PDA

View Full Version : Lỗi này là gì thế nhỉ

King-Gnik
29-11-07, 05:38 PM
Em đã làm theo hướng dẫn của anh killer238 mà mãi không được nó cứ ra như này nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ó anh nào pro chỉ dùm em.Thanks

thanmeo2012
29-11-07, 08:34 PM
Em đã làm theo hướng dẫn của anh killer238 mà mãi không được nó cứ ra như này nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ó anh nào pro chỉ dùm em.Thanks
mình thấy server chạy vậy là ok rồi chớ có gì đâu phải hỏi

King-Gnik
30-11-07, 11:01 AM
mình thấy server chạy vậy là ok rồi chớ có gì đâu phải hỏi
Nhưng vào LaunchCreate nó văng ra hoài àh :adore:

thanmeo2012
30-11-07, 11:21 AM
Nhưng vào LaunchCreate nó văng ra hoài àh :adore:
hehe mới nhìn biết tỏng là cậu xài clinet vn đúng ko? mình cũng bị vậy rồi nhưng chuyển sang xài clinet tq thì ok bạn ráng down cái clinet china về xài:haha::haha::haha:

King-Gnik
30-11-07, 11:55 AM
hehe mới nhìn biết tỏng là cậu xài clinet vn đúng ko? mình cũng bị vậy rồi nhưng chuyển sang xài clinet tq thì ok bạn ráng down cái clinet china về xài:haha::haha::haha:
Bạn cho mình địa chỉ đươc không:haha:

phan_thuat
30-11-07, 08:51 PM
neu ban dung clien viet nam thi hay dung sever va pack cua manh tung la dươc lien

phan_thuat
30-11-07, 08:53 PM
neu ban dung clien cua viet nam thi hay cai sever va pack cua manhtung la oke

King-Gnik
30-11-07, 09:11 PM
neu ban dung clien cua viet nam thi hay cai sever va pack cua manhtung la oke
Cám ơn bạn trước nhé mình thử test xem:haha:

Duylinh
27-03-08, 02:52 PM
xin chào cả nhà em là thành viên mới .Em đã hỏi thăm nhiều nơi nhưng chưa có câu trả lời
Em đã làm đúng theo cách của anh Manh Tung nhung vẫn chưa vô đuoc game mới chỉ vô chõ dăng nhâp game rùi đứng luôn em sai ban server 2.2 va 2.1 Client VN mong duoc co câu trả lời som nhat
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
day hinh anh loi cua em
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Zenkira
27-03-08, 09:06 PM
@Duylinh : Bạn à, bạn nên download patch Client TQ của manhtung thì mới vào game đc, bạn dùng client VN phải ko ?

Duylinh
27-03-08, 09:10 PM
vâng em sài bản Client VN em cũng có bản patch Client TQ nhưng không bít cách sử dụng.Xin cho link down va cách hướng dẫn cụ thể đi anh .Cho em thx trước

mrhung111
05-04-08, 10:27 PM
xin chào cả nhà em là thành viên mới .Em đã hỏi thăm nhiều nơi nhưng chưa có câu trả lời
Em đã làm đúng theo cách của anh Manh Tung nhung vẫn chưa vô đuoc game mới chỉ vô chõ dăng nhâp game rùi đứng luôn em sai ban server 2.2 va 2.1 Client VN mong duoc co câu trả lời som nhat
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
day hinh anh loi cua em
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hình quá bé ko nhìn thấy gì cả hình như là ongko chỉnh ip trong phần serlist