PDA

View Full Version : [Release]3D main bản 1.04d

nguyennampotter
03-10-07, 01:56 PM
Nguồn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có thể tham khảo trong đó, link dưới của tôi vì đã hex lại IP main.exe và 3D-Camera.dll
Link 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin:

IP Address: 10.0.0.3
ClientExeVersion = 1.04.04
ClientExeSerial = 3DF34DF45FGRTRT4

Chú ý: Mở file main.exe để hex lại IP giống với IP của server bạn và làm tương tự cho file 3D-Camera.dll.
Sau khi test, muốn bật/tắt chức năng 3D camera thì bấm phím F7, rê chuột sát màn hình các bên để xoay màn hình, dùng các phím mũi tên Home, End hoặc phím số 1, 7 bên dãy phím số (Num Lock). Muốn trở về màn hình chuẩn bấm phím F9.

chiến thần
03-10-07, 02:21 PM
ac
có tới phiên bản 1.04 cơ ah`
hay ghê ^^ ^_^
:D:D

Be Huy
03-10-07, 02:24 PM
-Cám ơn anh nguyennampotter , anh cho em add nick yahoo nha....

vuhiep88
04-10-07, 02:01 PM
cai này MU Haste có lâu lắm rùi

chantrau
05-10-07, 09:34 AM
cái main nấy có sài được với Serrver 1.0.16 (Client 1.02H của FPT) của kunlee không nguyennampotter?

nguyennampotter
07-10-07, 02:17 PM
Có thể sử dụng được, chỉ cần bạn vào thư com Data\Lang\Kor của server, mở file common.cfg ra và đổi ClientExeVersion và ClientExeSerial lại thành giống file main.exe mà tôi share là xong.

eddy
08-10-07, 03:02 PM
Test thử cái này xem , mấy cái bên RZ conffig xong vào ko có sv , còn cái bên CF thì dis

tranvankhuong
09-10-07, 09:17 AM
kiem them cai server di client thi ai ma khong co

vietpro8x
09-10-07, 09:33 AM
Có thể sử dụng được, chỉ cần bạn vào thư com Data\Lang\Kor của server, mở file common.cfg ra và đổi ClientExeVersion và ClientExeSerial lại thành giống file main.exe mà tôi share là xong.

thê cái protocol ông vút đâu rồi :sad:

thientruongdx
09-10-07, 07:34 PM

Ko đơn giản như bạn nghĩ đâu vì tôi đã thử như vậy đối với ban 1.00.16 của tôi rồi nó ko thành công bạn à. Vẫn vào chơi đc như thường nhưng mà nó bị bug ở nhiều chỗ

nguyennampotter
10-10-07, 09:10 AM
Có thể là như bạn vietpro8x nói đó, vì không đổi lại protocol, nếu bạn xài server VTM hoặc CHS, còn đổi như thế nào thì tôi chưa biết luôn, mong các bác hướng dẫn thêm, trong client hay trong server đó mà.