PDA

View Full Version : Vista Team tuyển quân

thanmeo2012
28-02-08, 10:34 AM
Trước nhu cầu phát triển Vista Team xin thông báo tuyển thành viên.Ai muốn tham gia xin đăng ký theo mẫu sau

Họ và tên :
Năm sinh :
Y!M :
Link release của mình tại clbgamesvn :

Các thành viên của team sẽ được giúp đỡ mới nhất về các Server như Ran,MU,AU..........
Rất mong các bạn sẽ ủng hộ:haha::haha:

eddy
28-02-08, 10:46 AM
;)) VTT cũng có bên MU hở ?

Àh phải rùi...! Lão Trường có bên đó mà :D

Chúc thành công....;)

AttackGroup
28-02-08, 11:07 AM
Họ và Tên: Nguyễn Quốc Hùng
Năm sinh: 1980
YM: thesun_theworld
Link release: muserver

thientruongdx
28-02-08, 11:21 AM
Họ và Tên: Nguyễn Quốc Hùng
Năm sinh: 1980
YM: thesun_theworld
Link release: muserver

Ông này chắc bít Attach Local đây nên đặt nick như thế này

mit_10a7
29-02-08, 06:53 PM
attackgroup : is luckyday of [[2k7]] Dev :))

Đặt nick mới nhưng vẫn là nick chat cũ.......

:-?.....

031599450
25-03-08, 04:08 PM
Tên : Nguyễn Đức Tâm
Ngày Sinh : 23/4/1987
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link release : Roso Offline

Em chả bít có giúp gì nhùi nhưng hy vọng sẽ giúp các anh 1 phần nào đó ( Dù chỉ nhỏ như việc test Server thui cũng được) !

conchosoi
25-03-08, 10:21 PM
Họ Và Tên : Phạm văn Hoàng
Năm Sinh : 1989
YM!: izzi_hell_angel_izzi
Link release : Audition Offline or HKGH Offline

Mình muốn làm tester 1 lần cho biết ! Thanks.

thanmeo2012
28-03-08, 09:47 PM
Tên : Nguyễn Đức Tâm
Ngày Sinh : 23/4/1987
Link release : Roso Offline

Em chả bít có giúp gì nhùi nhưng hy vọng sẽ giúp các anh 1 phần nào đó ( Dù chỉ nhỏ như việc test Server thui cũng được) !
OK cảm ơn cậu mong cậu sẽ giúp team phát triển từ hồi bác nguyennampotter đi chưa ai phát triển mục này

Họ Và Tên : Phạm văn Hoàng
Năm Sinh : 1989
YM!: izzi_hell_angel_izzi
Link release : Audition Offline or HKGH Offline

Mình muốn làm tester 1 lần cho biết ! Thanks.
Hiện hai developer chính của team về HKGH là manhtung và kelamat đang bận ôn thi ĐH cậu thử test với Zenkira về vụ đưa map BHBC vào bản server HKGH 2.2 xem chứ thằng server 4.1 nó ngốn ram kinh:beat_shot:

Zenkira
28-03-08, 09:53 PM
Thấy rùi =.=""""

Họ Và Tên : Nguyễn Hồng Hải
Năm sinh: 1992
Link Release : Hkgh Offline và .... cái nào vọc cũng làm đc ^^!

Hiện tại đang unpack cái Server 2.2 ra tìm cách add BHBC đây =.="

Destruct
28-03-08, 09:57 PM
Họ và tên: XXXXXXXX
Y!M: XXXXXXX
Link Release: Box MuServer phần Release
Link cụ thể: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thui em xin rút, nghĩ lại rồi, em muốn ở một mình ^^

thanmeo2012
29-03-08, 11:56 AM
Họ và tên: XXXXXXXX
Y!M: XXXXXXX
Link Release: Box MuServer phần Release
Link cụ thể: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thui em xin rút, nghĩ lại rồi, em muốn ở một mình ^^
Tui biết bác rùi những người như bác có cái tôi rất cao không muốn bị người khác chỉ đạo mà chỉ muốn thể hiện mình thui dù sao cũng thanks bác:byebye:

DuongHoangMan
29-03-08, 03:25 PM
Họ và tên : Đoàn Trọng Hiếu.
Năm sinh : 1990
Link release : Hiệp Khách Giang Hồ Offline.

