PDA

View Full Version : Tuyển thành viên cho nhóm phát triển HKSV

KELAMAT
29-09-07, 08:44 PM
Hiện nay các thành viên trong nhóm đều khá bận rộn nên thời gian ra mắt server 3.52 có lẽ sẽ lùi lại
Nhóm HKSV.team cần tuyển thêm thành viên tham gia dự án server 4.1
Yêu cầu thì cũng chả cao siêu gì cả , chỉ cần vận hành tốt server HK , tham gia đóng góp 1 số bài viết chất lượng trên 4rum hoặc giúp đỡ newbie nhiều nhiều :D
có kiến thức và từng làm server volam hoặc Mu
Bạn nào giỏi về ASP hoặc PHP thì càng good ( nhóm giờ có mỗi pa mt biết về asp :(( )
1 số thông tin về server 4.1 :
Add Boss
Add Table_BOSSDROP
Add New Map 10x - Bắc Hải Băng Cung
Add Skill 10x
Add Class 5
Fix Skill hỗ trợ của DF
>>>>>>>>>> Thông tin được giới thiệu về server 4.1 trên web china
Server 4.1 hiện tại chưa có bản Full mà phải crack mới xài được
Thân !

kyo4000
29-09-07, 10:26 PM
Trời ơi kêu tham gia mà ko email gì hết trơn thì làm sao mà giúp đây -> ít nhất là quẳng cái nick chat cho người ta hỏi rùi giải đáp có lí hơn

KELAMAT
30-09-07, 07:42 AM
Những ai muốn tham gia hãy gửi link 3 bài viết chất lượng trong box
còn việc giải đáp trên box HKGH , mỗi khi online các thành viên trong nhóm sẽ cố gắng hết sức giúp đỡ các bạn

DragonRuby
02-10-07, 03:38 PM
vậy còn mấy thành viên đang test server 3.52 thì seo đây

killer238
03-10-07, 03:42 PM
Cho mình tham gia được không? Lâu rồi bận quá ko quay lại diễn đàn ^^ Các bạn phát triển nhanh quá ^^
Có mỗi 1 bài viết có chất lượng ah` =.=" Mình toàn nói chuyện trên Yahoo thui, thông cảm nha =.="
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KELAMAT
03-10-07, 06:12 PM
pa killer này trên box lâu rồi tôi biết , ưu tiên tuyển những mem có kiến thức
bác fan và CTT đi đâu rồi vẫn để chỗ cho 2 bác nè :D

killer238
08-10-07, 05:35 PM
Vậy cụ thể là sẽ cần làm gì? Bạn có thể nói cho mình được không?

nidobeam
09-10-07, 02:59 PM
giờ phải ra tiệm, hết máy tést server rồi. có server 4.0 trên ragezone ko biết có thay đổi gì ko

thanmeo2012
20-10-07, 11:41 AM
đây cho mình tham gia với<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lehaimien
21-10-07, 04:51 PM
HKGH dùng SQLserver , phải dùng ASP mà viết là dễ connect nhất,Micrrosoft có hỗ trợ phần mềm để viết luôn,dùng cái template loáng cái là có thể làm tốt vấn để đăng nhập,còn về việc mua đồ thì mình ko chơi HK nên ko rõ lắm, nhưng chơi thử thì thấy Web nhúng trong Game

PHP chỉ xài cho mấy Game dùng MySQL như Au hoặc Gunbound thôi

sonbhn
22-10-07, 08:54 AM
Dù không đủ điều kiện để tham gia nhóm, nhưng mình từng cài thành công MU, VL, HK, có thể xin link về nghiên cứu được không ban???

tentenct
04-11-07, 03:24 PM
em thì có mỗi cái này nhưng bên muserver hix miễn cưỡng cho em dzô nha !!
em cài được hk của anh Manhtung - serverMU beta35 - JXserver tum lum hết trơn - lunentia server - aidition v1.7 ok và có khả năng việt hoá 1 số tool <-- cái này ai muốn thử thì đưa mình "thử" hì.
Lưu ý : chỉ "một số" tool thôi đó ok

phuongnam
11-11-07, 11:59 AM
Những ai muốn tham gia hãy gửi link 3 bài viết chất lượng trong box
còn việc giải đáp trên box HKGH , mỗi khi online các thành viên trong nhóm sẽ cố gắng hết sức giúp đỡ các bạn

--> định tham gia nhóm đóng góp chút công sức với anh em mà thấy KL đưa ra tiêu chuẩn "thấy sợ quá" nên thôi, mình nghĩ tưởng tham gia thì với tinh thần nhiệt tình đóng góp chớ ? làm việc vô vụ lợi mà yêu cầu 3 bài viết chất lượng ? thế nào là bài viết chất lượng ?

anhtrungtdy
03-03-08, 04:47 PM
Bạn nói vậy là không đúng, theo mình biết PHP hỗ trợ SQL tốt hơn ASP. Nhưng theo mình nghĩ có thể lập một siêu thị HKGH ngay trong Game được mà không cần phải mua từ Web, bằng cách sửa data từ bảng games, trong TBL_SELL ; bằng cách gán các loại hàng bán vô ngay nhân vật NPC để chúng bán, khi cần có thể mua từ chúng vừa nhanh lại tiện hơn.

anhtrungtdy
03-03-08, 04:48 PM
Uhm tui cũng mún tham gia nhóm phát triển đóa. đăng kí ở đâu hả Pro