PDA

View Full Version : [TLBB] Dành cho ai thích mở 1 sever online :)

mastersesin
13-05-15, 09:21 PM
Từ lúc học về server tlbb thì mình biết củng sơ sơ rồi và mình cũng đã config thành công 1 sever 3.52 online bằng IP Wan nhà mình tức là gần như 1 sever private bthg có thể đăng nhập ở mọi nơi.Nhưng thực sự thì 1 mình mình config không nổi vậy bạn nào có nhu cầu học hỏi mình sẻ sẵng sàng chỉ và config chung trên sever nhà mình nhé đại khái là lập team newbie đua đòi mở sever cho vui ấy mà :)
À quên face mình nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ongnoixh
14-05-15, 02:48 PM
Từ lúc học về server tlbb thì mình biết củng sơ sơ rồi và mình cũng đã config thành công 1 sever 3.52 online bằng IP Wan nhà mình tức là gần như 1 sever private bthg có thể đăng nhập ở mọi nơi.Nhưng thực sự thì 1 mình mình config không nổi vậy bạn nào có nhu cầu học hỏi mình sẻ sẵng sàng chỉ và config chung trên sever nhà mình nhé đại khái là lập team newbie đua đòi mở sever cho vui ấy mà :)
À quên face mình nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cho minh hoc hỏi vs nghe mình vẩn chưa am hiểu lắm về chỉnh sửa trong tlbb

Kulteam
14-05-15, 03:00 PM
Bạn có bản TLBB nào chạy đc mà có thêm Billing Linux cho mình xin 1 bản !
Mình config thử lên Online rùi viết TUT cho các bạn lun !
Thực ra mình thử đưa khá nhìu game lên Online rùi ! Chủ yếu là game web còn game dạng Client mình chỉ thử đưa Tiếu Ngạo 3D và Sro v118
Còn mấy game khác đa phần toàn chạy trên máy ảo nên mình ngại tách sever vs data nên chẳng bao giờ sờ đến !