PDA

View Full Version : MuServer 1.00.16 BETA 37 (Luciano-Aibar )

Be Huy
06-11-07, 03:14 PM
MuServer 1.00.16 BETA 37 (Luciano-Aibar ) mới ra lò đây mại do.....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chantrau
06-11-07, 03:22 PM
Công nhận hên thiệt ! Tui là người đầu tiên nhìn thấy bài nầy !

Cảm ơn nha !

quan_1986
06-11-07, 03:34 PM
Hihiihihi cứ thi đua mà test....và chẳng biết bao giờ thì có bản Full hoàn chỉnh nhỉ ?

Be Huy
06-11-07, 03:47 PM
-^^ Còn đỡ hơn là ko fix lỗi nào phải ko ^^.......
-Khi nào có chữ Repacked hiện lên thì biết Final rồi đó ^^.

guitar
06-11-07, 04:06 PM
bao giờ mới có bản full nhỉ dù sao cũng thank

luckyday
06-11-07, 04:07 PM
chả có cài gì mới cả, suốt ngày beta, chạy theo không kịp

quan_1986
06-11-07, 05:04 PM
Đua TOP beta nha anh em....bây giờ từ Beta 37 đến beta etc...và cưối cùng Final.........

ThayTu_daigai
06-11-07, 05:05 PM
Bạn nào có cái file text.bmd đã việt hoá của client bản này cho mình xin. Mình test rôi` ok nhưng giờ lười ngồi dịch quá. Ai đã việt hoá cho mình nhé. Thanks

quan_1986
06-11-07, 05:09 PM
Chắc là ko dấu chứ có dấu...như FPT thì nó ko đọc được....và error ! Ai có thì share dùm tớ với nhé.Thanks all.

trannhudit
06-11-07, 05:57 PM
Đang download về test thử xem sao mà cái này ai có link client full không cho xin cái nhị cảm ơn nhiều

ThayTu_daigai
06-11-07, 07:12 PM
Đang download về test thử xem sao mà cái này ai có link client full không cho xin cái nhị cảm ơn nhiềuĐây là clientfull nè đã test thử rồi chạy ngon
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

congliem
06-11-07, 07:18 PM
Bác cho vài thông tin về bản này nhé ^^

quan_1986
06-11-07, 09:19 PM
Thumbs up [Release]Mu Server GS 1.00.16 beta 37 [by LucianoAibar] [FULL SERVER FILES][+NEW FIX] - Today, 01:58 PM
* Full Season1 & Season2
* Crywolf 100% 4 veces al dia, todos los dias thx Chris
* Kanturu 100% (Hand of Maya & Nightmare)
* Incluye Map Explorer (click primer boton del gameserver)
* Sistema de noticias con seleccion de tiempo (\muserver\gameserver\newsini)
* 51 mapas (incluye Exile y todos los mapas de S3 + 6 Illusion Temples)
* Fix de Twisting Slash sin arma
* Todos los skills funcionan desde lvl 1 (util para los que resetearon)
* Wizard: Mana Shield arreglado (revisar commonserver.cfg)
* Knight: Greater Fortitude arreglado (revisar commonserver.cfg)
* Mensaje de Invasiones de dorados agregado
* Opciones de items +28
* Requerimiento de ID eliminado (salir de guild, borrar pj, etc)
* Lahap funcionando
* Desconexiones por posible "hack" arreglado
* Alas S3 en modo de prueba (se las puede bleseas, soulear, lifear, icarus, kanturu..)
* System News config in News.ini
* New Command /EVO setup in commonserver
* Visual Wing Bug Fix in character select (gs - gs_cs)
* Visual wing Bug Fix in Game (only Gs)
* Potion Bug Fix (gs & gs_cs)
* Not have 3rd Quest (only comman /evo)
* Not Wings 3ervo mix in machine chaos

Server files Full Beta 37

Class Code

-Season 3 Characters: Numeros reais da tatabase
--Grand Master =2
--Blade Master =18
--High Elf =33
--Duel Master =49(GS)
--Lord Emperor =65(GS)

Dialog, Items And Quest Translated & full file

Data in Server

local In client

Very Important: please do not do this but the post closed
* Promote other forums
* Promoting other servers
* Post asking for help (use the link HELP)

Thanks

Sorry Bad English

Michael Cutter
Owner & Admin
Diamond Peru Community

gia_muvn
06-11-07, 10:56 PM
New Command /EVO setup in commonserver

Lệnh này dùng để làm gì vây. Chạy theo mệt quá khi nào có bản full thì chơi thoai

huyhaf
07-11-07, 12:55 AM
Lệnh /evo dùng để lên class 3.... bug còn nhiều lắm, mình test từ bản 24 đến giờ oải lắm goy`...

