PDA

View Full Version : Lỗi kỳ cục bác nào biết vào giúp với

phuongnam
11-11-07, 02:39 PM
--> Cái server em làm theo hướng dẫn và patch của bác manhtung, bây giờ em có 2 cái client: 1 cái tiếng Việt 99% và 1 cái nửa Việt nửa Tàu, nhưng mà chẳng cái nào sử dụng skill được cả, chỉ có nhận nhiệm vụ thăng cấp lần 1 (khi lên cấp 10) ở Huyền Bột thì được, ngoài ra chưa hề có skill nào để đánh cả (các bác bấm vào link dưới xem hình xem sao nhé):

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

++ em thấy cái skill nó sáng lên 1 vạch có chữ hình như là HL không biết là sao nữa, nhưng mà không sử dụng được, em thì nghĩ là nó phải sáng cái skill lên chớ phải không các bác?
++ các bác ý kiến hướng dẫn cách nào để có skill chơi thử xem sao nhá (bằng cách chỉnh SQL hay làm nv cũng được, hay bác nào có nhân vật đã có skill có thể share lên cái database)

cảm ơn trước nhé !

rBc_rBc
13-11-07, 06:41 PM
bạn hãy nháy lên chữ HL để học skill... serrver của tôi cũng nữa vzit nửa tàu nhưng mà làm việc đến 95%

phuongnam
23-11-07, 01:48 AM
bạn hãy nháy lên chữ HL để học skill... serrver của tôi cũng nữa vzit nửa tàu nhưng mà làm việc đến 95%

--> cảm ơn bạn đã chỉ, mình làm OK rụi thì ra dễ thế mà không biệt
--> hiện giờ mình đã upload cái Client tiếng Việt 99% bác nào cần qua bên Release có link để tải về chạy thử coi sao nhé, chúc vui !