PDA

View Full Version : [JX] Không biêys có server nào có tính năng Phong Vân Bảo điên chưa nhõ ?

vovanviet234
10-05-15, 09:44 AM
Thú thật là em ghiền cái trò Phong Vân Bảo Điện của VNG từ lâu . Nhưng giờ chơi thì ko có gì hấp dẫn , mạo mụi hỏi các huynh trong diễn đàn là có server nào có tính năng đó ko ? Cho thằng em xin về chơi quay tay 1 mình .

a1oneclick
10-05-15, 11:13 AM
Server này có tính năng chuẩn như bạn cần nè.Trãi nghiệm vui vẻ nhé bạn ;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

a1oneclick
10-05-15, 11:21 AM
Hoặc vào đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 87n+anhhungvolam.com&ie=utf-8&oe=utf-8

Hoang.JX1Team
10-05-15, 03:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chip2016
10-05-15, 04:15 PM
Server này có tính năng chuẩn như bạn cần nè.Trãi nghiệm vui vẻ nhé bạn ;))

đúng thật là server của chủ thớt cần :)):)):)):))

vovanviet234
11-05-15, 11:47 PM
Ý em là có server of nào không ý . Chứ online thì nó hút khô máu em từ khi nó ra chức năng đó rồi. Hix tại đang tự sướng với sv off một mình nên rãnh rỗi sinh nông nỗi đi xin server có chức năng Phong Vân Bảo Điện về quay cho vui thôi mà .

carotkhoaitay
12-05-15, 03:25 AM
Ý em là có server of nào không ý . Chứ online thì nó hút khô máu em từ khi nó ra chức năng đó rồi. Hix tại đang tự sướng với sv off một mình nên rãnh rỗi sinh nông nỗi đi xin server có chức năng Phong Vân Bảo Điện về quay cho vui thôi mà .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thấy server này quảng cáo có cả kinh mạch với phong vân bảo diện nữa, kinh vãi :D. cơ mà tò mò xem cái kinh mạch thế nào vào game bấm vào nâng cấp kinh mạch dis game =))

a1oneclick
12-05-15, 07:51 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thấy server này quảng cáo có cả kinh mạch với phong vân bảo diện nữa, kinh vãi :D. cơ mà tò mò xem cái kinh mạch thế nào vào game bấm vào nâng cấp kinh mạch dis game =))

KM mà dis game ak ? bạn cần thông ass rồi đó b-(

keo_ngot1418
12-05-15, 09:41 AM
kakakakakakakkakakakakakak :P