PDA

View Full Version : [TLBB] Xin Xshell 5.0

vhmt1101
21-04-15, 06:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lâm Ngọc Huy
21-04-15, 06:50 PM

Mấy cái đơn giản như thế này mà cũng không kiếm ra.Đúng là .... !

s2bac95
21-04-15, 07:02 PM

vhmt1101
21-04-15, 07:11 PM

Mấy cái đơn giản như thế này mà cũng không kiếm ra.Đúng là .... !

Nó cần produce key mới để dơwn nên k dơwn dc.

Lâm Ngọc Huy
21-04-15, 10:11 PM
Nó cần produce key mới để dơwn nên k dơwn dc.

Có luôn à :| Giờ mới biết :| Hóa ra trước giờ mình down load trên Softpedia 6 năm trời phải cần "produce key" như bạn nói

!!
Ghê thiệc !

vhmt1101
21-04-15, 10:29 PM
Có luôn à :| Giờ mới biết :| Hóa ra trước giờ mình down load trên Softpedia 6 năm trời phải cần "produce key" như bạn nói

!!
Ghê thiệc !

Bác khinh người quá thì k cần vào topic để nc nữa, người khác cần mới xin, bác giúp được thì giúp không giúp được thì thôi ở đó mà làm ra vẻ ta đây!
Biết bác pro, bác quá tài giỏi, bác trên đỉnh chơi với khỉ gió đi! Không cần bác giúp với mọi hình thức! Tks !

Đã tìm được Close topic!