PDA

View Full Version : new product of [2k7] dev team

prince
08-10-07, 05:52 PM
sau đây mình xin giới thiệu đến toàn thể mem n4v( vì bên tdn có lâu oi) 1 product của 2k7 do tay mình làm từ bản gốc của rz 4rum
đây là server 1.02k nên sẽ ko có event crywolf nhưng các bạn đừng chê nó vì nó work 100% và ít lỗi
link server <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch tích hợp trong server, server 10MB nhưng giải nén là 30MB lận đó(T_T)
thế thôi có gì cứ post lên mình trả lời cho
pass giải nén là 2k7team
Credit: by ragezone
edit: by mem 2k7dev team

HKDdev.team
08-10-07, 06:48 PM
chào hàng xóm (^_^)
mọi thứ do thành viên của team thì cứ post vào box của team nhé
post đây lộn xộn quá!

prince
10-10-07, 05:08 PM
hì hì, có thi post chung cho cả làng xem nữa chứ
có gì mọi người cứ tham khảo rồi cho ý kiến nhé

Dangnhap
10-10-07, 05:16 PM
sạc chăc ông này không đọc nội quy của team rùi
tui nhớ trong điều khoản nói là
Các Memb không được phép release các Server + ETC mà chưa được sự đồng ý của ban lãnh dạo Team

caothuphutho
10-10-07, 05:23 PM
còn nhiều chuyện nữa là "close" thế nhé !, vì rất rễ gây ra cãi cọ

prince
10-10-07, 05:51 PM
cái này là post bên TDN lâu rồi mod ơi, eddy đã tést server này good nên em mới post lên cho mọi người, nếu ko tin thì mời sang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào muc release rồi vào topic muserver 1.02k edit by me rồi xem

prince
10-10-07, 05:55 PM
và xin nói lươn với dangnhap nghen, mình là vip mem của 2k7 rồi nên các server mình đều qua sự thử nghiem của eddy rồi mình mới post len cho AE setup nha, mình ko tự ý đâu, ko tin cứ hỏi anh linh(eddy) rồi bít

bachcotsau
10-10-07, 06:05 PM
Định tes thử mà thấy GS bị pack nên thôi...

eddy
11-10-07, 10:48 AM
Unpack cái GS cho mấy đứa đi prince ! Nếu ko phải em packed thì thui ! [2k7] Thành thật xin lỗi các bạn !!!

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ !
@ Nguyên Huy : Dạo này bận à ! Bữa nào rủ Alex Tuấn đi uống cafe đi ! Lâu ko gặp nhau !

prince
11-10-07, 05:06 PM
cái này là em chỉnh sửa từ phiên bản gốc ben rz nên ko có gs packed
bản này sửa 1 số tính năng và bug ghê gớm của bản gốc ra lò luc 15/2/2007 đó
1 số lỗi em fix dc. nè:
khi click attach quái vàng thì biến hình rồi ko move dc.
GM bị quái đánh nhưng em sửa là hết rồi
Crywolf bị đưa vào tọa độ đen nên ko vào dc. mình đã config để vào dc. nhưng ở 1 số máy do thông số ko phù hợp nên vẫn rơi vào tọa độ đen, có gì mình release lại cho
nếu các bạn cần mình sẽ unpack gs nhưng vì USB mới mất nên sẽ là tuần sau, nếu chờ lâu thì anh linh ơi unpack nó giùm em cái nha