PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Font kiếm thế

Lynk_KiD_HVA
26-05-15, 10:09 AM
Mấy anh ơi em việt hóa cái kiếm thế 2 mà nó lỗi font như thế này giờ mấy anh giúp em với<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

na.ilusm89
26-05-15, 10:23 AM
Mấy anh ơi em việt hóa cái kiếm thế 2 mà nó lỗi font như thế này giờ mấy anh giúp em với

Conver sang chinase rồi Chuyển về UTF - 8 Without BOM rồi hãy việt hóa

Lynk_KiD_HVA
26-05-15, 10:33 AM
Conver sang chinase rồi Chuyển về UTF - 8 Without BOM rồi hãy việt hóa

em lấy toàn bộ của VNG chỉ lấy mỗi cái game.exe của client trung khựa thôi 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rr

na.ilusm89
26-05-15, 10:38 AM
em lấy toàn bộ của VNG chỉ lấy mỗi cái game.exe của client trung khựa thôi 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rr

Tên NPC Được viết ở npc.txt hoặc maplist còn client nào chã thế

nghichtu91
26-05-15, 10:51 AM
Tên hiện như thế thì nằm trên sv nhé ...........................................

Lynk_KiD_HVA
26-05-15, 10:57 AM
Tên hiện như thế thì nằm trên sv nhé ...........................................

Là sao anh thành chẳng hiều gì cả 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrr

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tên NPC Được viết ở npc.txt hoặc maplist còn client nào chã thế

Oh vậy là việt hóa trong Server hay sao anh ????? 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vd_tt
26-05-15, 11:04 AM
màu hồng là tên npc trong npc.txt

màu trắng là tên npc trong info.txt trong folder map_info.

vào maplist.txt tìm map đấy tên gì rồi vào map_info tìm folder map sửa trong info.txt.

lâu nay ko online yahoo ku thái vẫn khỏe chứ ;;)

Lynk_KiD_HVA
26-05-15, 11:10 AM
màu hồng là tên npc trong npc.txt

màu trắng là tên npc trong info.txt trong folder map_info.

vào maplist.txt tìm map đấy tên gì rồi vào map_info tìm folder map sửa trong info.txt.

lâu nay ko online yahoo ku thái vẫn khỏe chứ ;;)

oh khỏe, tối nay zãnh không, tối nay sinh nhật tui

Lynk_KiD_HVA
26-05-15, 11:47 AM
Cho em hỏi sao sài luôn client của VNG không được nhỉ vào mà nó cứ báo mất kết nối

wermanhme1990
26-05-15, 02:02 PM
Cho em hỏi sao sài luôn client của VNG không được nhỉ vào mà nó cứ báo mất kết nối
Nếu sài được game.exe của vng thì không còn là vng nữa.
Việc kiếm thế 2 bị rò rỉ server nên khi về việt nam, vng đã cố tình giới hạn nhiều chức năng và môn phái để những admin server private không chôm về rồi chạy như kiểu dùng client vng chép file patch vào.

Lynk_KiD_HVA
26-05-15, 03:04 PM
Nếu sài được game.exe của vng thì không còn là vng nữa.
Việc kiếm thế 2 bị rò rỉ server nên khi về việt nam, vng đã cố tình giới hạn nhiều chức năng và môn phái để những admin server private không chôm về rồi chạy như kiểu dùng client vng chép file patch vào.

Bác unpack được setting.pak vs script.pak của VNG chưa cho em xin với, sao em unpack ra vào cái file npc.txt nó là tiếng trung chứ không phải việt hóa