PDA

View Full Version : Mesh loading fail????

quang2901
28-11-07, 09:36 AM
em cài server patch của anh manhtung làm theo hướng dẫn và dổii9 IP thành IP máy em nhưng đến khi vô game lại gặp lỗi Mesh loading fail
lổi này là sao hỡ mấy bác :amazed:

DuongHoangMan
28-11-07, 01:21 PM
Rất đơn giản là bạn đang xài client của HKGH Việt Nam hiện tại đúng không. Bạn phải mua đĩa cài HK cũ thôi bởi vì phiên bản Việt Nam vừa cập nhật thêm đồ 10x và map quái 10x trong khi phiên bản server chwa có nên nó bị lỗi thôi. Nói chung là không thể xài được client mà vừa được cập nhật tuần trước. Phiên bản cũ hơn thì được.

Zenkira
18-03-08, 12:19 PM
Cái việc cập nhật cho server mình đang làm !!! ^^!, đã gần xong, thăng chức 5 ok, giờ chỉ thiếu ko biết cách nhập skill vào thui >"< ( ko biết ID và data của skill >"< ), cám ơn DuongHoangMan đã gợi ý dùng cái Client VN của Hkgh Onl nhé ^^!, nếu đc mình sẽ up data Hkgh có map BHBC cho mọi người ( nếu đc , sắp đc rùi )

cá mập xám
21-03-08, 01:15 PM
Cái việc cập nhật cho server mình đang làm !!! ^^!, đã gần xong, thăng chức 5 ok, giờ chỉ thiếu ko biết cách nhập skill vào thui >"< ( ko biết ID và data của skill >"< ), cám ơn DuongHoangMan đã gợi ý dùng cái Client VN của Hkgh Onl nhé ^^!, nếu đc mình sẽ up data Hkgh có map BHBC cho mọi người ( nếu đc , sắp đc rùi )

ô hô, bắt đầu kết ông bạn rồi đó, mau mau lên cho anh em hưởng nhé, mà nghe cái tên máp mới nè sao giống 9D thế ko bít :still_dreaming:

Zenkira
21-03-08, 09:08 PM
=.="""", đang bực mình skill nè >"<, fix mãi vẫn 1 cục !, tui ko biết làm như thế nào để chỉnh cái Client VN cá :|, ông DuongHoaMan nói nó có ảnh hưởng đến data :|, có ng` lại nói xài của TQ vẫn đc . vẫn update 10x đc :|, điên mất