PDA

View Full Version : [TLBB] Chuyển cảnh nhanh cho Client

akiem9x
20-04-15, 10:17 PM
Như các bạn đã biết, các Client hiện nay đa số đều ko sử dụng được chuyển cảnh nhanh trong cài đặt trò chơi vì khi ta click vào và chuyển map khác sẽ bị BUG văng ra liền. Vì thế hôm nay mình share cách này để các bạn có thể sử dụng nó....Chuyển cảnh rất ư là ổn :))
Cái này cũng ko có gì mới mẻ hay đặc biệt....nhưng cũng giúp dc 1 ít thời gian chờ đợi :).
Hướng dẫn hình cụ thể luôn!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Down về bỏ vào thư mục của Client TLBB, giải nén ra chạy Game.exe và click như hình.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xong khởi động vào trò chơi vào cai đặt click vào save lại và thử.

TanThienLong
21-04-15, 03:18 PM
Có cái fix tự động theo đội k thớt

akiem9x
25-04-15, 07:49 AM
Có cái fix tự động theo đội k thớt

Thông tin theo đội ở Messagebox_other bác vào đó tham khảo! Mình ko rành khoản coder ;;)

songtu
25-04-15, 03:36 PM
fix tự động theo đội ko khó đâu!! mỗi tội là ko dùng phím tắt đc thôi!! chỉ dùng đc chuột chọn trong gamesetup :)) thì nó cũng chỉ khá hơn 1 tẹo!! ~o)~o)~o)