PDA

View Full Version : [Release]Công Cụ Tìm Kiếm Ip Của File Main!™

Sub_Zero
18-10-07, 04:08 PM
Việc Tìm Kiếm Ip Của File Main Bây Giờ Sẽ Trở Nên Đơn Giản Hơn Với Công Cụ Này
Ngoài Việc Đó Ra Nó Còn Có 1 Số Chức Năng Khác Như Thay Đổi Version Của Main Để Phù Hợp Với Server Và Client!
Thôi Không Nói Nhiều Nữa Thử Khác Biết!
Link1:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link3:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link4:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link5:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đừng Quên Thanks Nha!

lehongvumol
18-10-07, 05:45 PM
Chưa biết ra sao ! Nhưng cũng .. thử .......... cảm ơn !
Bạn có thể .. cho mình cái nick chat không ?
Mình đang cần hex file main. Nhưng mình làm ... chưa kết nối với server được.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sub_Zero
18-10-07, 05:58 PM
Đây Là Công Cụ Tìm Ip File Main Tốt Nhất
Các Bạn Hãy Thử và Cho Ý Kiến!
Thanks!

quan_1986
19-10-07, 08:32 PM
Quá củ rồi bạn à,dùng Untraedit32 là chắc ăn nhất....

lehongvumol
19-10-07, 09:07 PM
Untraedit32 em hem biết dùng ?
Chỉ em được không ?
Mỗi lần dùng nó ... là nó tao file .bak và thế là file main.. hết chạy (nếu xóa đi... cái .bak đó, còn nếu ko xóa .bak thì nó ... dĩ nhiên không chạy).

nguyennampotter
20-10-07, 10:04 AM
Cái file.bak là file backup lại cho file main.exe của bạn đã chỉnh sửa. Vì nếu bạn có nhu cầu xài lại file main cũ hoặc file main bạn sữa bị lỗi gì đó (biến thành ô vuông nếu làm sai mất bit), thì chỉ cần xóa file main đang thao tác và đổi tên file main.exe.bak lại thành main.exe là được file cũ. Chứ không phải là xài file main.exe.bak đâu bạn, xài file đó sao chạy được.

lehongvumol
20-10-07, 07:13 PM
Nhưng main.exe nó ... hỏi .. mở bằng chương trình gì ?
Àh sẵn đây cho hỏi... Up hình hay file nào đó đính kèm thì sao ????
Ví dụ : em muốn UP hình ... nó bị lỗi đó mà.
Để tiện.. cho các anh ...xem xét !

Be Huy
20-10-07, 07:48 PM
-^^ Huy tặng anh 2 cái file để up hình ảnh lên host nè , về giải nén rồi để ngoài desktop , chừng nào muốn upload ảnh thì bật lên ^^...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>