f không mã hóa cho bác

ntquang.info
11-10-15, 04:18 PM
HIện tại vẫn chưa tìm thấy ai mở online bỏ cai zfy ở win 7, nếu ở win 7 load thì xp lại không load :D

nknguyengl
11-10-15, 04:46 PM
HIện tại vẫn chưa tìm thấy ai mở online bỏ cai zfy ở win 7, nếu ở win 7 load thì xp lại không load :D

Yahoo: bac.minhkt. Có main gốc chưa mã hóa đây

ntquang.info
11-10-15, 05:14 PM
Tiếc quá là main cậu vẫn load zfy nên không trao đổi được :D

Mpak87
11-10-15, 06:09 PM
I can make out main.swf and edit font BUT I cant back to collect it!Please give the corrected main.swf (Tahoma font)

ntquang.info
11-10-15, 07:15 PM
I can make out main.swf and edit font BUT I cant back to collect it!Please give the corrected main.swf (Tahoma font)

If you want tahoma font, you must have main no pack to edit it

RunNingMan
11-10-15, 10:44 PM
máy bác cho em hỏi ngu phát. việt hóa danh hiệu ở file nào vậy ạ

Mpak87
12-10-15, 02:19 AM
How else?help the Russian people :P

nknguyengl
12-10-15, 11:00 PM
Đại hội võ lâm ;)

tiendatnn
13-10-15, 03:03 PM
Thấy bác kia bảo thiếu cái danh hiệu.

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ntquang.info
13-10-15, 03:22 PM
Thấy bác kia bảo thiếu cái danh hiệu.

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

9 xác là m đang tìm mua cái này hoặc trao đổi cái khác, có j liên hệ dùm nếu có ý D

anhtuanvo
14-10-15, 09:43 AM
Máy có cần cài java ko các bác?

RunNingMan
14-10-15, 11:02 AM
bác nào biết chỉnh option của trang bị giúp em với !!!!!

nknguyengl
15-10-15, 03:09 PM

chip2016
15-10-15, 03:57 PM
cho xin cái pack và unpack game phong vân với :( mấy tools kia hư cái AIR hết roài :D

nknguyengl
15-10-15, 03:58 PM
cho xin cái pack và unpack game phong vân với :( mấy tools kia hư cái AIR hết roài :D

tải adobe air về xài vẫn tốt mà

LangTuXi
16-10-15, 07:40 AM
Có bạn nào biết cái sự kiện Nạp lần đầu như trong hình là chỉnh như thế nào trong promotion không ?

RunNingMan
18-10-15, 07:05 AM
có bác nào biết giới hạn level ở đâu ko nhỉ :D

nknguyengl
19-10-15, 05:26 PM
Ai biết send mail có thể pm mình để bán hoặc trao đổi (muốn biết mình có gì thì pm yahoo bên dưới nhé)

ntquang.info
19-10-15, 07:02 PM
PV giờ còn thiếu mỗi cái không load zfy :D, ai fix được liên hệ yh ntquang.info trao đổi hoặc bán nhé

a1oneclick
19-10-15, 08:50 PM
Bản này là H mấy vậy mấy bác ?

nknguyengl
19-10-15, 09:39 PM
Bản này là H mấy vậy mấy bác ?

Chưa thấy gì đặc biệt ngoài add thêm thuộc tính cho item

a1oneclick
20-10-15, 08:55 AM
Chừng này chắc đủ rồi chứ bác

nknguyengl
20-10-15, 09:14 AM
Chừng này chắc đủ rồi chứ bác

Phiên bản v14 thôi mà, ko biết đây bản bao nhiêu ;))

princekis1080
20-10-15, 11:42 AM
Có bạn nào biết cái sự kiện Nạp lần đầu như trong hình là chỉnh như thế nào trong promotion không ?

daily_first_recharge ~o)~o)~o)~o)~o)~o)

nknguyengl
20-10-15, 11:54 AM
Ai biết send mail muốn bán hoặc trao đổi gì thì pm yahoo bac.minh kt nha :)
(Có thể trao đổi v14 việt hóa full)

supergunny677
23-10-15, 01:12 PM
Bác nào biết mở cái này không ??

PhamNinh
23-10-15, 01:26 PM
Bác nào biết mở cái này không ??

nknguyengl
23-10-15, 02:49 PM

Tranh hạng, sv share ở trên mở sẽ lỗi

ntquang.info
23-10-15, 05:27 PM
Ai biết send mail muốn bán hoặc trao đổi gì thì pm yahoo bac.minh kt nha :)
(Có thể trao đổi v14 việt hóa full)

5 cái code send mail m send đủ xài rồi mà, còn cách send mail thì chắc khó ai chịu đổi full đâu :D

nknguyengl
23-10-15, 06:20 PM
5 cái code send mail m send đủ xài rồi mà, còn cách send mail thì chắc khó ai chịu đổi full đâu :D

Sv còn mỗi cái Sendmail vs cái zfy thôi là chuẩn, đang tìm hiểu cách send = lệnh cho chuyên nghiệp, send = db cũng k phải cách hay :)

supergunny677
23-10-15, 11:03 PM
Tranh hạng, sv share ở trên mở sẽ lỗi
Cho mình hỏi tên folder nó đượcc không ??

nknguyengl
23-10-15, 11:16 PM
Cho mình hỏi tên folder nó đượcc không ??

pm yahoo bac.minhkt .

