PDA

View Full Version : [KT] Share Tool xem nhanh spr động

privi
01-05-15, 12:25 AM
Share tool xem nhanh spr động

- Tool này mình làm dùng để xem nhanh các spr cho bạn nào cần dùng thì dùng nha ko dùng thì đừng .... :)

Link: sprviewer_update_01.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tải về giải nén file sprviewer.exe vào client ngang với game.exe và chạy là dc

DEMO:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

na.ilusm89
01-05-15, 12:38 AM
Phá tờ ring ............ :)) ~

thienduy0937
01-05-15, 12:39 AM
Phá tờ ring ............ :)) ~

up up up 30 chaearrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

carotkhoaitay
01-05-15, 05:53 AM
xem dc spr bên võ lâm k bạn.........

kiemthe89
01-05-15, 09:04 AM
thơm ! lúc trước cần dữ lắm để chôm hàng cho dễ kaka

privi
01-05-15, 10:41 AM
xem dc spr bên võ lâm k bạn.........

dc bạn, xem của kt2 hay vl hay NAT đều dc, lấy pak của nó sang khai báo thêm trong package.ini của client kt rồi xem bình thường...

Lilies
01-05-15, 08:54 PM
Cảm ơn bạn nhé , có cái này làm lại Skill 150 ngon rồi ;;)

privi
02-05-15, 02:23 PM
Update thêm xem nhanh MAP theo id

link: update 01 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrkutepro
02-05-15, 08:30 PM
Soft có khả năng lưu spr không hay chỉ xem thôi bạn, mà sao nặng thế 22Mb

privi
05-05-15, 07:22 AM

chỉ view thôi bạn, chưa mần dc khả năng save ra :)

manhtuyen
09-05-15, 11:59 PM
bạn có thể share cho mình source code của tool này ko
mình đang muốn làm lại game này trên mobile mà chưa biết cấu trúc spr nó như thế nào

thienduy0937
02-06-15, 02:26 PM
link dea ai còn giữ hay ad up lại cho e cái link thank all

privi
05-06-15, 07:40 AM
link dea ai còn giữ hay ad up lại cho e cái link thank all

Đã up lại link ở #1 bạn nhé

30 char ............................................

sarangbi
02-07-21, 03:21 PM
Update thêm xem nhanh MAP theo id

link: update 01 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác ơi upload lại cái này giúp em với, link die mất rồi.
Thanks x 3000.

kesfaw
20-01-22, 12:05 PM

Cùng câu hỏi. Sao bản nhị phân này nặng thế nhỉ? Chỉ đọc mỗi cấu trúc SPR rồi hiển thị ảnh làm gì đến 22Mb?

Cập nhật: Vừa tải về kiểm tra thử, chắc chắn 99.99% có backdoor nhé anh em, chuơng trình có nhúng mã mở cửa hậu tải về nhiều mã độc khác. Anh em nào muốn chạy nhớ bỏ vào máy ảo, ngắt hết kết nối mạng giữa máy ảo và host luôn cho chắc.

DungT
20-01-22, 08:11 PM
Cùng câu hỏi. Sao bản nhị phân này nặng thế nhỉ? Chỉ đọc mỗi cấu trúc SPR rồi hiển thị ảnh làm gì đến 22Mb?

Cập nhật: Vừa tải về kiểm tra thử, chắc chắn 99.99% có backdoor nhé anh em, chuơng trình có nhúng mã mở cửa hậu tải về nhiều mã độc khác. Anh em nào muốn chạy nhớ bỏ vào máy ảo, ngắt hết kết nối mạng giữa máy ảo và host luôn cho chắc.

cái nì xem trong máy aỏ thì sao bị được nhỉ mà tôi cũng k bật lên được 8-}8-}