PDA

View Full Version : [JX] Mong mọi người giúp

trongbt1990
21-05-15, 02:57 PM
Mình mới qua JX nên không biết j , mình muốn có 1 sever chơi off mà ko biết nên chơi sever nào . mong ai đi ngang qua cho m xin 1 sever , máy mình win 7 có chơi đựoc không?? thank

bincute1
21-05-15, 04:34 PM
Mình mới qua JX nên không biết j , mình muốn có 1 sever chơi off mà ko biết nên chơi sever nào . mong ai đi ngang qua cho m xin 1 sever , máy mình win 7 có chơi đựoc không?? thank

linux thẳng tiến :))
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

rioranso
21-05-15, 04:52 PM
mới vào mà chơi linux :) tìm trên google đi bạn .. nên tìm sever windows 8-x

phongmous96
21-05-15, 05:04 PM
mới vào mà chơi linux :) tìm trên google đi bạn .. nên tìm sever windows 8-x
Bạn mới vào nên tìm mấy sv awjx củ đổ hkmp tập tành dev từ server đó chừng nào rành thỉ bạn chuyển qua dev server ngạo tuyết là có thể dev server online.
Thân!

bthhhz
21-05-15, 05:48 PM
Mình thấy bạn nên sử dụng Linux. vì thấy ít bị bug . Nếu có kiến thức vèPascal lúc học phổ thông thì mình nghĩ chắc chắn bạn sẽ học rất nhanh.
Vì Linux kiến thức bao la nó bao hàm cả jx windown nên bạn có thể sử dụng các Ebook hiện có để tham khảo. vì các ebook này nó chỉ viết cho sv windown nhưng 90% vẫn dùng cho linux đc

thiensud
21-05-15, 07:27 PM
Mình thấy bạn nên sử dụng Linux. vì thấy ít bị bug . Nếu có kiến thức vèPascal lúc học phổ thông thì mình nghĩ chắc chắn bạn sẽ học rất nhanh.
Vì Linux kiến thức bao la nó bao hàm cả jx windown nên bạn có thể sử dụng các Ebook hiện có để tham khảo. vì các ebook này nó chỉ viết cho sv windown nhưng 90% vẫn dùng cho linux đc

Nghe có vẻ hấp dẩn nhỉ.Chú có mở sv linux à;)

bthhhz
21-05-15, 08:25 PM
Nghe có vẻ hấp dẩn nhỉ.Chú có mở sv linux à;)

uk. mình có từng mở rồi bạn . nhưng thị trường hiện tại chưa cho phép sử dụng Linux đâu. bởi linux nó đang đi trước đa số quán nét ở việt nam. vì nét ở việt nam còn đang dậm chân ở win xp thành ra các net 4.0 và winistaler 3.5 chưa đc cài vào máy thành ra nhiều game thủ tải về bỏ vào game.exe ko dc nên họ cũng ít người . nhưng nói chung mở lên thì cũng ổn định . vì nó ko có tự dis gameserver như sv win

trongbt1990
23-05-15, 03:38 PM
thank all nha , nhưng ko có sever nào để chơi luôn ak` các bạn? hic nhìn phê phết mà ko biết bắt đầu từ đâu

bil4i3n
23-05-15, 07:30 PM
thank all nha , nhưng ko có sever nào để chơi luôn ak` các bạn? hic nhìn phê phết mà ko biết bắt đầu từ đâu

Trang đầu tiên:
Share Sever Kgame Phiên Bản HKMP Hút máu cực hót cho AE online! - ShareSever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ - tvnnam: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Share Server Online Vừa Off ( Ngạo Tuyết) Version 2)! - carotyeuchuot: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Share Server Jx ..:::CộngĐồngViệt:::.. - hoangcungclub: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Share server ATN-JX loving Ver1 Dev hoàn thiện,fix bug cơ bản - single.single: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết (Dev Offline) - z0nkazu04: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Share Server Giang Sơn Mỹ Nhân <AlexKing> - AlexKing: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Share server JX Loving Fix Bug Đăng Nhập Tối Ưu Script - gianghotk: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Share Server Võ Lâm Tranh Bá - hoangcungclub: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trang thứ 2:
[Quà tết] Share Server Việt Hóa Tổng hợp Ver 3 cho anh em ! - tranminhdo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Share Server Công Lý Giang Hồ - hichay: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Share Server VNG chạy bằng linux :) ! - evilbaby1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Share SV Giang Hồ Tình Kiếm online. - duykhang: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Share chính thức sever Võ Lâm Tìm Em Dev by DuongDaiCaJx - DuongDaiCaJX: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Share SV gốc Xuất Danh Vô Tình Kiếm . Mong AE đừng chém - duykhang: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
...
:>

tinhhack
23-05-15, 10:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>