tungcz
07-11-07, 01:05 AM
TESSTING TESSTING
tui đã test bản beta 37 ,đã fix 100% bug wing 3 trong GS ,nhung từ GS--->>GS_CS thì vẫn bug move từ map GS sang map GS-CS wing3 change to class1 ,và từ Crywolf va deeploren không move tới 3 map SS3 và Icarus ,phải về map GS mới move tiếp đến 4 Map trên ,cac Client đã nhìn thấy Wing class3 của nhau
Còn cái lỗi muôn thủa của Cha Luciano này là send mail =Disconnect từ bản 1.04d -----> bản 1.0016 beta 37 này
nói chung cài cho LAN là good SS2 100% work Event Kanturu, Crywolf Event,Siege Event.......

huyhaf
07-11-07, 04:36 AM
Class nào cũng đã thấy dc wing 3 , riêng BK thì ko,ọc ọc...

tungcz
07-11-07, 05:13 AM
Class nào cũng đã thấy dc wing 3 , riêng BK thì ko,ọc ọc...

sao tui test thi tất cả nhân vật đều thấy hết từ BK,Soul,Eff,MG,DL tất cả đều OK hết ,tui login 2 Client vao nhin thấy wing3 của nhau hết ,tất cả các nhân vật

guitar
07-11-07, 06:46 AM
tui test chạy ok rồi nhưng stadium bị disconec đá văng ra ngoài desstop. Anh em nếu được thì fix tiếp nhé, vẫn còn lỗi nhiều lắm

tungcz
07-11-07, 07:04 AM
làm gì co vụ stadium dissconnect vẫn OK mà
Bug
1, move toi Crywolf va Deeploren wing3 đổi thành wing1,và từ 2 map này kông move được tới 3 Map SS3 và Icarus
2, send mail =dis
3, chưa tìm ra ^^

huyhaf
07-11-07, 07:26 AM
^^ gì cũng được , nhưng ON WAN là very lag, thật là ức chế ^^

guitar
07-11-07, 08:16 AM
ông thử đi vòng vòng trong stadium coi, dissconec liền à tui thử đi thử lại rồi

guitar
07-11-07, 08:17 AM
anh em nào có server giống mu sài gòn không

gia_muvn
07-11-07, 09:06 AM
^^ gì cũng được , nhưng ON WAN là very lag, thật là ức chế ^^

- Một giải pháp đặt ra hiện giờ mình nghĩ là bạn nên mở thêm sub và mỗi sub hạn chết người truy cập là 50.

trannhudit
07-11-07, 12:19 PM
Bản này hay đấy
Không có tiền thì xài bản này thôi. tự làm 1 bản cho nó OK theo mình là được thôi chứ chay theo thì thôi
Bác nào có cái client lên chổ khác được không chứ lên ******* kia chẳng lấy được

trannhudit
07-11-07, 12:35 PM
Bác này download được bản này trên forum.ragezone.com

Link1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xin hãy up lên host free cho anh em lấy cái nhé, không có acc nên đành ngầm ngụi vuốt nước mắt nhìn theo nó mà thôi.

Xin chân thành cảm ơn.

guitar
07-11-07, 02:03 PM
anh em nào đã chạy server rồi xin việt hóa dùm cái, nó toàn hiện tiếng tàu không à,

tungcz
07-11-07, 04:58 PM
Bác này download được bản này trên forum.ragezone.com

Link1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xin hãy up lên host free cho anh em lấy cái nhé, không có acc nên đành ngầm ngụi vuốt nước mắt nhìn theo nó mà thôi.

Xin chân thành cảm ơn.

Dowwnload ở đây không cần Acc ,có điều nó hạn chế thời gian nếu minh load 1 file lớn thì sau nhiêu phút đó mới được load tiép.mấy cái share MuServer này thì load một lèo cả chục file liên tục được ,khi trang Rapid mở ra bạn chon bên mục Free rồi đợi cho nó nhảy ngược 10giay la đánh mã vào la load thôi ,tốc đọ Rapid là nhanh kinh khủng ,có lúc tôi load lên đến 680k/s

quan_1986
07-11-07, 06:54 PM
đang chờ bản full và việt hoá Client chứ English pha trộn với Korea thì chóng mặt quá..quán game tớ mấy em đánh vần tiếng Việt còn chưa rành..híc híc !!!

ngocmanh87
07-11-07, 08:29 PM
mình đang chạy 1.02N của chuột TV ko dấu bùn cười lắm , bọn trẻ con đọc nọ máu lớn thành ======> no mau lon bùn cười vãi.

vn2007
07-11-07, 11:33 PM
cho mình hỏi bản mu 1.00.16 này làm thế nào để sv tự động tắt sau 1 phút giống những bản MU khác,mình ko biết tắt kiều gì toàn tắt sv đột ngột nên đồ ep sau khi tắt sv đều bị mất hix hix

tentenct
08-11-07, 10:40 AM

quan_1986
08-11-07, 09:14 PM
Beta 38 by lucianoaibar :