PDA

View Full Version : Hướng dẫn crack Game Guard

realmanxxi
19-11-07, 02:48 PM
sau một ngày tìm kiếm trên mạng em đã tìm được cách phá GG bản C4 mời mọi người dùng thử và cho ý kiến
Ai cảm thấy hay thì thanks một cái em không [hide] đâu chỉ cần ai thấy hay thì thanks thôi
Tái bút :
Đã check thành công rồi nên mới dám share.
Mong admin set cái này thành bài chú ý dùm luôn.
Lần sau anh em nào úp file thì lên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2e%6d%65%64%69%61%66%69%72%65%2e%63%6f%6d) mà down free lại còn nhanh hơn của rapidshare.com nữa đó

Download Gameguard C4 kill here:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2e%6d%65%64%69%61%66%69%72%65%2e%63%6f%6d/?ey2xmab0eyj)

-------------------------------------------------------------
Tôi định việt hóa server của tôi ai có kiến thức về cái này rồi thì có thể giúp mình được không.

khoinguyen
19-11-07, 11:29 PM
Ông anh có link client C4 không share cho tui với, nhà tui có cái client c4 lúc trước cài bình thường nhưng mà chẳng biết sao hôm nay tui cài lại thì nó lại dở chứng, cái file data2.cab mở ra thì bị break. Nếu ông có up lên dùm tui nhé.

PowerMaster
19-11-07, 11:36 PM
Ông anh có link client C4 không share cho tui với, nhà tui có cái client c4 lúc trước cài bình thường nhưng mà chẳng biết sao hôm nay tui cài lại thì nó lại dở chứng, cái file data2.cab mở ra thì bị break. Nếu ông có up lên dùm tui nhé.

ra Y!M tớ send link cho cậu. Và nói thêm 1 vài chuyện lần trước chưa rõ ràng của cậu nữa. :embarrassed:

khoinguyen
19-11-07, 11:46 PM
Cái yahoo chết tiệt mình không vào được, Power send link cho mình đi. Hôm thứ 4 mình nghĩ mình nói rõ mọi chuyện cho cậu nghe.

realmanxxi
20-11-07, 04:42 PM
acac tôi ra quán mua đĩa C4 của Việt Nam thôi đỡ tốn công download
4 đĩa == 28K

khoinguyen
20-11-07, 11:32 PM
Cái link GG bạn share nó bị sao rồi, mình mở hoài không ra.

realmanxxi
21-11-07, 08:32 PM
bạn thử lại đi link vẫn hoạt động tốt mà