PDA

View Full Version : [JX] Share website cho Server Linux hoàn chỉnh cùng đồng bộ chống xóa bảng = Trigger

bthhhz
09-05-15, 05:18 PM
Thông tin website :
Đăng ký - ưu điểm hơn trang gốc
Đăng nhập
Cập nhật thông tin - ưu điểm hơn trang gốc
Đăng xuất
Quên mật khẩu - ưu điểm hơn trang gốc
Đổi mật khẩu 1
Đặt mật khẩu 2
Đổi mật khẩu 2 - ưu điểm hơn trang gốc
Mã bảo vệ captcha
Thông tin tài khoản (email, điện thoại...) - ưu điểm hơn trang gốc ( dùng đồng bộ bên dưới mới có thể thấy thông tin tài khoản
Tích hợp trang nạp thẻ 8pay.vn : dễ dàng sử dụng - ưu điểm hơn trang gốc
Lưu ý : Đây là wesite mình Config lại từ bản gốc của bạn Dũng từ toppic sau : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . hoàn toàn không thêm các đường link chứa độc hại. Những bạn nào sử dụng lưu ý kiểm tra lại toàn bộ nhé vì mình chưa dùng nên mình chưa biết nhiều về bộ website này .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhân tiện mình share thêm cái database đã add Trigger để phù hợp với bộ website này ( phù hợp ở chỗ thông tin tài khoản )
link tải : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cảm ơn bạn dũng đã share 1 bộ website đẹp cho mọi người . Hy vọng sẽ có 1 người share bộ website đầy đủ anti cho mọi người .

Learning
09-05-15, 06:08 PM
web mà chạy ở local thì dễ bị hack lắm . giải nén ra thấy có con c99.php chả biết nó là cái gì

Z1000
09-05-15, 07:06 PM
Ở trên thì "đây là wesite mình Config lại từ bản gốc của bạn Dũng". Ở dưới bảo "lưu ý kiểm tra lại toàn bộ nhé vì mình chưa dùng nên mình chưa biết nhiều về bộ website này".

- Mâu thuẫn quá, sửa mà không test lại thì bạn quá tự tin vào trình độ code web của mình rồi :-? Thường thì ai share web mà kêu kiểm tra lại thì web đó hay có shell lắm, tiếc là tải về chưa kịp xả nén KIS nó del rồi, không biết có cái gì trong đó mạnh dữ :))

tagtag15
09-05-15, 07:17 PM
Ở trên thì "đây là wesite mình Config lại từ bản gốc của bạn Dũng". Ở dưới bảo "lưu ý kiểm tra lại toàn bộ nhé vì mình chưa dùng nên mình chưa biết nhiều về bộ website này".

- Mâu thuẫn quá, sửa mà không test lại thì bạn quá tự tin vào trình độ code web của mình rồi :-? Thường thì ai share web mà kêu kiểm tra lại thì web đó hay có shell lắm, tiếc là tải về chưa kịp xả nén KIS nó del rồi, không biết có cái gì trong đó mạnh dữ :))

:)) .....................................

Learning
09-05-15, 07:43 PM
Có quả c99.php to đùng đó chứ cần gì scan

bthhhz
09-05-15, 08:45 PM

Ũa mình có nói là mình có trình độ code website không vậy bạn .
Mình có ghi rõ là mình chỉ lấy từ bản gốc . vì khi mình dùng bản này đã bị người ta hack vào cho nên mình cảnh báo mọi người nên kiểm tra lại . Nếu bạn là người rành về code website thì bạn có thể đem cái tài của bạn lên sahre cho mọi người . và bởi vì website gốc của dũng dành cho server jx win .
Mình cùi bắp mình chỉ biết chỉnh sửa cái của người khác share .
đơn giản .
Còn bạn đã rành về code website thì bạn có thể tùy biến. nên mình nghĩ bạn cũng ko cần phải vào đây oan oan cái miệng lên với thằng gà như mình .