ntquang.info
25-10-15, 11:31 PM
Đổi đại hội võ lâm = fix main không load file zfy đây, còn mỗi cái đó ai đổi hoặc bán pm yh ntquang.info nhé :D

lochungnet
11-11-15, 03:40 PM
ai giúp mình config online qua lan với( lan thực nhé, không noip hay internet gì hết)
xin cảm ơn và hậu tạ, dù biết là hiếm ai giúp nhưng thực sự mình chẳng biết nhờ ai
Cảm ơn

toandaik
11-11-15, 04:27 PM
ai giúp mình config online qua lan với( lan thực nhé, không noip hay internet gì hết)
xin cảm ơn và hậu tạ, dù biết là hiếm ai giúp nhưng thực sự mình chẳng biết nhờ ai
Cảm ơn

Pm yahoo đi, pm ko thấy rep config cho qua LAN nhé

lochungnet
12-11-15, 06:30 PM
Pm yahoo đi, pm ko thấy rep config cho qua LAN nhé
Hôm qua mình bị cúp điện, hôm nay bận quá giờ mới online dc, bạn có online ko, giúp mình đi:D

xuantuan93
17-11-15, 12:11 AM
bác nào làm ơn giúp jum cái game phong vân..chạy quyến admin hết rồi mà khi load 127.0.0.1 ra màn hình trắng .:((.. trc kia chơi bình thường..sau khi cài win 10 rồi về win 7 là ko chơi dc nữa

Hải Lu
19-11-15, 04:12 PM
Các bác giúp e zới ạ map nó bị mờ đi không thấy map nó ra sao hết
Tiện cho e hỏi luôn đổi đường dẫn cái file index_14 thành tên khác phải làm sao vậy mấy bác

xuantuan93
01-01-16, 10:55 PM
Tóm lại muốn có thông linh và ăn được Nghịch đạo càn khôn thì lấy data và file swf của bản Peteran mà chèn sang (nhớ backup)
Sau khi ăn đủ 10000 cái nghịch đạo và thông linh xong thì lại đổi data VH và font tahoma là xong

I'm sexy and I know it :">

bác cho e hoi đôi font chữ ờ đâu v ah...e đôi file viet hóa, file swf rồi cũng ko thông linh dc..

vietcuong1980
21-02-16, 04:18 PM
có ai hướng dẫn chi tiết cho mình cách chỉnh sửa để cho cái sự kiện nạp thẻ reset mỗi ngày được ko? cám ơn nhiều

supergames
07-03-16, 11:05 PM
Tool GM có Virus tính sao đại k ơi

maxsimu
09-03-16, 07:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sao màn hình trắng k ak

sin1992
13-03-16, 12:02 PM
Xin phần mềm edit ip trong file login_123.fws ạ .
30 chaaarrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thmodz
24-04-16, 01:00 AM
Cho mình hỏi xíu ... Mình edit main_14.swf và main_f_14.swf sữa những file có .zyf sữa lại load thành .swf
Nhưng khi vào game thì nhân vật nó bị đen thùi lui fix làm sao hã máy bác :(

sgamer
24-04-16, 05:44 AM
Cho mình hỏi xíu ... Mình edit main_14.swf và main_f_14.swf sữa những file có .zyf sữa lại load thành .swf
Nhưng khi vào game thì nhân vật nó bị đen thùi lui fix làm sao hã máy bác :(

nếu bạn chỉ sửa chỗ nào có .zfy là táng vào bằng .swf thì không được đâu nhé.defaul nữa nhé.

thmodz
24-04-16, 09:31 AM
nếu bạn chỉ sửa chỗ nào có .zfy là táng vào bằng .swf thì không được đâu nhé.defaul nữa nhé.
Cậu có thể chỉ mình chĩ cho nó load .swf thôi mà không bị lỗi như ảnh trên đc không ??

sgamer
24-04-16, 01:22 PM
Cậu có thể chỉ mình chĩ cho nó load .swf thôi mà không bị lỗi như ảnh trên đc không ??

roleview nữa bạn nhé.sửa lại ở main.

thmodz
24-04-16, 01:40 PM
roleview nữa bạn nhé.sửa lại ở main.
Cậu nói rõ hơn được không :| .................................................. .................

mruyvk
26-04-16, 07:45 PM
bác nào hướng dẫn e phát
e mới nghịch lần đầu lên chưa hiểu cho lắm
dowload giải nén xong hết rùi
chạy 1-ZKSever.bat + 2-runsever.bat rùi mà vào web thớt cho mà trắng là sao :((

kik4567
26-04-16, 08:36 PM
bác nào hướng dẫn e phát
e mới nghịch lần đầu lên chưa hiểu cho lắm
dowload giải nén xong hết rùi
chạy 1-ZKSever.bat + 2-runsever.bat rùi mà vào web thớt cho mà trắng là sao :((

Bạn đã chạy Essamp chưa? :-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

mruyvk
26-04-16, 09:45 PM
Bạn đã chạy Essamp chưa? :-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

e chạy đc rùi
bác bjk sài GMTool hok hướng dẫn e phát

Raxtinhax
10-05-16, 01:18 PM
1 webgame muốn đưa lên mạng Lan thì làm thế nào nhỉ, như game này ý, muốn test mạng lan mà k biết cách :(
Bác nào chỉ cho e với

chinh
16-08-16, 12:13 AM
bác nào có ré onl ko cho trỏ phát đc không, thanks trước :D

Các bác giúp e zới ạ map nó bị mờ đi không thấy map nó ra sao hết
Tiện cho e hỏi luôn đổi đường dẫn cái file index_14 thành tên khác phải làm sao vậy mấy bác

cái này là đang trỏ res onl của khựa, nên nó bị rổ

ZhouJieLun
16-08-16, 07:32 AM
bác nào có ré onl ko cho trỏ phát đc không, thanks trước :D

cái này là đang trỏ res onl của khựa, nên nó bị rổ

Xài bản H20 hoặc H14 share đấy, chuẩn vh rồi res offline luôn