PDA

View Full Version : Phiên bản Hiệp Khách tiếng Việt 99%

phuongnam
22-11-07, 11:09 PM
--> theo như lời hứa mình upload phiên bản Hiệp Khách tiếng Việt mà mình fix lên cho các bạc Thật ra mấy hôm nay bận quá không online nhiều, mà nhiều lần upload lên Mega (bằng tài khoản Hour Premium) và MediaFire đều không được, chỉ chạy được vài phần trăm đến chừng 60% là rớt, lỗi Cuối cùng mình phải xóa và nén lại từ mỗi file 100 MB xuống còn 50 MB, và hôm nay đã upload được lên Mediafire rồi (mới chỉ có 1 file thôi, mình sẽ cố gắng upload xong trong đêm nay nếu không bị đứt mạng như mấy ngày hôm nạy

--> Cũng xin nói luôn:
+ Cái mà mình upload lên đây chỉ là phần Client của HK, mình phát triển từ bản server của bác manhtung cho nên cách cài đặt và phần server các bác cứ download bên phần của bác manhtung (server 2.1 và 2.2 đều được), mình không post phần đó nhe
+ Phần Client này mình có fix thêm, ngôn ngữ 99% trong đó là tiếng Việt có dấu như hình mình đã post lên diễn dạn Bao gồm 15 file nén các bác dowwnload về để chung một thư mục rồi chạy file HKGHOfflineVN.exe, đây là file nén bằng WinRAR tự giải nén nên không cần cài đặt sẵn WinRAR, pass là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Sau khi giải nén xong các bác vào thư mục của Client này HKGHOfflineVN\client tạo shortcut cho file LaunchCreate.exe, và đồng thời cũng trong thư mục này mở tập tin SerList.ini lên, đổi IP thành IP cho IP server của các bác và đổi tên của Servername1 thành tên serrver của các bác, xong save lại là ok (nói chung là làm giống như bác mạnh tùng đã hướng dẫn)
+ Số IP của Client của mình hiện tại là 192.168.1.106, tổng dung lượng 15 file là 702 MB, dung lượng sau khi giải nén ra khoảng 2,4 GB
---> link download mình upload được cái nào sẽ gửi link lên ngay :
--> link file 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
--> link file 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
--> link file 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phuongnam
23-11-07, 05:05 AM
link các file tiếp theo đây, cho upload suốt đêm đó nha:
--> link file số 4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
--> link file số 5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
--> link file số 6: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phuongnam
23-11-07, 07:26 AM
ba link nữa đây:
--> link file số 7: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
--> link file số 8: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
--> link file số 9: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-->> 17h ngày 23-11-07: sáng giờ em upload 1 lúc 4 files lên mediafire rồi đi ra ngoài có việc, bây giờ về mạng rớt mất tiêu rùi, không lên được gị Em đang upload lên 2 files kế tiếp khoảng 1 giờ nữa có, các file còn lại sẽ cố gắng upload liên tục, các bác chờ nhé !

phuongnam
23-11-07, 05:53 PM
--> link file số 10 đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

(tổng cộng bao gồm 15 files đã fix ok chỉ dowwnload về rồi tạo shortcut là chạy, không phải patch gì cả, còn 5 files nữa)

--> link file số 11 đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

em cho tre máy upload suốt đêm nè :
--> link file số 12 đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
--> link file số 13 đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
--> link file số 14 đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(ban ngày upload 1 file cũng rớt lên rớt xuống, ban đêm để 3 files nó tự upload lên ngon lành quá !

phuongnam
24-11-07, 06:00 AM
hai link cuối cùng đây :
--> link file số 15: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
--> link file số 15: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (link này dư các bác khỏi down nhé, thanh bác thanhchuong
các bác dowwnload xong nhớ để chung 1 thư mục, bấm vô file đầu tiên.exe đó nó sẽ tự giải nén ra.... (xin xem lại hướng dẫn phía trên). Phần Server em có nói rõ rùi hé, đó là bản Server 3.52 của bác manhtung đã post đậy Bác nào cài đặt có lỗi gì post lên cái gì em biết sẽ hổ trợ thệm
Bản Client này bước đầu thấy chơi rất good, nhưng thực sự em không có thời gian và cũng không biết rành về HK nên không biết đường đi các cửa như thế nao... để kiểm tra, các bác cứ test rùi có lỗi gì post lên anh em cùng fix thệm
Lưu ý quan trọng: trong phần Control Panel --> Language các bác nhớ cài đặt và khai báo Ngôn ngữ là Vitnamese nhé (như vậy mới hiển thị được tiếng Việt có dấu, còn những bác nào đã khai báo là China PRC thì vui lòng cài trên Win mới nếu không nó sẽ hiển thị tùm lum hết ! (ở đây em chỉ nói là máy con Client thôi nhé, còn cái phần server các bác khai báo Language gì cũng OK). Phù, tạm xong rùi đấy chúc các bác vui vẻ !

