PDA

View Full Version : [JX] JX Linux -> CTC ???

phihanh
04-05-15, 08:32 PM
như tiêu đề... giờ chuyển qua thì cần chỉnh những gì nhỉ ?

ai cùng chung chí hướng cùng nhau thảo luận topic này nhé

Chú ý post bài đúng nơi quy định

phihanh
05-05-15, 10:53 AM
ko có ai hết buồn quá................

Cafez
05-05-15, 11:14 AM
tắt bỏ hết các chức năng ,map,chỉ để lại các chức năng CTC thôi

Z1000
05-05-15, 11:40 AM
Nền linux thì sẽ không bao giờ chuẩn như CTC ngày xưa được vì cơ bản là nó đang ở phiên bản mới của Võ Lâm Truyền Kỳ, các chỉ số thuộc tính trang bị, kỹ năng cũng ở phiên bản mới nên rất khó. Cụ thể phiên bản Công Thành Chiến ngày xưa phái nội công nâng nội công làm gì lên lực tay.

phihanh
05-05-15, 04:01 PM
vậy bây giờ cần bỏ những gì nhỉ

còn phần nội công nâng ko quan trọng

bthhhz
05-05-15, 05:56 PM
Mình thì mình nói thẳng . bạn lập toppic này nói thật là mình cũng ko hiểu đựoc bạn đang hỏi cái gì ?
Bạn đã muốn chuyển nó thành dạng CTC . Vậy cho mình hỏi bạn 1 câu là bạn có từng chơi version CTC hay là bạn có từng tỉm hiểu qua cái gì gọi là CTC hay không ?
nhiêu đó thôi .
chứ bạn hỏi mà cần điều chỉnh những gì . thì mình nói thật . số lượng bạn cần điều chỉnh là +oo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phihanh
05-05-15, 07:13 PM
tại mình trước kia chơi ctc... mà ko chơi bản sau này... mình ko hiểu là nó có những chức năng gì để bỏ đi

nhokvip43
05-05-15, 09:37 PM
1. Đơn giản là bác chỉ cần nhớ những tính năng của CTC còn lại bác bỏ hết là đc
2. Phức tạp là hệ thống kỹ năng hỗ trợ bây giờ nó không phù hợp vs CTC nữa, như ở trên bác kia nói, tăng nội công làm gì lên lực tay

Tốt nhất bác nên tìm các bản cũ rồi chắp vá và sửa đổi 1 tí thì may ra, cũng có vài SV theo hướng đó rồi đấy :D

phihanh
05-05-15, 10:01 PM
trước kia mình có chơi bản võ lâm miễn phí... thời HKMP + đồ tím...
cộng nội công vẫn ổn mà nhỉ