Zenkira
30-03-08, 01:50 PM
Hình như ý nghĩa của link release ở đây là mình đã dev đc cái gì và share tốt hay ko mới đc chấp nhận phải hok nè :D

DuongHoangMan
30-03-08, 05:05 PM
Tui có bài tốt nhưng bị xóa do lần server hỏng trước rồi vả lại tui muốn vào để học hỏi kinh nghiệm thôi mà.

rebirth_hotboys
31-03-08, 09:45 PM
Họ và tên : Roverskevin (tên Nước Anh)
Năm Sinh : 1991
Yahoo :zilybenny_zippopo
Link Repease: Server J Cũng Vọc đc

koconai22
31-03-08, 10:00 PM
Họ Tên : Phạm Thái Thiết
Năm Sinh : 1993
Em mới bước chân vô làm Muserver , nếu các anh giúp đỡ cho em gia nhập em sẽ cố gắng tìm tòi và học hỏi

thanmeo2012
01-04-08, 04:05 PM
Hình như ý nghĩa của link release ở đây là mình đã dev đc cái gì và share tốt hay ko mới đc chấp nhận phải hok nè :D

Đó chỉ là một phần mà cái chính là lòng say mê dev server game với tinh thần" Share all" cho mọi người:baffle:

031599450
02-04-08, 06:09 PM
Sao chưa thấy team [-V.I.T-} họp nhỉ !
phải họp mặt anh em để anh em con bít làm gì đó chứ chẳng nhẽ team cứ im ỉm mạnh ai lấy làm ah ! Chán chết !

rebirth_hotboys
02-04-08, 10:27 PM
sao lại chưa cho mình vào VIT Nhỉ Mình Đợi Lâu Lắm Oài

thanmeo2012
04-04-08, 04:11 PM
sao lại chưa cho mình vào VIT Nhỉ Mình Đợi Lâu Lắm Oài
mình muốn biết cậu đã từng test những server nào chứ nói thế thì chung chung quá chưa duyệt được:big_smile:

conchosoi
05-04-08, 10:49 PM
Bác thanmeo2012 gửi cho em pass vào Vista team. Chứ không có pass sao vào để test mấy cái server mới được.
Bác gửi vào tin nhắn cho em nhé !

tuankietnt
07-04-08, 10:57 AM
Tên:Huỳnh Tuấn Kiệt
Năm Sinh:1980
yahoo:tuankietngoctram
Cái gì cũng thích vọc.cài được tương đối game cùa Ragezone.Sory vì chưa làm đươc gì nhìu cho mọi người vì còn thấy mình kém cỏi.Rất mong được hợp tác.

thanhi
08-04-08, 09:04 PM
Họ và tên : Đặng Vũ Tín
Năm sinh : 31/10/1988
Release: Server nào mới ra đều test cả :eek:....

Do bận học thi tốt nghiệp nên không lên diễn đàn 1 năm, nay quay về clb để tiếp tục develop server.... mong anh em chỉ bảo :feel_good:

Mr.Rezo™
20-04-08, 03:43 PM
Họ và tên : Trương Gia Huy ( đừng gọi tôi là Tài nữa )
Năm sinh : 1993
Hiện tại mình thấy VISTA Team chưa có ai dev Jx Online nên muốn góp sức
1 phần cũng là do những hiểu nhầm về cái tên Datinh4ever nên mình muốn đi ra khỏi H2R NetWork để những thành viên H2R khỏi bận tâm . Cũng do 1 phần mình ra khỏi H2R là để cho ông Nguyên Huy đã muốn tôi rời H2R từ lâu
Dưới đây là những link mình đã share cho member
* <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -- Nhiệm vụ sơ nhập
* <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -- Full Tống Kim
* <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -- Settings fix cực chuẩn
Mong Thần Mèo và các member khác ủng hộ mình được vào VISTA Team

eddy
20-04-08, 04:21 PM
:))... Cố lên...H2R có người Dev JX rùi nên thằng Huy mún ông ra đó....;))...tớ thì ko quan tâm chuyện thiên hạ...ông gây gổ gì với nó ????

