PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi đánh boss tại Tam Xuyên Huyền Cảnh .!

dammetlbb
12-05-15, 05:05 PM
Mình down Sever offline của bạn makute7413 .

Khi đánh boss tai Tam Xuyên Huyền Cảnh mình bị lỗi này. Mong mọi người giúp đỡ

Mình đã thay thử ID boss khác vào mà vẫn bị

Mong moi người cho mình xin đường dẫn để chỉnh sửa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

fastclient1998
12-05-15, 05:31 PM
Bạn cho mình link down bản này được không?

dammetlbb
12-05-15, 06:27 PM
Bạn cho mình link down bản này được không?

minh down o day : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Intel
12-05-15, 06:37 PM
Mình down Sever offline của bạn makute7413 .

Khi đánh boss tai Tam Xuyên Huyền Cảnh mình bị lỗi này. Mong mọi người giúp đỡ

Mình đã thay thử ID boss khác vào mà vẫn bị

Mong moi người cho mình xin đường dẫn để chỉnh sửa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nó báo lỗi giao thức Disable...1 chuỗi nào đó nó không hợp vs Server và client thì phải..mấy cái lỗi OPP! này là do chưa tương thích client với Server thôi

fastclient1998
12-05-15, 08:01 PM
minh down o day : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn cho mình hỏi bạn vào map này bằng cách nào vậy? mấy con BOSS kia bạn tự add hả?

dammetlbb
12-05-15, 08:59 PM
bạn cho mình hỏi bạn vào map này bằng cách nào vậy? mấy con BOSS kia bạn tự add hả?

ai bit cach sua k giup minh voi

LaoDaiPK
12-05-15, 09:31 PM

À là bản đó chưa hoàn chỉnh bạn bật tới trang 49 hoặc 50 để lấy soucre chuẩn nhé , bản đầu nó chưa đồng bộ server và client nên nó mơj khai báo lỗi !

dammetlbb
12-05-15, 09:56 PM
À là bản đó chưa hoàn chỉnh bạn bật tới trang 49 hoặc 50 để lấy soucre chuẩn nhé , bản đầu nó chưa đồng bộ server và client nên nó mơj khai báo lỗi !

Cảm ơn bạn nhiều nhé.Mình làm đc roi

LaoDaiPK
12-05-15, 10:04 PM
Cảm ơn bạn nhiều nhé.Mình làm đc roi

Hi hok có gì :3 ...........

...