PDA

View Full Version : [MU] skins Pet Megaflare + player.bmd

goku123
21-05-15, 11:07 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 743205742333424_o.jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 941545250_o.jpg

link dow: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn: forum.ragezone.com

MaxVoll
22-05-15, 12:58 AM
Full Fix Player.bmd

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

freepro921
23-05-15, 10:01 AM
file fix player.bmd : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
khi di chuyển sẽ ko bị giật lên giật xuống :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg

bomaygiet
05-06-15, 01:08 PM
file fix player.bmd : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
khi di chuyển sẽ ko bị giật lên giật xuống :D

đại ca ơi copy vào đâu thế ạ :((:((:((:((:((:((:((:(( em vào mục data-skill copy vào hông có đc

freepro921
05-06-15, 05:14 PM
đại ca ơi copy vào đâu thế ạ :((:((:((:((:((:((:((:(( em vào mục data-skill copy vào hông có đc

file này copy vào client/data/player nhé

The Gamer
17-01-17, 11:38 PM
anh em cho hỏi sao copy file skill này thì người ko ngồi lên thú nhỉ
có gì sai à

socolas
17-01-17, 11:47 PM
anh em cho hỏi sao copy file skill này thì người ko ngồi lên thú nhỉ
có gì sai à

--------> Như theo bạn nói thì người cõng thú pải ko, chắc chết quá =))

socolas
18-01-17, 12:29 AM
---> Cho hỏi sao con pet nó màu tím hồng được vậy