Mà nói thật : đã chat với Datinh4Ever thật ... đúng là 1 trời 1 vực ở cách nói chuyện ;))

Welcome to Alex tuấn is Developer My Network and Manager of project

Mr.Rezo™
20-04-08, 04:26 PM
:))... Cố lên...H2R có người Dev JX rùi nên thằng Huy mún ông ra đó....;))...tớ thì ko quan tâm chuyện thiên hạ...ông gây gổ gì với nó ????

Mà nói thật : đã chat với Datinh4Ever thật ... đúng là 1 trời 1 vực ở cách nói chuyện ;))

Welcome to Alex tuấn is Developer My Network and Manager of project

H2R có người dev Jx =)) . Nực cười . Cho dù H2R có người dev JxOnline gì đi nữa
Nói hổng phải khoe nha chứ trình độ về dev JxOnline của tôi hơn hẳn trong H2R .
Đương nhiên cũng có 1 vài gợi ý của ông Huy nhưng thú thiệt tôi đã fix all bug của Jx Online rồi . Còn add thêm Item và thú cưỡi PT vào Jx .Fix chuẩn bang hội , Việt hóa có dấu , Ủy thác lên kinh nghiệm nữa . Mong rằng từng đó đã đủ cho H2R phải xem lại nhân viên dev Jx của mình .

thanmeo2012
20-04-08, 07:14 PM
Họ và tên : Trương Gia Huy ( đừng gọi tôi là Tài nữa )
Năm sinh : 1993
Hiện tại mình thấy VISTA Team chưa có ai dev Jx Online nên muốn góp sức
1 phần cũng là do những hiểu nhầm về cái tên Datinh4ever nên mình muốn đi ra khỏi H2R NetWork để những thành viên H2R khỏi bận tâm . Cũng do 1 phần mình ra khỏi H2R là để cho ông Nguyên Huy đã muốn tôi rời H2R từ lâu
Dưới đây là những link mình đã share cho member
* <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -- Nhiệm vụ sơ nhập
* <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -- Full Tống Kim
* <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -- Settings fix cực chuẩn
Mong Thần Mèo và các member khác ủng hộ mình được vào VISTA Team
Chào mừng cậu đến với Vista Team mong cậu sẽ cố gắng để phát triển mục JX. Cậu vào nick để coi pass vào box team nhé:haha:

eddy
20-04-08, 07:49 PM
Nói ko bik ngượng....battle ko ????? :|

titius2003
20-04-08, 08:20 PM
Họ và Tên: Nguyễn Hùng Minh
Sinh Năm: 1990
Y!M: kissmeplz0304
Link Release: Mu Server

Em cũng chẳng biết gì nhiều về Mu Server lắm nhưng em cũng muốn vào Team để học hỏi và góp sức, mong được trưởng nhóm Team cho gia nhập em cảm ơn

Mr.Rezo™
21-04-08, 08:00 AM
Nói ko bik ngượng....battle ko ????? :|

Tôi ko thèm gây chiến tranh với nhóm cậu ! Cậu nên nhớ 1 điều rằng
Ở đâu cũng có nhân tài chứ ko riêng gì nhóm cậu
Mình ko chê trách H2R kém cỏi JxOnline nhưng mà H2R ko đủ nhân tài dev Jx
H2R chỉ chuyên các game như Mu , Rok , GB hay gì gì đó
Nói chung JxONline các vị phải xem lại

eddy
21-04-08, 08:17 AM
Tôi ko thèm gây chiến tranh với nhóm cậu ! Cậu nên nhớ 1 điều rằng
Ở đâu cũng có nhân tài chứ ko riêng gì nhóm cậu
Mình ko chê trách H2R kém cỏi JxOnline nhưng mà H2R ko đủ nhân tài dev Jx
H2R chỉ chuyên các game như Mu , Rok , GB hay gì gì đó
Nói chung JxONline các vị phải xem lại

Nói chính xác 1 điều rằng : chúng tớ ko có project cho JX

Chứ nếu mún ! OK ! Tớ nhờ anh Tuấn start 1 phát....:)...đích thân ảnh viết rùi public 1 bản .... ;)) có lẽ tớ cũng sẽ cố học hỏi để tham gia:big_smile:

