PDA

View Full Version : [JX] Cần hướng dẫn xóa 1 acc Jx

carotkhoaitay
16-05-15, 10:04 PM
Bạn nào có thể hướng dẫn mình xóa 1 tài khoản JX được hoặc cho tài khoản đó hết hạn vào game. Bạn nào giúp mình xin hậu tạ cái thẻ nha :)

SaoThaiBinh72
16-05-15, 10:29 PM
Nếu xài các bản sv cũ nền win bạn có thể chỉnh thời gian hết hạn của account trong db mục dEndDate (chỉnh thời gian nhỏ hơn hiện tại), hoặc cũng có thể chuyển nhân vật đó đến 1 map nào đó không mở cũng được. Khi log-in sẽ bị báo sv đang gián đoạn.

carotkhoaitay
16-05-15, 10:53 PM
Nếu xài các bản sv cũ nền win bạn có thể chỉnh thời gian hết hạn của account trong db mục dEndDate (chỉnh thời gian nhỏ hơn hiện tại), hoặc cũng có thể chuyển nhân vật đó đến 1 map nào đó không mở cũng được. Khi log-in sẽ bị báo sv đang gián đoạn.

mình dùng linux, vào SQL chỉnh dc acc đó hết hạn rồi, nhưng muốn tìm tên nhân vật trong SQL thì như nào nhỉ,

tinhhack
16-05-15, 11:02 PM
select * from Account_info where cAccName = ' ten nhan vat '

Anh2SiTinh
20-07-15, 02:40 PM
mình dùng linux, vào SQL chỉnh dc acc đó hết hạn rồi, nhưng muốn tìm tên nhân vật trong SQL thì như nào nhỉ,

Nó nằm bên Linux mở bằng Navicat tìm đến bảng Role trong database Server1 dựa vào tên account mà xóa

tinhhack
20-07-15, 03:56 PM
SQL chỉ lưu tên tk, thông tin đăng ký, tiền xu
tên nv, thông tin trang bj trong game nằm ở chổ khác, JX win thì trong database. (:| Lunix chắc cũng nằm chỗ khác kô phải SQL

nghichtu91
20-07-15, 05:44 PM
SQL chỉ lưu tên tk, thông tin đăng ký, tiền xu
tên nv, thông tin trang bj trong game nằm ở chổ khác, JX win thì trong database. (:| Lunix chắc cũng nằm chỗ khác kô phải SQL

ko nằm trong sql thì nằm ở mysql =))) =)) .................................................. .......................

tinhhack
20-07-15, 06:57 PM
ko nằm trong sql thì nằm ở mysql =))) =)) .................................................. .......................

SQL ,mySql quá chậm để lưu data game.