PDA

View Full Version : anh mangtung vào giúp một chút đi !

phuongnam
11-11-07, 06:04 AM
--> server em fix theo hướng dẫn của anh chạy ok, tiếng Việt good 99%, có coi phần nhận nhiệm vụ thăng cấp ở môn chủ Huyền Bột khi lên cấp 10 nhưng đánh heo và đánh sói xám hoài không thấy hoàn thành ? (mà cũng không biết làm sao là hoàn thành nữa ? )
--> nói túm lại anh chỉ giùm hoặc là làm sao làm nv để có skill hoặc chỉnh trong SQL (nếu được) để có skill đi, đánh hoài không có skill gì hết chán quá à !
Cảm ơn anh nhiều nhá !
Bác nào biết chỉ mình với nhá, thanks !

đây là hình ảnh cụ thể nè :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
[url=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>][img=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Zenkira
18-03-08, 12:20 PM
Ui trời =.=", khi bạn nhận đc nhiệm vụ tc 10 thì => bạn đã thăng chức rồi , ko cần làm Q y chang Hkgh Onl đâu >"<, bạn chỉ có việc train tiếp cho up 35 và lại nhận Q => khi nhận Q coi như là bạn xong Q :)), là thăng chức liền lun ^^!

Alexandria
20-03-08, 09:05 PM
Nhiệm vụ làm đơn giản đáp ứng các yêu cầu sau:
+ Tăng hết toàn bộ điểm khí công
+ Đủ cấp độ yêu cầu

Đó offline cần mỗi thế thôi

cá mập xám
20-03-08, 09:29 PM
--> server em fix theo hướng dẫn của anh chạy ok, tiếng Việt good 99%, có coi phần nhận nhiệm vụ thăng cấp ở môn chủ Huyền Bột khi lên cấp 10 nhưng đánh heo và đánh sói xám hoài không thấy hoàn thành ? (mà cũng không biết làm sao là hoàn thành nữa ? )
--> nói túm lại anh chỉ giùm hoặc là làm sao làm nv để có skill hoặc chỉnh trong SQL (nếu được) để có skill đi, đánh hoài không có skill gì hết chán quá à !
Cảm ơn anh nhiều nhá !
Bác nào biết chỉ mình với nhá, thanks !

đây là hình ảnh cụ thể nè :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
[url=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>][img=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Skill thì bạn lên đủ cấp là sẽ có, bạn chỉ cần click vào chữ tu luyện ngay bên cạnh ô skill là học đc (nó ở bên trên cùng bên phải, ngoài ô skill đó):byebye:

Zenkira
21-03-08, 12:11 PM
Nếu dùng Client của VN ( BHBC ) thì có ô " tu luyện " dài dài bên trái ô skill, còn dùng Client TQ ( Cũ ) thì sẽ thấy chữ HL , bấm vào , skill sáng lên là ok , nếu ko đc => chưa đủ điểm kĩ năng, đánh thêm quái đi !

cá mập xám
21-03-08, 01:06 PM
Nếu dùng Client của VN ( BHBC ) thì có ô " tu luyện " dài dài bên trái ô skill, còn dùng Client TQ ( Cũ ) thì sẽ thấy chữ HL , bấm vào , skill sáng lên là ok , nếu ko đc => chưa đủ điểm kĩ năng, đánh thêm quái đi !

ko phải là bên trái, mà là bên phải, pa này nhớ nhầm roài haha [:))]:baffle:

Zenkira
21-03-08, 09:13 PM
Hỳ hỳ ngại quá >"<, 9x Hkgh Onl mà lại nhầm cái này .... thật là nhục mặt kon kiếm tà tui chơi quá đi :))))))))))))))

hoalongvn
25-03-08, 03:35 AM
Hỳ hỳ ngại quá >"<, 9x Hkgh Onl mà lại nhầm cái này .... thật là nhục mặt kon kiếm tà tui chơi quá đi :))))))))))))))

8x mà đòi 9x ăn gian 10 cấp à :))

Zenkira
25-03-08, 12:02 PM
Sặc !, hoalong la` ai ế , đừng nói là biết tui nhe =.=""", 4rum Hkoffline thì phải boom chứ :))

KELAMAT
26-03-08, 07:57 AM
10x còn chả dám nổ mà các bác cứ múa rìu qua mắt thợ

cá mập xám
26-03-08, 01:15 PM
ôi dzoi, lại có 1 số người muốn múa ... chìa khóa qua ... mắt thằng ăn trộm haha. Admin HK của AsiaSott đây, còn chưa nói gì đâu (:!)

Zenkira
26-03-08, 05:10 PM
Sặc, ông là Admin Hk AS à ????

cá mập xám
27-03-08, 11:01 AM
Sặc, ông là Admin Hk AS à ????

hahaha, ông đúng là kon gà, ko nhìn thấy tui viết ah? nhìn rõ chữ đi: Asiasott, not soft! :))

Zenkira
27-03-08, 11:56 AM
Ừ =)), và nếu ông là Admin AS thì ông đã làm đc cái server Hk Off và datas cho anh em rồi, chứ ko chờ ng` post mà dùng thế lày đúng hok :))