PDA

View Full Version : Hướng dẫn chơi bản MuServer luciano beta 39

trannhudit
20-12-07, 12:30 AM
Xin lỗi GM và Admin cho mình viết bài này nhằm giúp cho các bạn như mình chưa hiểu cách chơi hết các map trong bản này hiểu cùng test.
- Bạn nào đã có thể chơi hết các map và sự kiện bản Mu này xin hãy vào đây post bài hướng dẫn cho anh em với nhé.
Nội dung bạn như sau:
1. Hướng dẫn cụ thể các map & sự kiện ??
2. Có hình ảnh đầy đủ map & sự kiện ??
3. Có code về các loại vé đi vào map nào ???
4. File full về hướng dẫn
5. Nếu dung lượng file lớn xin hãy post lên host free để gia đình ít tiền dễ lấy.
Hy vọng các bạn giúp đỡ mình nhé để cùng thưởng thức sức mạnh MuServer Offline.

Cảm ơn sự hưởng ứng của các bạn và diễn đàn đã cho tôi tham gia .
Xin chân thành cảm ơn.

eddy
20-12-07, 02:33 PM
^^ Beta 39 ... bổ sung 3 map SS III là : 1 map có Balgass , 1 Map IIlusion 6 tầng ... 1 map Refuge ... tuỳ vào mỗi server support SS III mà người post edit move có hay ko có các map đó ... đa phần là có ...

Event SS III thì có event Halowwings
Nếu server full ( điển hình là FriendZ Server ) thì bên IIlusion sẽ có bức tượng Đức **** ... hình như kill cái đó , vỡ ra ...

Vì các bản hiện giờ đều là SS II - mod SS III ... nên chưa thể có đầy đủ hết tính năng của SS III như WebZen ...

Còn gì nữa các bạn cứ hỏi ....

trannhudit
20-12-07, 08:44 PM
cảm ơn bạn.thông tin hơi ít quá
Ở đây tôi nói là hướng dẫn chơi tất cả các event mà ????

eddy
20-12-07, 08:46 PM
Event SS III ngoài Event Hallowin ra chưa thấy có event gì mới ! Mà event Halowin thì chỉ có server của endi mới có ... mà server đó thì very bugs :D

trannhudit
20-12-07, 09:14 PM
eddy giớ thiệu hình ảnh bản đó cái đã qua diễn đàn eddy nhưng chẳng thấy cái image nào cả. bạn eddy có thể cho mình xin file hướng dẫn chơn bản 1.0.16 của locia không vì mình chưa chơi bao giờ cả, cảm ơn

MAYA_WORLD
21-12-07, 04:13 AM
eddy giớ thiệu hình ảnh bản đó cái đã qua diễn đàn eddy nhưng chẳng thấy cái image nào cả. bạn eddy có thể cho mình xin file hướng dẫn chơn bản 1.0.16 của locia không vì mình chưa chơi bao giờ cả, cảm ơn

Muốn xem hình ảnh và chú thích thì vào đây xem:

Sự kiện S1 tại Thế Giới MAYA:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sự kiện S2 tại Thế Giới MAYA (hình chụp ở Version cũ của MAYA 1.02T):
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

eddy
21-12-07, 12:39 PM
@MaYa ui ! Bạn ấy hỏi Event SS III chứ ko phải Event SS I - SS II :D.....

Rùi rùi ... xong vụ thi học kỳ này eddy up cả kho server , guides chơi lẫn modding Server cho các bạn ... vì sắp thi nên ko có thời gian bên diễn đàn đó :D

trannhudit
21-12-07, 05:26 PM
cảm ơn eddy nhiều lắm chắc khoảng cuối tháng 12 nhĩ

eddy
21-12-07, 08:50 PM
Đầu tháng 1 ( chính xác là ngày 2/1 --> 6/1 eddy thi xong - có lẽ sẽ pó tay Toán , Lý , Hoá mặc dù eddy dân bang A ) ... :) ... 7/1 sinh nhật eddy

Bắt đầu từ 8/1 eddy sẽ bắt tay làm việc