PDA

View Full Version : [JX] Mọi người Dev Jx bằng chương trình gì?

bil4i3n
26-04-15, 11:43 AM
Như tiêu đề mn có chương trình nào để Dev Jx mà hiển thị tiếng Việt chính xác được không ạ, mình cài cái server để chơi Offline vào có mấy file có lời thoại muốn sửa thành từ mình thích tự sướng cho đã mà không biết nó hiển thị tiếng việ ở đâu, mở Notepad++ lên mà ko có tiếng việt, lúc sáng có tải chưng trình " LUADevelopmentTools" về nhưng chỉnh sửa font chữ các kiểu con đà điểu mà nó vẫn ko có tiếng việt, mọi người có cái tools nào viết được tiếng việt cho mình xin cái tên với, cảm ơn nha :D

bthhhz
26-04-15, 11:52 AM
Linux thì dev thẳng trên WINSCP hoặc mở = win scp sau đó copy và paste ra notepad++ mà edit sau đó copy lại

còn WIN thì dùng notepad++ là thông dụng nhất

vipbk
26-04-15, 11:54 AM
Dùng notepad++, xem thêm dưới đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bil4i3n
26-04-15, 12:04 PM
Dùng notepad++, xem thêm dưới đây:

Linux thì dev thẳng trên WINSCP hoặc mở = win scp sau đó copy và paste ra notepad++ mà edit sau đó copy lại

còn WIN thì dùng notepad++ là thông dụng nhất

Ô hay thật, cảm ơn mn nha, mình làm được rồi, có tích vào cái global font mà cũng ko biết, phải uninstall mấy cái chương trình kia ra thôi, 1 lần nữa cảm ơn mn :D:D