PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi! Vòng quay may mắn!

vhmt1101
13-05-15, 05:38 PM
Khi click vào Vòng quay may mắn nó hiện lên cái bảng báo lỗi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=27afc87f7c0b515835697c2bd0a57dcc&oe=560D1BC4

Có phải chăng nó báo là dòng 256 bị lỗi hả các bác.

Dù nó báo nhưng vòng quay vẫn hoạt động bình thường!

Cám ơn chân thành ai giúp đỡ ! Cám ơn!

vocweb
15-05-15, 07:53 AM
Cho 500 đồng hình lỗi đi ....................

vhmt1101
15-05-15, 10:48 AM
Cho 500 đồng hình lỗi đi ....................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=27afc87f7c0b515835697c2bd0a57dcc&oe=560D1BC4

vocweb
15-05-15, 04:50 PM
Đâu thấy gì đâu ......................

vhmt1101
15-05-15, 04:54 PM
Đâu thấy gì đâu ......................

Thôi mình mò fix xong rồi. Cám ơn bạn đã quan tâm nhe> Hôn phát chụt chụt!

doanlephuvinh9
16-05-15, 08:27 AM
Các bác giúp mình với sao mình add đúng theo hướng dẫn mà không thấy hiện button để mở vòng quay bên dưới button shop KNB vậy các bạn,mình add như vậy các bác xem có đúng không :

** Server
+ tlbb\Public\Data\Script\MyNew\action.lua
** client
+ Material\Common\ Các file bên dưới

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ Interface\Common\

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+MiniMap\MiniMap.lua

+TurnPlate\TurnPlate.layout.xml
+TurnPlate\TurnPlate.lua

Add theo như vậy vào game vẫn bình thường nhưng không xuất hiện nút event,còn thiếu những gì mong các bác add thành công chỉ giúp với ... Thân !

alonewjnd
16-05-15, 08:31 AM
Các bác giúp mình với sao mình add đúng theo hướng dẫn mà không thấy hiện button để mở vòng quay bên dưới button shop KNB vậy các bạn,mình add như vậy các bác xem có đúng không :

** Server
+ tlbb\Public\Data\Script\MyNew\action.lua
** client
+ Material\Common\ Các file bên dưới

+ Interface\Common\

+MiniMap\MiniMap.lua

+TurnPlate\TurnPlate.layout.xml
+TurnPlate\TurnPlate.lua

Add theo như vậy vào game vẫn bình thường nhưng không xuất hiện nút event,còn thiếu những gì mong các bác add thành công chỉ giúp với ... Thân !

up..................................

songtu
16-05-15, 10:33 AM
trong thư mục Schema nữa !! ....................................

doanlephuvinh9
16-05-15, 11:14 AM
trong thư mục Schema nữa !! ....................................

đầy đủ nè bác ơi ..... hướng dẫn kỹ lắm nhưng vẫn không hiện button....

songtu
16-05-15, 07:52 PM
Minimap. xml có cái khung dành cho cái Nút vòng quay ko??

akiem9x
16-05-15, 08:24 PM
Minimap. xml có cái khung dành cho cái Nút vòng quay ko??

Đúng rồi! Sao ko ai nhớ mà tham khảo Client tanthanlong đã dc share nhỉ :3

doanlephuvinh9
17-05-15, 01:54 AM
Các bác cho hỏi tại sao trong tay nải mình trống mà sao không nhận được vật phẩm quay được,nhưng chỉ nhận được ngọc C9 ngoài ra không nhận được vật phẩm nào và lại xuất hiện câu lệnh làm trống ô đạo cụ nữa,bác nào giúp với,hình đây các bác...

và mình muốn hỏi là khi quay xong mình không nhận quà,rồi tắt vòng quay đi mở lại thì nhận được vật phẩm vừa thay đổi,vậy làm thế nào để ko như vậy bác nào rành chỉ mình với.