PDA

View Full Version : [Release]1.00.16 By LucianoAibar BETA 35

bachcotsau
04-11-07, 12:48 PM
LucianoAibar lại mơi update bản BETA 35 cho chúng ta,mọi người nên dùng thử vì đã fix khá nhiều đặc biệt là bug cánh cấp 3 ,beta 35 là bản được fix bug nhân vật ở dạng cấp 3 ,

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link server :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client

Patch

ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/muonline/MU1_04h_Patch.zip
Main

Zannemo
04-11-07, 01:12 PM
wa' hay, tuyệt vời đó. Down về test thư xem sao !!

eddy
04-11-07, 01:42 PM
Ủa ? sao trong hình lại là sâtn wing hả bạn ????

ZzMelodyzZ
04-11-07, 01:44 PM
Ủa ? sao trong hình lại là sâtn wing hả bạn ????
Hình chỉ test class 3 trong GS_CS thôi mà . đâu phải là test wing3

congliem
04-11-07, 05:28 PM
Link Main die roài bác ơi. Bác cho cái link khác đi. Cái Main theo bản patch ko dùng được

congliem
04-11-07, 06:25 PM
à mà em dùng bản patch của 1.00.16 By LucianoAibar BETA 31 nhưng Server bản cao hơn thì ko dịch chuyển = cửa sổ dịch chuyển được. fix như nào vậy các bác

bachcotsau
04-11-07, 07:57 PM
à mà em dùng bản patch của 1.00.16 By LucianoAibar BETA 31 nhưng Server bản cao hơn thì ko dịch chuyển = cửa sổ dịch chuyển được. fix như nào vậy các bác

Bạn cần lấy file MoveReq.bmd trong bản pacth mới chép vào sẽ ok .

bachcotsau
04-11-07, 08:03 PM
Link Main die roài bác ơi. Bác cho cái link khác đi. Cái Main theo bản patch ko dùng được

Tất cả link còn tốt bạn ah :boss:

alphacachiusa
04-11-07, 10:49 PM
link patch mình ko down đc, ai up lại cho mình vào trang khác đc ko. Up vào filefront cho dễ down.

tungcz
05-11-07, 01:40 AM
TESSTING Lucian Bata 35
Cái Serevr của ******* cha Luciano này cứ như ma só, Một tiếng đầu chạy good wing3 move đền tất cả map GS không bị change chuyển nhân vật cũng OK nhìn cả hàng nhân vật đeo wing3 thật là fe.... BUGGGG
1, Chuyển nhân vật wing kông thay đổi khi chọn một nhân vật vào lại lần bị thay đổi lần không
2,move dến Crywolf và Deeploren wing class3 100% change thành class 1 ,từ hai map trên không move thẳng được đến 2 Map SS3 muốn đến phải move về một map nào đó rồi mới move đến được map SS3
3, Send Mail =Disconnect
Điều này mới thú vị nè, Test Server được hơn tiéng tui Off sau đó 3 tiếng mở lại không thể move đến 2 map Crywolf và Deeploren nữa Move đến 2 Map đó là Dissconnect và kẹt Acc luôn phải khởi động lại Server. Các bạ coi có phải là ma só không, sau khi test xong không động chạm gì mình off hẳn computer đi công viẹc về nhà mở máy test tiếp thì bị hiện tượng trên , làm các kiểu vẫn diss và treo nick
Ngoài ra kanturu Event Good Crywolf Event không test được vì có một mình , Event diễn ra nhân vật dịch chuyển vào quái Event xuất hiện nhưng đến giờ bắt đầu cũng là lúc thông báo Event thất bại ^^^

congliem
05-11-07, 08:59 AM
à mà cho em hỏi có thể dùng patch + main của bản 1.00.16 beta [by LucianoAibar] thấp hơn cho bản này ko nhỉ.VD: có thể dùng patch + main của bản 1.00.16 beta 31 [by LucianoAibar] ko ạ

bachcotsau
05-11-07, 12:13 PM
à mà cho em hỏi có thể dùng patch + main của bản 1.00.16 beta [by LucianoAibar] thấp hơn cho bản này ko nhỉ.VD: có thể dùng patch + main của bản 1.00.16 beta 31 [by LucianoAibar] ko ạ

Ok hết bạn ah .client ,patch và main miễn là bản 1.04h là được ,còn bạn chỉ cần update server là được thôi .LucianoAibar mới chỉ fix những lỗi phát hiện trong server còn lient chắc cũng có nhưng chưa tìm ra .Mà hiện có bản beta 36 rồi .

congacon
05-11-07, 06:08 PM
Ok hết bạn ah .client ,patch và main miễn là bản 1.04h là được ,còn bạn chỉ cần update server là được thôi .LucianoAibar mới chỉ fix những lỗi phát hiện trong server còn lient chắc cũng có nhưng chưa tìm ra .Mà hiện có bản beta 36 rồi .
chạy main này cần hex không các bác, sao tui chạy bản pacth no cứ hiện ra phần update của sv khác, tui chạy bằng shortcut có được không ? nếu hex main thì ip của nó là gì hoặc ai hex cho tớ main với Ip la 192.168.1.100. chưa kết nối được sv vì cái main không biết phải làm sao ? mong các bác giúp đỡ.

tungcz
05-11-07, 11:06 PM
download cái Client 104h ve rồi mở file main.ini ra chỉnh lại IP trong đó thành IP máy của bạn rồi bấm thẳng cái Main để vào game main này không cần hẽ mà chỉ chỉnh trong cái main.ini có trong Client thôi

caothuphutho
06-11-07, 07:51 AM
TESSTING Lucian Bata 35
Cái Serevr của ******* cha Luciano này cứ như ma só, Một tiếng đầu chạy good wing3 move đền tất cả map GS không bị change chuyển nhân vật cũng OK nhìn cả hàng nhân vật đeo wing3 thật là fe.... BUGGGG
1, Chuyển nhân vật wing kông thay đổi khi chọn một nhân vật vào lại lần bị thay đổi lần không
2,move dến Crywolf và Deeploren wing class3 100% change thành class 1 ,từ hai map trên không move thẳng được đến 2 Map SS3 muốn đến phải move về một map nào đó rồi mới move đến được map SS3
3, Send Mail =Disconnect
Điều này mới thú vị nè, Test Server được hơn tiéng tui Off sau đó 3 tiếng mở lại không thể move đến 2 map Crywolf và Deeploren nữa Move đến 2 Map đó là Dissconnect và kẹt Acc luôn phải khởi động lại Server. Các bạ coi có phải là ma só không, sau khi test xong không động chạm gì mình off hẳn computer đi công viẹc về nhà mở máy test tiếp thì bị hiện tượng trên , làm các kiểu vẫn diss và treo nick
Ngoài ra kanturu Event Good Crywolf Event không test được vì có một mình , Event diễn ra nhân vật dịch chuyển vào quái Event xuất hiện nhưng đến giờ bắt đầu cũng là lúc thông báo Event thất bại ^^^
_Thật ra đây chỉ là Server được các Pro RZ Mod thôi chứ không phải Server SS3 "xịn" nên chuyện Bug là B.Thường và điều tệ nhất là sẽ không thể "No bug" được !

congliem
06-11-07, 08:17 AM
Bác nào có Link dow server 35 này khác thì cho anh em nhé. Link cũ die roài. Hix

bongma_2x
14-11-07, 02:17 PM
Chôm y hệt bên RZ sạng sao không để Sourrce từ đâu?