PDA

View Full Version : [Gunny] Hóng bác trong0981 share SOURCE CODE gunny 5.5

laptop
11-05-15, 10:06 AM
Bữa nay thấy bác trong0981 chỉ sell bản 6.5 nên mạo muội lập topic xin SOURCE CODE gunny 5.5 nếu có thêm chức năng code gà hành thì càng tốt, để về em ngâm cứu, chứ để không nó uổn :))

Thêm cái code gà hành nữa nhé bác trong 0981

thmodz
11-05-15, 11:32 AM
Hư cấu =)) vãi quá
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

laptop
11-05-15, 11:56 AM
Hư cấu vãi quá
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Kệ biết đâu bác ấy chán đời lại share thì sao, chứ phiên bản này của bác ấy bị crack và share tùm lum hết trên mạng rồi mà :x

be.cun.186
11-05-15, 12:02 PM
Ko share đâu, khỏi xin
Tự dev, há miệng chờ sung đến bao giờ?

laptop
11-05-15, 12:16 PM
Ko share đâu, khỏi xin
Tự dev, há miệng chờ sung đến bao giờ?
Không xin thì đi chỗ khác chơi, không phải ai cũng biết lập trình để dev đâu, mà có biết lập trình thì cũng rất ít khả năng để dev, chỉ xin bản cũ không có giá trị nữa chứ đâu có xin bản 6.5 mà ko cho

be.cun.186
11-05-15, 12:36 PM
Không xin thì đi chỗ khác chơi, không phải ai cũng biết lập trình để dev đâu, mà có biết lập trình thì cũng rất ít khả năng để dev, chỉ xin bản cũ không có giá trị nữa chứ đâu có xin bản 6.5 mà ko cho

Hẳn là "không có giá trị"

Không biết dev đòi source ngâm cứu, đem về ngắm thì có

vinh8c058
12-06-15, 01:37 PM
nếu mà hóng thì mắc chi bạn phải viết cái topic hư cấu này làm gì, tính đi khoe cái nhân cách của mình hả, muốn thì tự đi mà mua, ko ai cho bạn ăn sẵn đâu