KELAMAT
21-04-08, 02:19 PM
chiến tranh cái gì
mỗi nhóm có những project riêng
H2R đang dev những Game cũ và phát triển từ lầu như Mu,GB..
còn Vista thì tìm tòi những Game server mới như HKGH,TGHM,Gunz2,Maple,Ran,Knight.....
nói chung là chả đụng chạm gì tới nhau , nếu có cùng 1 con đường thì sao 2 bên ko giúp nhau cùng phát triển và hỗ trợ lẫn nhau
thiếu xót của người này sẽ được người khác bổ sung , vậy có tốt hơn ko nào :D

Mr.Rezo™
21-04-08, 03:22 PM
Nói chính xác 1 điều rằng : chúng tớ ko có project cho JX

Chứ nếu mún ! OK ! Tớ nhờ anh Tuấn start 1 phát....:)...đích thân ảnh viết rùi public 1 bản .... ;)) có lẽ tớ cũng sẽ cố học hỏi để tham gia:big_smile:

Alex Tuấn sao =)) ! Nói quá nực cười :too_sad:
Tôi nói cho ông rõ nha .:baffle:
Alex tuấn từ năm 2006 đến giờ làm được 2 phiên bản JX Online :canny:
1 . Version thứ 1 : Lấy server của tâm ròm bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và fix chút xíu ko đáng kể :beated:
2 . Version thứ 2 : Lấy của Akarizone và cũng chỉ fix ko cài font China và add thêm vài con NPC vớ vẩn ( ko đáng nói ) :tire:
Nói chung với alextuan tôi chỉ hâm mộ anh ta ở việc code ra GS chưa pack mà thôi ! Còn chắc viết script JX ONLINE thì ít nhất phải hỏi lại ! :sexy_girl:

gunbound1012
06-05-08, 10:46 PM
gsgdfgfdgfdgdfgfhh.................
xóa hộ cái

tranducnam14
14-05-09, 02:47 PM
Họ và tên :Trần Đức Nam
Năm sinh :1992
Link release của mình tại clbgamesvn:Thế Giới Hoàn Mỹ,Võ lâm truyền kỳ,Thiên Long Bát Bộ

Alexandria
14-05-09, 02:54 PM
hiện tại team đang rất vắng người
chỉ còn 2 3 thành viên thường trực :))

boy9000
14-05-09, 06:09 PM
hic đặt trong box TGHM mà ko thấy ai thuộc box tham gia cả toàn ở box khác sang thăm thế mới hay =P~ dù sao có người vào post vói thì vui rồi box này buồn thảm quá (:|

giangleloi
14-05-09, 06:30 PM
Mong Thần Mèo và các member khác ủng hộ mình được vào VISTA Teamnó bảo người ta copy paste, nó thì trắng trợn hơn, cực chuẩn=))
cực chuẩn copy nguyên gốc=))
forum nên quên thằng đó đi thì hơn

meohen1989
14-05-09, 09:57 PM
sao lại bựa thế này, mod nào mắt mũi tèm nhèm move nhầm sang box tghm vậy :-w

Mr.Noob
14-05-09, 10:10 PM
Box tuyển quân gì mà thấy thảo luận ko à.Vãi chưởng quá đi.Thế có còn tuyển quân nữa ko.Không thì closed đi :)

nhockeke3
15-05-09, 09:21 AM
Topic này để spam hủ các bác, thấy chém nhau vui quá ^^

thecongcntt
16-05-09, 09:13 PM
Hic. Chán "Bỗng dưng muốn khóc". Sao lại có cái này trong box TGHM vậy. Ai can thiệp cái.

boy9000
16-05-09, 09:37 PM
chắc mấy bác này muốn tuyên mem box ta mới vào đây (có bác bên V.I.T nói rồi kìa em có ý kiên muốn nói nhưng sợ bị ban nên thôi:D

My.Ami.Pro
16-05-09, 09:59 PM
Họ và tên : My.Ami.Pro
Năm sinh :1992
Y!M :Ami_Able_56
Dev-Test các ser: Mu,Jx,HKGH,Au,FLyFF, ... đếm hok xuể
links thì vào box flyff mà tìm, 50% là của tui hết đó

meohen1989
17-05-09, 12:05 AM
admin ,mod đâu rồi ,del topic này đi ,từ 02-28-2008 rồi mà còn bới rác là sao ,ko còn hiệu lực nữa, sắp thành hồ câu rồi [-X

thecongcntt
17-05-09, 09:16 AM