PDA

View Full Version : [Release]GameServer của SCF fix Wing S3 move Icarus

anhnga
26-09-07, 08:18 PM
Đây là gameserver của nhóm SCF đã share, mình đã fix cánh S3 có thể move qua được Icarus và RefineTower.....

Link1: here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) :surrender:
Link2: here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

fzxgl136
26-09-07, 08:26 PM
anhnga có client của bản này không sahare cho mình xin đi dơnload chạy Sever ngon rồi mà tìm client không thây đâu cả

anhnga
26-09-07, 08:42 PM
Client thì bạn dùng bản 1.02R full của Mu Koreal: link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sau đó down tiếp patch 1.04d (link: ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/muonline/MU1_04d_Patch.zip) về chép đè lên 1.02R, và dùng main 1.04d cracked ở bên RZ, hex lại IP và Serial, Version và dùng thôi.

fzxgl136
26-09-07, 09:07 PM
thank nha mình dơwnload về dung xem sao

anhnga
26-09-07, 09:20 PM
Lần sau đừng thank suông vậy nha, hãy làm ơn bấm vào nút cám ơn ở góc dưới bên phải bài post của mình đó. :still_dreaming:

thien75
27-09-07, 03:24 PM
ai co the cho em cai startup server ma da lam sang ko +sẻrver nũa
thanks may anh

eddy
27-09-07, 03:39 PM
Bạn dùng Startup của mấy sv khác cũng đc mà

vdl_12c
27-09-07, 04:39 PM
Chạy ko cần MuServer Starup đê!Chỉ đc cái gọn thôi!Hok đc gì đâu!
To eddy:Đâu phải cái nào cũng chạy đc Startup của các sv khác hả ẹm

anhnga
28-09-07, 09:22 AM
Các bạn down cái serrver về dùng luôn cái XUpload để nguyên tên thư mục server chỉ đổi lại IP thôi là có thể dùng cái XUpload được ngay đỡ mất công......
Đối với DB các bạn nên tạo một thư mục riêng không nằm trong thư mục Server để đến lúc thay đổi serrver cho nó dễ vì nó không liên quan đến thư mục DB.
VD: Tôi làm như sau:
Server: Tôi để nguyên là MuOnlineSCF
DB tui restore ra thư mục MuServerDB sau đó copy một bản để lưu vào thư mục DB trong MuOnlineSCF để phòng sau này dùng đến. (làm tương tự với các bản server khác)
Sau này khi cần thay serrver tui chỉ việc dùng Thư mục MuServer là Ok còn DB thì không liên quan gì, trong quá trình thay server thì chỉ việc stop cái SQL và copy các file *.MDF và *.LDF từ thư mục lưu DB trong thư mục Server vào thư mục MuServerDB và start lại SQL Server là OK

quan_1986
30-09-07, 02:41 PM
Server này PK 1 có thể vào được CC DV và BC không?

hoangtu_net
30-09-07, 08:00 PM
cho mình xin link download serrver nhé, link dowwnload bên kia ko down load được

nguyennampotter
01-10-07, 09:09 PM
Cái bạn cần đây, đã bao gồm cái Data fixed luôn trong đó đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>