PDA

View Full Version : Cửu Giới - Game huyền huyễn trên nền Unity3D

ZhouJieLun
23-04-15, 10:38 PM
Game yêu cầu phần cứng vừa phải(ngang con tiên hiệp 2)

Bật [1]一键启动.bat lên đủ 8 bảng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mở client bằng [2]进入游戏.bat
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tài khoản có sẵn test26701 pass 111111

Tạo nhân vật:

Vào game:

Thông tin sơ lược server:
Lỗi không chat được(hay lv thấp chưa chat được thì chưa biết)
Nhiệm vụ OK(max level 70 thì phải)
Thông tin nhân vật OK
Map OK
TOÀN BỘ SERVER KHÁ NHẸ( NẶNG LÀ Ở CLIENT)
CÁC NỘI DUNG CHÍNH NẰM TRONG CÁC FILE XML, như tên item, tên quest, hiệu ứng trường ảnh các kiểu con đà điểu(nhưng ko biết sao thử dịch lại lỗi sv?!?!?)
Có thể thay font khác cho game(bắt buộc phải thay nếu muốn dịch client)

LỖI KHÔNG CÓ GÌ TRONG SHOP

Link tải:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) mật khẩu 6g0e

pass giải nén có font: 游戏爱好者群号255187221

Gồm server+ client(chung)
Video hướng dẫn+pass giải nén(chung)
GM tools(chưa biết xài ngoài việc tạo tài khoản)

accelan006
23-04-15, 10:56 PM
theo tớ dịch thì nó ra là cửu châu

có cài thử khoảng 1 tuần trước thì phải, thấy client nó lúc chạy có lỗi nên del rồi

ZhouJieLun
23-04-15, 10:59 PM
mình chạy oke cả, thật ra mình rút ngắn tên cho đơn giản thôi, game đầy đủ là Cửu Châu Thế Giới :))

mr.vik20
24-04-15, 01:37 PM
Client lỗi .................................................. .................................................. ...!

ZhouJieLun
24-04-15, 05:07 PM
Chuyển font chinese PRC bạn nhé :|

mr.vik20
25-04-15, 02:33 AM
Chuyển font chinese PRC bạn nhé :|

ZhouJieLun
25-04-15, 05:52 AM

Bạn kiểm tra thử kệt unikey hay nút gì không?
mình vẫn bình thường mà?

mr.vik20
25-04-15, 10:48 AM
mình thử hết rồi mà ko thể đc, bàn phím mình vẫn bình thường

ZhouJieLun
25-04-15, 01:31 PM
bạn cho xin cái cấu hình máy(kể cái ram ảo luôn nha :3)

mr.vik20
25-04-15, 01:52 PM
đây thớt

ZhouJieLun
25-04-15, 06:38 PM
Theo mình nghĩ vì win để tiếng Việt...

ZhouJieLun
30-04-15, 09:44 AM
Có cao thủ nào thử dịch mà ko lỗi chưa :'(
Cứ dịch phát là lỗi server :|

longdao02
06-05-15, 01:37 PM
Hướng dẫn dowload cái link này đc ko bác :D

OldGamer
08-06-15, 11:46 AM
Link die ?
Bạn nào có link nào khác không ? Giao diện login như TLBB ấy nhỉ !

daohuutuan
08-06-15, 12:09 PM
Link die ?
Bạn nào có link nào khác không ? Giao diện login như TLBB ấy nhỉ !

pas giải nén 游戏爱好者群号255187221
có video hd cài nên down trước xem cấu hình máy có du chơi không đã nhé

OldGamer
08-06-15, 01:48 PM
Mình quan tâm đến cái title là source với unity3d ;)