PDA

View Full Version : [JX] Hỏi về lỗi chế tạo đồ tìm server jx

sunhide
09-05-15, 08:46 PM
Cho mình hỏi về phần đồ chế tạo đồ tím khi lấy thuộc tính của đồ xanh như ở trong hình dưới thuộc tính hiện 1 là sát thương vật lý ngoại công
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai biết cách fix chỉ mình với ạ :D tks mọi người nhiều. p/s: ai đi qua cho mình xin 30 chấm cho đỡ trôi bài :D

bthhhz
09-05-15, 08:55 PM
Theo mình nghĩ thì cái này là do sai từ Settings .
bạn thử dùng cái viên đá đó khảm nạm xem nó ra cái dòng gì ?
nếu mà nó ra đúng cái dòng với phẩm chất thì do script ép đá bị sai. cái này mình cũng chưa mần nên ko biết fix sa o
còn nếu mà ra lại ngay dòng cũ thì bạn nên dùng setting của một số sv khác. hoặc có thể dùng luôn cái gốc của evilbaby cho chắc

sunhide
09-05-15, 09:19 PM
Theo mình nghĩ thì cái này là do sai từ Settings .
bạn thử dùng cái viên đá đó khảm nạm xem nó ra cái dòng gì ?
nếu mà nó ra đúng cái dòng với phẩm chất thì do script ép đá bị sai. cái này mình cũng chưa mần nên ko biết fix sa o
còn nếu mà ra lại ngay dòng cũ thì bạn nên dùng setting của một số sv khác. hoặc có thể dùng luôn cái gốc của evilbaby cho chắc

sunhide
09-05-15, 10:27 PM
..............................

vipbk
09-05-15, 11:22 PM
Đồ add = script khi hút dòng vào đá thường bị sai thuộc tính, đồ đánh quái ra chắc chắn ok

sunhide
10-05-15, 10:07 AM
Đồ add = script khi hút dòng vào đá thường bị sai thuộc tính, đồ đánh quái ra chắc chắn ok

ok thanks bạn :D mình đã hiểu ra vấn đề ;;)