thanhchuong2007
24-11-07, 07:21 AM
Links gửi lộn rồi. Nhưng cũng thanks nhiu nha để test thử xem. Client này chạy cho server 3.25 ah. Có gì xin giúp đỡ nha.:embarrassed::sweet_kiss:

phuongnam
24-11-07, 07:33 AM
Links gửi lộn rồi. Nhưng cũng thanks nhiu nha để test thử xem. Client này chạy cho server 3.25 ah. Có gì xin giúp đỡ nha.:embarrassed::sweet_kiss:

--> hình như em post lộn dư 1 link nào đó các bác coi lại giùm nha, em có việc phải ra ngoài, các link trên mediafire là đầy đủ 15 file và không có nhầm các bác đừng lo, chỉ có các link em post nhầm dư cái nào đó thôi (do em buồn ngủ quá đó mà, chiều tối về em coi sửa lại). thank you bi bi

thanhchuong2007
24-11-07, 08:10 AM
Dư cái links 15 đó. Cứ down từ 1 -> 14 14 là ok :tire::tire: Chắc vì buồn ngũ nên post lộn rồi :nosebleed:

thanhha_nt05
26-11-07, 03:20 PM
bạn có thể hướng dẫn mình cài bản Serrver 3.52 dc không :(
Mình làm mãi mà ko dc nên chịu ko test dc client mới :((

davisduy
26-11-07, 05:48 PM
Hi vong cai nay dung tot ban 3.52, ma` ban 3.52 sao ma kho crack wa, co ban nao crack gium toi voi.... Can on ban nhieu..

quang2901
27-11-07, 08:01 AM
bác up lại dùm em link số 15 đi
link đó die rùi

ho_duylinh
27-11-07, 02:10 PM
không có park10 làm sao đây help giùm đi nào

DuongHoangMan
28-11-07, 03:17 PM
Bác phuongnam up lai link 15 đi cái link HKGHofflineVN.r10 ấy. Nó die rồi không down được.Thank.

ho_duylinh
29-11-07, 08:16 PM
Hôm nay tôi đã hiểu thật ra chưa có bản tiếng việt hết ******* này toàn nói dốc

quang2901
30-11-07, 09:24 AM
sao lai ko có được
mấy bác ơi có ai up lại HKGHofflineVN.r10 dùm cái đi, link số 15 ấy

quang2901
30-11-07, 09:25 AM
sao không ai trả lời vậy chời, chắc là chưa có thiệt

anhcong8x
22-12-07, 01:02 AM
bác pro ơi , up lại cho mình part5,6,7 đi . Link ở trên bị die rồi , không down được nữa . Thank !

GamesVN
22-12-07, 10:51 AM
link 6=> 15 die hết roài up lại đi bạn ơi

031599450
29-02-08, 02:12 PM
mà sao ko gửi ban sửa lỗi clien VN cho anh em dễ dùng ko!
15 file thi down đến bao giờ !

nguyenlx12
01-03-08, 05:00 PM
Có Server mới chưa dzay anh cái 2.2 khó xài qua'....

ba_noi
14-03-08, 09:57 AM
test OK rùi !

tốc độ down 120k/s --> 100MB down trong 17 phút, 1GB chỉ khoảng hơn 3 tiếng gì đó là xong thôi mà, các link đã tải được OK rùi các pác down thoải mái !

huyhaf
14-03-08, 10:05 AM
Link 7 8 9 die rồi sao down dc mà test :(

cá mập xám
14-03-08, 10:09 AM
đúng đó, 3 link đó die mà, test = ... nồi cơm ah ?
@ba_noi : bà test cái kiểu khỉ gì thế ko biết hả "bà nội" ???

lucaka2006
24-03-08, 02:49 PM
sao link 7 8 9 die roi anh pót lai di

KiSsMe88
25-03-08, 03:44 AM
down nguyển cả bản full của người ta về để làm gì thế :))

mrhung111
25-03-08, 05:48 PM
ko thấy 1 bài nào của phuongnam trả lời vậy

mrhung111
27-03-08, 03:02 PM
phuongnam mất tích à mà ko thấy 1 câu trả lời nào thế. Nản qua'a'a'a'a'a'a'a'a'a'a'a'a'a'a'a'a'a'a'a'a'a'a'a' a'a'a'a'a'a'a'a

thangxd2
18-04-08, 01:15 AM
Hi hi!! đang dow !!! cám ơn nha

thangxd2
18-04-08, 01:17 AM
Bạn ơi links 7,8,9 toi ồi !!! làm ơn up lại dùm cái!!!thank nhìu

hangson3100
28-04-08, 01:25 PM
mình đã cài sever 4.1 nhưng khi vô tao nhân vật thì kô vô games dc chắc client bị thiếu file kô biết các bạn có thể chỉ minh fix kô.minh chép data cua VNclient patch 4.1

cá mập xám
18-05-08, 10:15 AM
Mấy cha này Xì pem ghê ta, chả thấy ai nói năng gì, tự nhiên vào Xì Pem.
Mà bài từ năm bao nhiêu rồi mà còn lôi lên đây.
Mod close hộ cái.
Thứ nhất Link của chủ topic ko đạt yêu cầu, thứ 2 chủ topic cũng mất tích luôn, tốt nhất Close here! Khỏi Xì pem, thế là xong!!