PDA

View Full Version : [JX] FIX lỗi nhận thưởng Liên Đấu Linux Cao Nhân Vào chỉ Điểm Với Ạ

ShareSever
06-05-15, 11:17 PM
Ai Fix dùm em con Liên Đáu Này CÁi. em đã test mấy chục lần liên tiếp có báo lỗi ở GS nhưng k tài nào fix được! bác nào cao kiến chỉ giúp em với!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

local str = "<enter> "..WLLS_TAB[n_next].text_main[n_level] => ĐÂY CHÍNH LÀ ĐOẠN BỊ BÁO LỖI

local n_next = GetGlbValue(GLB_WLLS_NEXT)
local str = "<enter> "..WLLS_TAB[n_next].text_main[n_level]
local str_des = WLLS_LEVEL_DESC[n_level]
local tb_option = {}
tb_option[getn(tb_option) + 1] = "Ta muèn ®Õn "..str_des.."héi tr­êng/wlls_want2signmap"
tb_option[getn(tb_option) + 1] = " "..str_des.."nhãm/wlls_mylg"
tb_option[getn(tb_option) + 1] = "Ta muèn l·nh phÇn th­ëng liªn ®Êu/wlls_wantaward"
tb_option[getn(tb_option) + 1] = "Ta muèn kiÓm tra ®iÓm Uy Danh/wlls_ShowRespect"
tb_option[getn(tb_option) + 1] = "§ãng/ më nhËn kinh nghiÖm/wlls_show_expswitch"
wlls_descript(str, wlls_add_option(tb_option, "Ta chØ tiÖn ghÐ qua"))

tuananhc1
07-05-15, 11:46 PM
Chẳng Là Cứ Mỗi cuối tháng nhận thưởng liên đấu thì đều bị ko thể nhận thưởng. em đã test mấy chục lần liên tiếp có báo lỗi ở GS nhưng k tài nào fix được! bác nào cao kiến chỉ giúp em với!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

local str = "<enter> "..WLLS_TAB[n_next].text_main[n_level] => ĐÂY CHÍNH LÀ ĐOẠN BỊ BÁO LỖI

local n_next = GetGlbValue(GLB_WLLS_NEXT)
local str = "<enter> "..WLLS_TAB[n_next].text_main[n_level]
local str_des = WLLS_LEVEL_DESC[n_level]
local tb_option = {}
tb_option[getn(tb_option) + 1] = "Ta muèn ®Õn "..str_des.."héi tr­êng/wlls_want2signmap"
tb_option[getn(tb_option) + 1] = " "..str_des.."nhãm/wlls_mylg"
tb_option[getn(tb_option) + 1] = "Ta muèn l·nh phÇn th­ëng liªn ®Êu/wlls_wantaward"
tb_option[getn(tb_option) + 1] = "Ta muèn kiÓm tra ®iÓm Uy Danh/wlls_ShowRespect"
tb_option[getn(tb_option) + 1] = "§ãng/ më nhËn kinh nghiÖm/wlls_show_expswitch"
wlls_descript(str, wlls_add_option(tb_option, "Ta chØ tiÖn ghÐ qua"))

làm sao mở liên đấu đc vậy bác. hướng dẫn e với đc ko. e vào liên đấu hội trường cứ bị báo đường đi phía trước chưa được thông. mà ko biết mở maps chỗ nào cả :(

ShareSever
08-05-15, 02:32 PM
bạn cho mình yahoo ;) send scr cho mình xem thử cho ;)

Hi bạn Linux thì làm gì ai có cầm được soucer đau bạn!

update cho cao nhân chỉ điểm

ShareSever
21-05-15, 10:01 AM
up hóng cao nhân chỉ điểm cho ae cái nào

bincute1
21-05-15, 11:05 AM
=)) theo mình nghĩ là do hàm check date
nếu bỏ nó đi thì sẽ hoạt động bt nhưng sẽ không có tổng kết điểm liên đấu tháng :))

ShareSever
21-05-15, 11:10 AM
=)) theo mình nghĩ là do hàm check date
nếu bỏ nó đi thì sẽ hoạt động bt nhưng sẽ không có tổng kết điểm liên đấu tháng :))

Hàm check date ở đâu hả bạn. sao mình k tìm thấy hàm checkdate đâu cả nhỉ. chỉ mình cái