PDA

View Full Version : film hướng dẫn làm mu toàn tập cho các newmem

cuteocon
28-02-08, 02:08 PM
- đây là film hướng dẫn tạo mu offline + online full
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- đây là film chỉ cách sữa ip main bằng hex:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(đây là film độc quyền của clbgamesvn.com, được soạn bởi anhhungcodon, rocmanvodich, cuteocon các bạn đem đi đâu thì nhớ ghi dùm dòng này)
chúc các chú new mem chơi vui vẽ :doubt:

updata thêm phim hướng dẫn chỉnh công thành và tạo nhân vật
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

NhocCoi
01-03-08, 05:05 PM
cám ơn bạn , rất rất nhiều , nếu có tài liệu nào nữa mong bạn giúp đỡ ( senl giùm )
Mình mới tập làm , rất mong bạn giúp đỡ

savatage91
08-03-08, 08:47 PM
check lại link đi anh sao em không vào đc nhỉ :(

cuteocon
09-03-08, 05:25 PM
đã kiểm tra link, vẫn dow bình thường chưa bị die.

anhnhuong
09-03-08, 08:58 PM
có hướng dẫn làm web hông zậy anh ui
thasnk

gadavang
18-03-08, 03:00 PM
cám ơn bạn rất nhiều. Nhưng cho mình hỏi đoạn phim này dùng cho phiên bản nào của Mu vậy. Mình là lính mới nên vẫn còn bỡ ngỡ lắm. Bán có thể cho mình địa chỉ để down bản là về không. Rất cám ơn

Destruct
18-03-08, 03:27 PM
Dù là Film nào thì cũng chỉ có thể tương đối thôi bạn ạ, chủ yếu là bạn phải hiểu cách cài và biết tùy biến với từng Server. Nếu không mà các bạn cứ mỗi bản lại 1 film thì...

vd_tt
25-07-11, 12:42 PM
link die rồi bạn ơi, úp lại dùm mình với, đang cần , :D

SaoThaiBinh72
25-07-11, 12:47 PM
mà bạn cũng đi bới ghê thật, đào cái toppic bài viết cuối là tháng 3 năm 2008 _~o)