PDA

View Full Version : [Release/Test] 1.00.18 GS and 1.00.19 GS_CS

eddy
28-02-08, 07:55 AM
Đây là phiên bản 1.00.18 GS và 1.00.19 GS_CS full working
Fixed by Net4Viet Team chúng tớ
Crack checksum by DragonWall
Tested by DragonWall and Cuonglee

Đây chỉ là bản test , chúng tôi còn phát triển nữa nên mong các bạn hãy hợp tác tested kỹ bản này , để có 1 phiên bản Mu working good

Server :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pacht : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

^^...Nói trước nhá ! Lần này Release ko phải buy với sell gì hết..... nên các pro đừng có mà chửi vào mặt mấy boss N4V Team như trước nữa.... :(...

Để có được thành quả hôm nay , Wall và Lee đã tốn rất nhiều time và công sức....

Free cho các bạn 1 bản :d....để biết thêm rằng N4V Team chúng tớ cũng có Share :):haha::haha::haha::haha::haha:

[Creadit]
WebZen
KG MuServer
Net4Viet Team

And you : you testing :)

F.A.Q

[Khách] :Cấu hình máy như thế nào để chạy được bản này ?
[N4V] Support : Theo chúng tôi , P4 3.0 GHZ , Ram 1G là tốt
[Khách] : Thế thấp hơn được ko ?
[N4V] Support : Có thể , P4 2.5 GHZ Ram 512mb....tối thiểu
[Khách] : Phiên bản này có gì mới
[N4V] Support : Update full Season II của WebZen : 03/04/2007 , 27/03/2007, 30/01/2007 .
[Khách] : Protocol của GS ?
[N4V] Support : JPN , hiện chúng tôi đã có thể dùng dll để change protocol nhưng đang trong quá trình test nên chưa thể release , vả lại chúng tôi còn chờ FPT update , có main VTM là chúng tôi change về VTM ngay.
[Khách] : Vậy nếu chúng tôi test thấy có lỗi
[N4V] Support : Hãy report cho chúng tôi tại đây .... chúng tôi sẽ test và fix lại :dThanks

thanhvudng
28-02-08, 08:08 AM
xin lỗi mình hơi ngốc chứ chạy nó như thế nào ?Mong bạn có thể hướng dẫn cho mình được không ?>

eddy
28-02-08, 08:10 AM
Như các bản khác , bản này chỉ nặng hơn 1 tí nhưng đã crack checksum và change UDPport nên đỡ tốn CPU :D.........:(

thientruongdx
28-02-08, 10:28 AM
Ông eddy ko cho mấy cái ảnh demo lên xem nào tui cũng nghe nói về bản này rồi nhưng chưa test, lâu lắm rồi ko động đến MU đang mải test sever EVE

eddy
28-02-08, 10:32 AM
:)....quên ko chụp ảnh........

Cứ test đi test đi

luckyday
28-02-08, 10:36 AM
Theo tôi nên để server mã nguồn mở, có nghĩa là chưa packed gì cả để anh em trong team cùng học tập và fix nếu mỗi lần lại packed thì không học được cái gì cả

eddy
28-02-08, 10:39 AM
Server này pack hay ko tớ ko rõ....vì tớ chỉ test nó thui....chứ chưa kịp nhìn dung lượng

có lẽ là >3mb.....

Còn muốn có cái nguyên thủy .....thì bạn lên RZ , tìm bài 1.00.18 with PDB and Map....

:(...

thanhvudng
28-02-08, 02:14 PM
Vậy những thành phần kèm theo như map..... phải dùng với bản nào cho phù hợp vậy Eddy ? Bây giờ mình path nó vào Server 1.02V dơn trên Ragezone có được không ?

talgon
28-02-08, 11:45 PM
eddy cho mình hỏi bản này là ss3 hay full ss2 vậy?

tungseovd
29-02-08, 06:36 AM
anh addy cho em hỏi
Pacht : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có thể dùng client của FPT được không?

eddy
29-02-08, 07:28 AM
Không thưa các bạn !

Mu 1.00.18 này là phiên bản có protocol JPN ( của Nhật) nên ko thể dùng cho FPT được
Pacht Eng là pacht Anh hóa cho Client tiếng Nhật

Bản Client Full SS 2....đây là phiên bản SS 2 full...

Còn mún 1.00.18 SS 3 thì các bạn ráng chờ [CzF] Leo123 mod tiếp , nếu ổn minh sẽ đem về đây

imai28vn
29-02-08, 02:09 PM
eddy ơi, sao chi post mỗi GS và GS_CS, còn các DB khác đâu rùi. Giúp tôi full luôn đi....lâu rồi mới nghiên cứu lại thấy mình noob quá

BCL305
29-02-08, 03:30 PM
Đúng rồi, Eddy cho mình DB luôn đi.
Vả lại Eddy có thể cho mình Link bài hướng dẫn cụ thể được không? Tại mình tham khảo các bài hướng dẫn ở đây nhưng không thấy sự nhất quán lắm. Như phim hướng dẫn của Eddy (bản 1.03C+) thì chỉ Attact 1 DB, còn bài hướng dẫn khác (bản 1.02N) lại Attact đến 3DB!!?
Trường hợp cài SQL server, khi vào đăng kí Login (IUR.......) lại không có thì phải làm sao? Mong Eddy giải đáp. Mình cảm ơn Eddy trước.

quan_1986
29-02-08, 03:54 PM
Lâu quá Forum mới hoạt động lại ,buồn muốn chết luôn à ! Lại chuyện dài nhiều tập về Test SeverMU ...vui nhỉ cho tớ tham gia với nha !Chúc all khoẻ và dzui ,trẻ....đẹp trai hơn mấy năm trước.

eddy
29-02-08, 05:37 PM
@BCL : mình chỉ lam` hướng dẫn 1 cái...con` mấy cái còn lại bạn tự làm !

imai28vn
29-02-08, 07:29 PM
eddy ! có thể dùng GS và GS_CS này chạy trên bản SCF của Behuy hay không? cho mình xin DB của server này đi. Có cái này test mới đã:))

eddy
01-03-08, 07:40 AM
ùh ! Mình sẽ posr DB sau....các bạn thông cảm

minhtu99
01-11-08, 06:51 PM
Links sever zshare die rồi ,hix hix. eddy check giùm cái nha, thx