PDA

View Full Version : Mu.net Ss3

tungcz
07-11-07, 03:31 PM
Đây là bản Server SS3 100% có Quest SS3 xoay wing 3 mà tôi đã post hỏi bên Hỏi Đáp ,Run Server OK nhưng connect báo sai Password ,bản này tiếng Poland các bạn download về cùng nghiên cứu nhé
Links Download :: files.filefront.com/MUNETSS3rar/;8984498;/fileinfo.html
Khong hieu sao copy links download thi ko duoc cac ban copy dong tren them vao dau dong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> roi copy vao trinh duyet web

eddy
07-11-07, 03:36 PM
Chưa connect mà sao bik xoay wing , quest 100% đc hay vậy tungcz

luckyday
07-11-07, 03:39 PM
hiii cái này tui đã từng down về nói chung là còn gặp rất nhiều vần đề

eddy
07-11-07, 03:42 PM
Coi lại cái links dùm với ông bạn tungcz

tungcz
07-11-07, 04:43 PM
Chưa connect mà sao bik xoay wing , quest 100% đc hay vậy tungcz

tui coi doạn phim làm Quest va xoay wing mà nên mới quan tâm đến nó ^^

luckyday
07-11-07, 05:14 PM
oạch không có pass giải nén kìa

tungcz
07-11-07, 05:35 PM
oạch không có pass giải nén kìa

Trời đất cái Pass nó ghi to đùng vậy ma kêu không có.Khi bạn giải nén nó hiện lên bảng nhập Pass thì ngay trên bảng đó nó ghi pass rồi Hic pass MU.NET

luckyday
07-11-07, 05:55 PM
SERVER này run với DB MD5, kinh diển thiệt ^_^!

o0nvt0o
09-11-07, 11:44 AM
ai down server này rồi thì up lên links khác cho mình down với!filefront chỗ minh down kô đc!

o0nvt0o
09-11-07, 04:33 PM
help! ai có file "libxml.dll" share cho mình với!mình chạy GS thì báo lỗi thiếu file này!mong các pro giúp đỡ!!!!!!................!

eddy
09-11-07, 06:52 PM
Lên google tìm ,.,...

30 30 30 30

o0nvt0o
10-11-07, 09:45 AM
hic!làm ơn ai chạy đc server này rồi thì share những file xxx.dll mà Gameserver đòi hỏi đi!đủ bộ luôn hixxx! hết đòi libxml2.dll xong,tiếp iconv.dll,....rồi 1 nùi luôn kiếm muốn chết mà chưa đủ!mong pro shre lên đi!

tungcz
10-11-07, 11:00 PM
hic!làm ơn ai chạy đc server này rồi thì share những file xxx.dll mà Gameserver đòi hỏi đi!đủ bộ luôn hixxx! hết đòi libxml2.dll xong,tiếp iconv.dll,....rồi 1 nùi luôn kiếm muốn chết mà chưa đủ!mong pro shre lên đi!

Vào đây thiếu file gi cũng có.Tìm theo chữ cái

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhangde
29-11-07, 04:12 PM
tungcz ơi bạn share cho mình bản MU.NET mà bạn đã test khộng Minh load bản kia về nó nói lỗi. Ban test server này OK thì share cho minh,Việc không connect dươc serrver chặc là do bản nay xài MD5. Bạn chay đoan query MD5 Trong Czf editer <2Db> chắc là dược thôi

tungcz
30-11-07, 05:46 AM
tungcz ơi bạn share cho mình bản MU.NET mà bạn đã test khộng Minh load bản kia về nó nói lỗi. Ban test server này OK thì share cho minh,Việc không connect dươc serrver chặc là do bản nay xài MD5. Bạn chay đoan query MD5 Trong Czf editer <2Db> chắc là dược thôi
Đây là Server tôi đã Run OK client bạn dùng bản 1.04h ,nhưng tôi không conncet được vào game vì khi tạo Acc bắng CzFMuEditor rò ràng trong database có tồn tạ pass nhưng nối vào toàn báo sai pass.Bnaj load về test thử xem ,chú ý bạn đọc kỹ hai file hướng dẫn trong DB BACKS rồi làm theo nếu được bạn share lại cho mình nhé Thanks trước bạn

Links download Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khonglavodoi
30-11-07, 02:42 PM
Đơn giản thôi bạn hãy dùng phần mềm "MuAccountCreate" để tạo acc
Đảm bảo là không lỗi j` cả đâu!

khonglavodoi
30-11-07, 02:43 PM
Mà muốn chỉnh chỉ số nhân vật bạn lại dùng CzFMuEditor để chỉnh là được
Còn khoản Item thì không chắc được đâu nha ^^

anhangde
30-11-07, 07:48 PM
tungcz ơi bạn có thể up ở zshare.net dược không cái kia không load được ^_^

tungcz
01-12-07, 03:26 AM
tungcz ơi bạn có thể up ở zshare.net dược không cái kia không load được ^_^

Ac hót do load cuc nhanh.có diều bạn phải install cái ASDTechlogy của nó về mới load được nó như cái Tools bar của megaupload thôi ,bạn cố găng test nhé nó là bản SS3 hoàn chỉnh đấy có nhiệm vụ ss3 và xoay wing 3 nữa MuServer này của Endi 100% poland.nếu bạn test Ok mình sẽ từ từ dịch sang tiếng Việt cho ,Sẻver ma *****ng đên MD5 la mình potay vì không phải dân IT mà SQL mới làm quen không lâu ^^^
lát mình share len zhsare

virusnguago
21-12-07, 01:49 PM
Hix
Bác nào fix được cái server này ko .
Em chạy OK rồi. Khi vào đăng nhập nó bảo sai mật khẩu .
Em thay cái JoimServer cảu bản server khác vào thì ko có lỗi trên . Nhưng mới vào thì DIS. Chán.

mu-cnc
21-12-07, 08:41 PM
bản này có ép được wing cấp 3 đâu không đặt soul + 1 vào máy ép chaos được chỉ làm quest 3rd là được

eddy
21-12-07, 09:01 PM
Không dùng DB kèm theo của nó ... đừng dùng JoinServer của nó ... lấy bản khác pacht vào là hết cái MD5 ( nếu có )

@mu-cnc : bạn test đc rùi hả ????

mu-cnc
21-12-07, 09:56 PM
chỉ làm nv cấp 3 thì được chứ cánh cấp 3 thì không xoay được mình đang thử hook dll xoay cánh cấp 3 xem thế nào :)