PDA

View Full Version : [TLBB] Một lần nữa mong được các cao thủ giúp đỡ . !

dammetlbb
24-04-15, 03:10 PM
Em mới down dc 1 server offline về và chạy thử thành công . nhưng e bị 1 lỗi rất khó hiểu..

Em đeo ám khí trên người nhưng khi thoát game ra đăng nhập lại các chỉ số ám khí trên người bị về 0.và dẫn đến lỗi đánh quái k có Exp .

Mong mọi người cho mình xin đường dẫn để chỉnh sửa.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phamhuys
24-04-15, 07:22 PM
Bạn đồng bộ 2 File DarkExpLevel trong Client và Server thì sẽ hết bị thôi

Server: tlbb/Public/Config
Client: Config.axp

Nếu ko dc nữa thì kiểm tra xem
Trang bị Ám Khí của bạn trong EquipBase có đồng bộ với ItemSegValue chưa

dammetlbb
24-04-15, 09:52 PM
Bạn đồng bộ 2 File DarkExpLevel trong Client và Server thì sẽ hết bị thôi

Server: tlbb/Public/Config
Client: Config.axp

Nếu ko dc nữa thì kiểm tra xem
Trang bị Ám Khí của bạn trong EquipBase có đồng bộ với ItemSegValue chưa

do file DarkExpLevel trong Client của mình bị mã hoá. Lên mình đã copy file DarkExpLevel trong sever chép đè vào trong cilent .

Và đã đồng bộ Ám Khí EquipBase và ItemSegValue trong Sever lẫn Client mà kết quả vẫn thế :((

mr.vik20
25-04-15, 02:57 AM
Kiếm file database khác chuẩn không bị lỗi ám khí import vào là hết

dammetlbb
25-04-15, 08:05 AM
Kiếm file database khác chuẩn không bị lỗi ám khí import vào là hết

Bạn có thể nói rõ file đó là gì đc k . Mình đã copy file DarkExpLevel.txt cua Sever k bi lỗi Ám khí vào thì bị lỗi " bảo dưỡng máy chủ " :((

makute7413
25-04-15, 08:15 AM
Bạn có thể nói rõ file đó là gì đc k . Mình đã copy file DarkExpLevel.txt cua Sever k bi lỗi Ám khí vào thì bị lỗi " bảo dưỡng máy chủ " :((

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn dùng máy ảo này thử xem.

dammetlbb
25-04-15, 08:39 AM
Bạn dùng máy ảo này thử xem.

chưa hiểu ý bạn cho lắm . Nhưng Sever minh la 2.9 mà

makute7413
25-04-15, 08:50 AM
Do có thể cái database của bạn bị lỗi không save được thông tin ám khí nên mình đưa máy ảo của mình lên xem sao. Mình từng chạy bản 2.93 trên máy ảo này, database có thừa vài chỗ nhưng vẫn ổn.

dammetlbb
25-04-15, 08:57 AM
Do có thể cái database của bạn bị lỗi không save được thông tin ám khí nên mình đưa máy ảo của mình lên xem sao. Mình từng chạy bản 2.93 trên máy ảo này, database có thừa vài chỗ nhưng vẫn ổn.

bạn đã đúng . thank ban rất nhiều ..............