No reply

--- Chế độ gộp bài viết ---

Có quả c99.php to đùng đó chứ cần gì scan

Mình cũng không để ý nó bị cái gì . vì lúc mình mang lên online bị 1 số người úp shell vào lúc nào nên mình cũng ko biết mình cũng chỉ nén lại rồi đưa lên đây . chủ yếu để mọi người lấy cái php cập nhật thông tin vs đổi mật khẩu cấp 2 và thông tin tài khoản với code nạp thẻ 8 pay là chính thôi bác

--- Chế độ gộp bài viết ---

:)) .....................................

Đừng vào toppic người khác mà comment nữa đạt à .. Người khác không muốn nói rồi thì đừng nên chọc người khác làm gì .
Thánh ăn cắp tiền của người khác =))
sống để đức cho thằng con của bác với. đừng để nó không có lỗ ass =))

Z1000
09-05-15, 09:32 PM
Tất nhiên rồi, mình không bao giờ xài web share nhé. Còn vấn đề mình cmt vì mình thấy có bạn báo web dính shell, tải về thử thì bị KIS xóa nên cảnh báo anh em thôi. Nói chuyện thì tiếp thu một chút, cố gắng cãi cùn thì cũng chả được gì đâu. PEACE!

bthhhz
10-05-15, 05:19 AM
Tất nhiên rồi, mình không bao giờ xài web share nhé. Còn vấn đề mình cmt vì mình thấy có bạn báo web dính shell, tải về thử thì bị KIS xóa nên cảnh báo anh em thôi. Nói chuyện thì tiếp thu một chút, cố gắng cãi cùn thì cũng chả được gì đâu. PEACE!

bạn không xài thì mời bạn ra ngoài hộ mình nha . không cần bạn phải vào đây cảnh báo .
tôi đã có ghi phần cảnh báo để mọi người check lại rồi nên ko cần bạn phải thêm mắm thêm muối đâu. ở đây mà để học hỏi không phải là nơi cho bạn vào đây để mỳ ăn liền .

carotkhoaitay
10-05-15, 05:20 AM
bạn không xài thì mời bạn ra ngoài hộ mình nha . không cần bạn phải vào đây cảnh báo .
tôi đã có ghi phần cảnh báo để mọi người check lại rồi nên ko cần bạn phải thêm mắm thêm muối đâu. ở đây mà để học hỏi không phải là nơi cho bạn vào đây để mỳ ăn liền .

sv bạn cái thằng sứ giả liên đấu nhấp vào được chưa

vuila9
12-10-15, 11:10 PM
trang web bị die rồi mọi người ơi !!!!

NotIAm
05-11-15, 10:36 PM
Link die r thớt up lại cho ae tham khảo với :(

mrdoevn
04-01-16, 03:11 AM
bác chủ thớt cho xin lại link với, link trên die rồi

Ducthinh682
29-01-16, 11:11 PM
Ai còn giữ bộ web này úp lại giúp với!! link trên kia die rồi :(

Ducthinh682
30-01-16, 02:01 PM
ai còn giữ bộ đăng ký tk này úp lại cho mình với

Ducthinh682
31-01-16, 11:23 AM
ai còn giữ up lại với. .

minhkhanh109
19-10-16, 06:51 PM
ai còn giữ up lại với. .
chủ top up lại link cho anh em đi

kemcpr
18-03-17, 01:50 PM
link die hết rồi chủ thớt oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

n4poleong
18-03-17, 01:54 PM

web có shell tính tải về dùng làm gì :)

quancoi000
19-03-17, 10:57 PM

web có shell tính tải về dùng làm gì :)

2 thánh đào mộ ghê quá =))) link có shell là 1 với cả cái trigger đơn giản này thì tự code là được, cần quái gì phải share?

bthhhz
20-03-17, 07:07 AM
2 thánh đào mộ ghê quá =))) link có shell là 1 với cả cái trigger đơn giản này thì tự code là được, cần quái gì phải share?

đây là lúc nào. còn bài viết mình share từ lúc nào bạn biết không. ? cần gì đâu mà phải đào mộ dữ vậy nhỉ
Hơn nữa shell có thể fix bỏ. Mình chỉ edit theo của người đầu tiên share. còn dùng hay k hay có edit lại hay k là do người dùng.
Làm gì có thứ mì ăn liền mà không phải bỏ tiền mua bạn

Tháng 5/2015 . đến nay gần 2 năm rồi bạn còn phát biểu như vậy :))
Sợ thánh thật